Nýtt á spjallinu

Staðan 2018

# Félag Stig
1 Álftanes 35
2 KFS 31
3 Árborg 30
4 GG 26
5 Álafoss 17
6 Kóngarnir 8
7 Ísbjörninn 6
8 Afríka 6
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Dollý meistari! HHH-d og HHH-b upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 16 Oct 2018 klukkan 12:49
Um helgina lauk keppni nr. 96 í meistaradeildinni(A-deild) og 1. deild(B) nr. 89, á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Dollý:HHH-f 3:2
Eygló:Tryggvi 3:4
Gunners:HHH-c 3:3
Bridge:Lóran 1:3
HHH-e:Wenger 1:1
1 Dollý 9-6:2:1 28:23 20-Mei
2 HHH-c 9-4:2:3 25:21 14
3 Tryggvi H 9-4:2:3 28:25 14
4 Lóran 9-4:1:4 24:24 13
5 HHH-f 9-4:1:4 22:23 13
6 Eygló 9-3:3:3 27:24 12
7 Wenger 9-3:2:4 24:23 11
8 HHH-e 9-3:1:5 23:26 10
9 Bridge 9-3:1:5 22:28 10-féll
10 Gunners 9-2:3:4 21:27 9-féll
1. umferð(nýtt m.):
Dollý:Lóran
Tryggvi H:Eygló
HHH-c:HHH-b
HHH-f:HHH-e
Wenger:HHH-d

Úrslit lokaumferðar:
Haukur:HHH-b 1:2
HHH-d:Louisa 2:1
Bjarki:Trausti Hj. 2:2
Doktorinn:HHH-h 2:2
Sigsoccer:Tappi 3:3
1 HHH-d 9-6:2:1 25:19 20-van
2 HHH-b 9-4:3:2 24:20 15-upp
3 Trausti Hj. 9-4:1:4 25:22 14
4 Haukur 9-3:4:2 23:22 13
5 Tappi 9-3:4:2 23:24 13
6 Louisa 9-3:3:3 25:26 12
7 Doktorinn 9-2:4:3 25:26 10
8 HHH-h 9-2:3:4 20:25 9
9 Sigsoccer 9-2:2:5 23:25 8-féll
10 Bjarki 9-2:2:5 20:24 8-féll
1. umferð(nýtt mót):
Bridge:Haukur
Trausti Hj.:Louisa
Gunners:Sigrid
Tappi:HHH-h
Doktorinn:KFS

KFS, Sigrid, HHH-g og Charlisa upp úr næstefsdtu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 16 Oct 2018 klukkan 20:39
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) nr. 69 og 1. deild(D) nr. 69 á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
HHH:Sigrid 2:1
KFS:Ragnheiður Perla 2:3
Jói lögga:Louotta 2:3
Maggi B:Sigga 2:2
HS222:Vera Björk 2:1
1 KFS 9-6:2:1 26:14 20-van
2 Sigrid 9-5:2:2 23:14 17-upp
3 Louotta 9-5:2:2 24:18 17
4 HHH 9-4:2:3 25:20 14
5 Ragnheiður PH 9-4:2:3 22:20 14
6 HS222 9-4:1:4 18:17 13
7 Sigga 9-3:2:4 14:22 11
8 Magnús B 9-2:3:4 12:20 9
9 Vera Björk 9-1:2:6 14:24 5-féll
10 Jóhannes Ó 8-0:4:5 10:24 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Sigsoccer:HHH
Louotta:HS222
Bjarki:Charlisa
Ragnheiður PH:Maggi B
Sigga:HHH-g

Úrslit lokaumferðar:
Charlisa:Charlotta 2:1
Kiddi BV:Sveinbjörn 0:1
HHH-g:Kári 3:2
Beddi:Erna 2:1
Gunnar Þór:Hannes G 1:2
1 HHH-g 9-6:1:2 25:11 19-vann
2 Charlisa/Hjölli 9-6:0:3 17:13 18-upp
3 Sveinbjörn 9-5:2:2 16:11 17
4 Charlotta 9-5:1:3 23:12 16
5 Hannes 9-4:0:5 17:19 12
6 Kristinn BV 9-4:0:5 10:15 12
7 Erna 9-3:1:5 12:17 10
8 Gunnar Þór 9-3:1:5 14:20 10
9 Kári 9-3:0:6 14:18 9-féll
10 Bergvin 9-2:2:5 7:19 8-féll
1. umferð(hll. v.):
Vera Björk:Charlotta
Sveinbjörn:Kiddi BV
Jói lögga:
Hanni harði:Gunnar ÞG
Erna:Eldjárn

Eldjárn, Robbi, Gísli Geir og Tryggvi KÓ upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 17 Oct 2018 klukkan 17:10
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Eldjárn:Robbi 4:0 í stórleiknum
Einar Björn:Jón Bragi 2:0
Gylfi S:Lúðvík Jh. 2:3
Agnes:Jón sáli 0:3
Lea:Maggi Std. 3:1
1 Eldjárn 9-7:2:0 27: 7 23-vann
2 Róbert 9-5:1:3 18:13 16-upp
3 Jón P 9-4:2:3 15:14 14
4 Jón Bragi 9-4:1:4 13:12 13
5 Einar Björn 9-4:1:4 12:11 13
6 Gylfi S 9-4:1:4 12:20 13
7 Magnús Std. 9-4:0:5 12:14 12
8 Lúðvík Jh. 9-3:1:5 14:20 10
9 Lea 9-2:2:5 10:18 8-féll
10 Agnes 9-2:1:6 9:13 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Kári:Jón Bragi
Jón sáli:Gylfi S
Beddi:Trggvi KÓ
Einsi kaldi:Lúðvík Jh.
Maggi Skó.:Gísli Geir

Úrslit 8. umferðar:
Elli:Gísli Geir 2:3
Siggi II:Tryggvi KÓ 0:1
Lúðvík Jn.:Sólveig 0:2
Fjóla:Hjalti Jh. 0:1
Gunnar Páll:Viggi 1:0
1 Gísli Geir 8-6:1:2 15: 9 19-v
2 Tryggvi KÓ 8-6:1:2 14: 8 19-u
3 Sólveig 8-4:3:2 12: 9 15
4 Elías 8-4:0:5 11:10 12
5 Hjalti Jh. 8-3:3:3 8: 8 12
6 Lúðvík Jn. 8-3:3:3 12:13 12
7 Sigurður II 8-3:2:4 10:10 11
8 Gunnar Páll 8-2:3:4 9:12 9
9 Vignir 8-2:3:4 8:11 9-fé
10 Fjóla 8-2:1:6 5:14 6-fé
Lokaumferð(h. v.):
Lea:Elli
Sólveig:Lúðvík Jn.
Agnes:Esther
Hjalti Jh.:Gunnar Páll
Siggi II:Anita

Anita, Esther, Sigurbjörg og Sirrí upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 20 Oct 2018 klukkan 17:31
Um helgina lauk KFS-(G-deild) og HSU-deild(H) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Esther:Guðný 1:0
Anita:Jói N 1:0
Gústi H:Hreggi 2:0
Bryndís:Þuríður 1:2
Ása:Hafdís 2:0
1 Anita 9-6:1:2 13: 7 19-van
2 Esther 9-6:0:3 13: 5 18-upp
3 Þuríður 9-5:1:3 12:11 16
4 Ágúst H 9-4:2:3 14: 9 14
5 Ása 9-4:1:4 10:12 13
6 Guðný 9-4:0:5 10: 9 12
7 Hreggviður 9-3:2:4 12:12 11
8 Hafdís 9-3:1:5 8:15 10
9 Jóhann N 9-2:3:4 7:12 9-féll
10 Bryndís 9-2:1:6 8:15 7-féll
1. umferð(hll. v.):
Gísli G:Gústi H
Þuríður:Guðný
Fjóla:Sirrí
Ása:Hafdís
Hreggi:Sigurbjörg

Úrslit lokaumferðar:
Lilja B:Sirrí 0:1
Sigurbjörg:Þóra 1:0
Drífa:Hjödda 1:0
Jóna:Kata 1:0
Alla:Lilja J 1:0
1 Sigurbjörg 9-6:2:1 12: 3 20-va
2 Sigríður ÁÁ 9-5:2:2 10: 9 17-up
3 Drífa 9-4:1:4 7: 7 13
4 Lilja B 9-4:1:4 8:10 13
5 Jóna 9-3:4:2 5: 7 13
6 Hjördís 9-3:2:4 5: 7 11
7 Þóra 9-3:1:5 12: 7 10
8 Katrín 9-3:1:5 10:10 10
9 Aðalbjörg 9-3:1:5 7:12 10
10 Lilja J 9-2:3:4 3: 7 9
1. umferð(nýtt mót):
Jói N:Lilja B
Drífa:Hjödda
Bryndís:Lilja J
Jona:Kata
Þóra:Alla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ