Nýtt á spjallinu

Staðan 2018

# Félag Stig
1 Álftanes 35
2 KFS 31
3 Árborg 30
4 GG 26
5 Álafoss 17
6 Kóngarnir 8
7 Ísbjörninn 6
8 Afríka 6
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Lóran meistari í 13. sinn!¨HHH-f og Dollý upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Aug 2018 klukkan 13:15
Um helgina lauk meistaradeild(A-deild) nr. 95 og 1. deild(B) nr. 88 á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Bridge:Tryggvi H 1:1
Lóran:Sigsoccer 1:1
Gunners:Wenger 3:1
HHH-c:HHH-e 1:3
Eygló:Tappi 3:2
1 Lóran 9-5:1:3 19:16 16-meis
2 Bridge 9-4:3:2 21:17 15
3 Tryggvi H 9-3:5:1 23:17 14
4 Eygló 9-4:2:3 22:18 14
5 Wenger 9-4:2:3 20:19 14
6 HHH-e 9-3:3:3 19:19 12
7 HHH-c 9-3:3:3 16:16 12
8 Gunners 9-3:2:4 17:19 11
9 Sigsoccer 9-3:2:4 18:22 11-féll
10 Tappi 9-0:3:6 12:24 3-féll
1. umferð(nýtt m.):
Lóran:Eygló
Tryggvi H:HHH-e
Bridge:Dollý
Wenger:Gunners
HHH-c:HHH-f

Úrslit lokaumferðar:
HHH-b:HHH-h 1:2
Sondel:Trausti Hj. 2:1
HHH-f:Ragnheiður Perla 3:1
Bjarki:Dollý 2:2
Haukur:KFS 2:1
1 HHH-f 9-5:2:2 24:16 17-upp
2 Dollý 9-5:2:2 24:21 17-upp
3 Sondel 9-5:1:3 21:16 16
4 HHH-h 9-5:1:3 21:20 16
5 HHH-b 9-4:1:4 18:17 13
6 Haukur 9-3:2:4 18:19 11
7 Bjarki 9-3:1:5 15:19 10
8 Trausti Hj. 9-3:1:5 16:22 10
9 KFS 9-3:0:6 17:20 9-féll
10 Ragnheiður Perla 9-2:3:4 17:21 9-féll
1. umferð(nýtt mót):
Sigsoccer:HHH-h
Sondel:Haukur
Tappi:
HHH-b:Trausti Hj.
Bjarki:

Louisa, HHH-d, Maggi B. og Sigga upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Aug 2018 klukkan 17:33
Um helgina lauk keppni í getraunadeild nr. 68(C-deild) og 1. deild(D) nr. 68:

Úrslit lokaumferðar:
HS222:Louisa 1:1 í stórleiknum
HHH-d:Sigrid 3:0
Hjölli:Vera Björk 1:2
Charlotta:HHH 1:2
222EN:222MI 1:2
1 Louisa 9-5:3:1 19:14 18-van
2 HHH-d 9-5:2:2 21:19 17-upp
3 Vera Björk 9-4:3:2 19:15 15
4 HS222 9-4:3:2 19:16 15
5 HHH 9-4:2:3 19:16 14
6 Sigrid 9-3:2:4 14:16 11
7 222MI 9-3:1:5 17:20 10
8 222EN 9-2:3:4 17:20 9
9 Hjörleifur 9-2:2:5 14:19 8-féll
10 Charlotta 9-2:1:6 16:20 7-féll
1. umerð(nýtt mót):
KFS:HS222
Vera Björk:Sigrid
Ragnheiður Perla:Sigga
HHH:222EN
222MI:Maggi B

Úrslit lokaumferðar:
Maggi B:Sigga 1:0 í stórleiknum
Beddi:Erna 1:1
Gunnar Þór:Kári 1:2
Gylfi S:HHH-g 1:3
Hannes G:Lúðvík Jh. 2:2
1 Magnús B 9-5:3:1 16: 8 18-vann
2 Sigga 9-5:2:2 11: 6 17-upp
3 HHH-g 9-4:4:1 21:15 16
4 Kári 9-4:1:4 13:12 13
5 Hannes G 9-3:3:3 17:15 12
6 Gunnar Þór 9-4:0:5 13:13 12
7 Erna 9-3:2:4 10:14 11
8 Bergvin 9-2:4:3 13:18 10
9 Gylfi S 8-2:2:5 10:15 8-féll
10 Lúðvík Jh. 8-1:3:5 6:14 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Hjölli:Kári
HHH-g:Gunnar Þór
Charlotta:
Hanni harði:Beddi
Erna:

Sveinbjörn, Kiddi Valla, Maggi Std. og Lea upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 08 Aug 2018 klukkan 18:16
Um helgina lauk 2.(E-deild) deild getraunadeildar og 3. deild(F):

Úrslit lokaumferðar:
Agnes:Sveinbjörn 0:1
Einar BÁ:Jón Bragi 0:2
Gunnar PH:Jón sáli 1:1
Kiddi BV:Robbi 2:0
Gísli G:Halli H 2:1
1 Sveinbjörn 9-5:2:2 11: 7 17-vann
2 Kristinn BV 9-5:0:4 9: 9 15-upp
3 Einar Björn 9-4:2:3 11: 7 14
4 Jón Bragi 9-4:2:3 10: 6 14
5 Jón P 9-4:2:3 16:13 14
6 Agnes 9-4:1:4 9: 9 13
7 Hallgrímur H 9-3:2:4 11:11 11
8 Róbert 9-2:4:3 6:10 10
9 Gunnar Páll H 9-2:3:4 7:10 9-féll
10 Gísli G 9-3:0:6 9:17 9-féll
1. umferð(nýtt mót):
Gylfi S:Jón Bragi
Einar Björn:Agnes
Lúðvík Jh.:Lea
Jón sáli:Robbi
Halli H:Maggi Skó.

Úrslit lokaumferðar:
Lea:Sólveig 2:1
Gísli Geir:Siggi II 0:2
Lúðvík Jn.:Maggi Skó. 1:1
Andri Ey:Kjartan 0:4
Elli:Jói N 0:0
1 Magnús Std.

9-5:2:2 11: 8 17-va
2 Lea 9-5:1:3 20: 8 16-up
3 Kjartan 9-4:2:3 12: 6 14
4 Sigurður II 9-4:2:3 11:12 14
5 Elías 9-4:1:4 13:10 13
6 Gísli Geir 9-4:1:4 8: 8 13
7 Sólveig 9-4:0:5 10: 9 12
8 Lúðvík Jn. 9-3:2:4 8:14 11
9 Andri Ey 9-3:1:5 9:17 10-fé
10 Jóhann N 9-1:4:4 5:15 7-fél
1. umferð(nýtt mót):
Gunnar PH:Siggi II
Kjartan:Gísli Geir
Viggi:Hjalti Jh.
Elli:Lúðvík Jn.
Sólveig:

Hjalti Jóh., Fjóla, Guðný og Andri G upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Aug 2018 klukkan 17:37
Um helgina lauk KFS-(G-deild)deild nr. 67 og HSU-deild(H):

Úrslit lokaumferðar:
Fjóla:Hreggi 2:0
Hafdís:Hjalti Jh. 0:1
Gústi H:Inga Jóna 0:0
Þóra:Þuríður 0:0
Elín:Sigurbjörg 1:0
1 Hjalti Jh. 9-6:1:2 14: 7 19-van
2 Fjóla 9-5:1:3 11: 6 16-upp
3 Ágúst H 9-4:2:3 10: 7 14
4 Hreggviður 9-4:1:4 15:14 13
5 Inga Jóna 9-3:4:2 6: 5 13
6 Hafdís 9-4:1:4 8: 8 13
7 Elín 9-3:2:4 8: 9 11
8 Þuríður 9-2:4:3 5: 8 10
9 Þóra 9-2:3:4 7:14 9-féll
10 Sigurbjörg 9-2:1:6 7:13 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Andri Ey:Hreggi
Gústi H:Hafdís
Jói N:Andri G
Inga Jóna:Þuríður
Elín:Guðný

Úrslit lokaumferðar:
Guðný:Hjödda 0:0
Drífa:Jóna 0:0
Lilja B:Sirrí 1:0
Alla:Andri G 0:3
Kata:Lilja J 2:0
1 Guðný 9-6:2:1 15: 5 20-va
2 Andri G 9-5:1:3 12: 5 16-up
3 Drífa 9-4:3:2 10: 5 15
4 Hjördís 9-4:3:2 10: 8 15
5 Lilja B 9-4:2:3 8:11 14
6 Sigríður ÁÁ 9-4:0:5 12:10 12
7 Jóna 9-3:2:4 7:12 11
8 Katrín 9-3:2:4 4:14 11
9 Aðalbjörg 9-2:1:6 6: 9 7
10 Lilja J 9-2:0:7 8:13 6
1. umferð(nýtt mót):
Þóra:Hjödda
Drífa:Sirrí
Sigurbjörg:Lilja J
Lilja B:Kata
Jóna:Alla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ