SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-f, Gunners, HHH-h, Ragnheiður Perla, Hjölli, Kiddi BV og Vera Björk efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Nov 2018 klukkan 10:09
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild), 1. deild(B), getrauunadeild(C) og 1. deild(D):

Úrslit 3. umferðar:
Dollý:HHH-e 1:1
HHH-f:Wenger 3:0
HHH-c:Eygló 1:2
Lóran:HHH-b 3:2
Tryggvi H:HHH-d 2:1
1 HHH-f 3-2:1:0 9: 5 7
2 Tryggvi H 3-2:0:1 8: 5 6
3 Dollý 3-1:2:0 7: 6 5
4 HHH-b 3-1:1:1 10: 8 4
5 HHH-c 3-1:1:1 9: 9 4
6 HHH-e 3-1:1:1 6: 6 4
7 Eygló 3-1:1:1 6: 8 4
8 Lóran 3-1:0:2 8: 9 3
9 Wenger 3-1:0:2 5:10 3
10 HHH-d 3-0:1:2 7: 9 1
4. umferð:
HHH-b:HHH-f
HHH-e:HHH-c
Wenger:Tryggvi H
HHH-d:Dollý
Eygló:Lóran

Úrslit 3. umferðar:
Trausti Hj.:KFS 2:2
Bridge:HHH-h 2:3
Gunners:Louisa 3:0
Tappi:Eldjárn 4:1
Haukur:Sigrid 2:1
1 Gunners 3-3:0:0 11: 6 9
2 HHH-h 3-2:1:0 9: 7 7
3 Trausti Hj. 3-1:2:0 9: 7 5
4 KFS 3-1:2:0 9: 8 5
5 Bridge 3-1:1:1 10: 9 4
6 Tappi 3-1:0:2 9: 8 3
7 Sigrid 3-1:0:2 8: 9 3
8 Haukur 3-1:0:2 8:10 3
9 Eldjárn 3-0:1:2 7:11 1
10 Louisa 3-0:12 5:10 1
4. umferð:
HHH-h:Gunners, stórleikur hér
Bridge:KFS
Trausti Hj.:Eldjárn
Sigrid:Tappi
Louisa:Haukur

Úrslit 3. umferðar:
HHH:Hjölli 1:2
Bjarki:Sveinbjörn 2:0
Ragnheiður PH:Sigga 1:0
Charlisa:Maggi B 3:1
Louotta:HHH-g 1:2
1 Ragnheiður PH Perla 3-2:0:1 7:4 6
2 Hjörleifur 3-2:0:1 9:7 6
3 Bjarki 3-2:0:1 8:6 6
4 Charlisa 3-2:0:1 7:5 6
5 HHH 3-2:0:1 8:7 6
6 HHH-g 3-2:0:1 7:6 6
7 Sigga 3-1:0:2 6:8 3
8 Magnús B 3-1:0:2 6:8 3
9 Sveinbjörn 3-1:0:2 4:6 3
10 Louotta 3-0:0:3 4:9 0
4. umferð:
Hjölli:Ragnheiður P, stórleikur hér
HHH-g:Charlisa
Maggi B:Bjarki
Sveinbjörn:HHH
Sigga:Louotta

Úrslit 3. umferðar:
Vera Björk:Jón sáli 2:0
Kiddi BV:Robbi 2:1
Hanni:Einar Björn 3:0
Jói lögga:Erna 1:0
Charlotta:Jón Bragi 1:1
1 Kristinn BV 3-2:1:0 8:3 7
2 Vera Björk 3-2:1:0 6:3 7
3 Jóhannes Ó 3-2:0:1 8:4 6
4 Hannes 3-2:0:1 8:5 6
5 Charlotta 3-1:1:1 4:6 4
6 Jón Bragi 3-0:3:0 3:3 3
7 Jón P 3-1:0:2 5:7 3
8 Einar Björn 3-1:0:2 4:9 3
9 Róbert 3-0:1:2 3:6 1
10 Erna 3-0:1:2 2:5 1
4. umferð:
Jón Bragi:Vera BE
Jón sáli:Jói lögga
Einar BÁ:Kiddi BV
Robbi:Charlotta
Erna:Hannes



Maggi Std., Siggi II, Elli og Lea efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 14 Nov 2018 klukkan 03:07
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild getraunadeildar:

Úrslit 3. umferðar:
Gísli Geir:Elli 2:0
Maggi Std.:Anita 2:0
Gylfi S:Sólveig 2:0
Kári:Lúðvík Jn. 1:1
Lúðvík Jh.:Esther 2:0
1 Magnús Std. 3-3:0:0 9:3 9
2 Elías 3-2:0:1 9:2 6
3 Gísli Geir 3-2:0:1 7:3 6
4 Gylfi S 3-1:2:0 5:3 5
5 Lúðvík Jh. 3-1:1:1 6:5 4
6 Kári 3-1:1:1 5:5 4
7 Sólveig 3-1:0:2 2:6 3
8 Anita 3-1:0:2 3:9 3
9 Lúðvík Jn. 3-0:1:2 4:8 1
10 Esther 3-0:1:2 1:7 1
4. umferð:
Elli:Maggi Skó., stórleikur hér
Sólveig:Lúðvík Jh.
Lúðvík Jn.:Gylfi
Esther:Gísli Geir
Anita:Kári

Úrslit 2. umferðar:
Lea:Hreggi 0:0
Þuríður:Ása 0:0
Agnes:Hafdís 2:0
Siggi II:Guðný 2:0
Gísli G:Gústi H 0:1
1 Sigurður II 3-2:1:0 8:3 7
2 Lea 3-2:1:0 5:0 7
3 Agnes 3-2:0:1 8:4 6
4 Ása 3-1:2:0 3:0 5
5 Hreggviður 3-1:1:1 4:3 4
6 Þuríður 3-1:1:1 2:4 4
7 Ágúst H 3-1:1:1 3:6 4
8 Gísli G 3-1:0:2 3:6 3
9 Hafdís 3-0:1:2 0:5 1
10 Guðný 3-0:0:3 0:5 0
3. umferð:
Ása:Lea
Hreggi:Siggi II
Gústi H:Agnes
Hafdís:Þuríður
Guðný:Gísli G

Bryndís, Sigurbjörg, Franz og Fannar efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 15 Nov 2018 klukkan 10:20
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 3. umferðar:
Sirrí:Jóna 0:1
Lilja B:Þóra 0:0
Sigurbjörg:Hjördís 1:0
Bryndís:Alla 1:0
Fjóla:Drífa 3:0
1 Bryndís 3-2:1:0 4:2 7
2 Sigurbjörg 3-2:1:0 3:1 7
3 Þóra 3-2:1:0 2:0 7
4 Jóna 3-2:0:1 5:3 6
5 Fjóla 3-1:1:1 4:2 4
6 Sigríður ÁÁ 3-1:1:1 3:1 4
7 Hjördís 3-0:2:1 0:1 2
8 Lilja B 3-0:2:1 2:4 2
9 Drífa 3-0:1:2 0:6 1
10 Aðalbjörg 3-0:0:3 0:3 0
4. umferð:
Hjödda:Bryndís
Jóna:Fjóla
Þóra:Sirrí
Drífa:Sigurbjörg
Alla:Lilja B

Úrslit 3. umferðar:
Franz:Birkir H 4:0
Halli H:Kjartan 0:0
Toni:Alfa 2:0
Lilja J:Eyjólfur 2:0
Fannar:Örvar 1:0
1 Franz 3-2:0:1 7:3 6
2 Fannar 3-2:0:1 3:2 6
3 Lilja J 3-2:0:1 4:4 6
4 Alfa 3-1:1:1 4:2 4
5 Kjartan 3-1:1:1 4:3 4
6 Anton B 3-1:1:1 3:2 4
7 Hallgrímur H 3-0:3:0 1:1 3
8 Eyjólfur 3-1:0:2 3:5 3
9 Birkir H 3-1:0:2 2:5 3
10 Örvar 3-1:0:2 1:5 3
4. umferð:
Alfa:Fannar
Kjartan:Toni
Örvar:Franz
Birkir:Lilja J
Eyjólfur:Halli H

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Sun 14:00 10.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Kóngarnir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 16.Mars 2019

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Sun 14:00 24.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Ýmir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ