Nýtt á spjallinu

Staðan 2018

# Félag Stig
1 Álftanes 35
2 KFS 31
3 Árborg 30
4 GG 26
5 Álafoss 17
6 Kóngarnir 8
7 Ísbjörninn 6
8 Afríka 6
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b, Gunners og Tappi efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 17 Dec 2018 klukkan 18:28
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
Dollý:HHH-b 4:3 í stórleiknum
Eygló:Wenger 4:4
HHH-c:Tryggvi H 4:3
Lóran:HHH-f 4:2
HHH-e:HHH-d 3:4
1 HHH-b 8-5:1:2 25:19 16
2 Dollý 8-4:2:2 22:19 14
3 Eygló 8-3:3:2 21:19 12
4 HHH-c 8-3:3:2 22:21 12
5 Wenger 8-3:3:3 20:21 12
6 HHH-f 8-3:1:4 18:20 10
7 HHH-d 8-2:3:3 21:22 9
8 Tryggvi H 8-3:0.5 19:21 9
9 Lóran 8-2:2:4 18:21 8
10 HHH-e 8-2:2:4 17:21 8
Lokaumferð(h.v.):
Dollý:HHH-c
HHH-b:HHH-d
Eygló:HHH-f
HHH-e:Wenger
Lóran:Tryggvi H

Úrslit 8. umferðar:
HHH-h:KFS 3:2
Gunners:Trausti Hj. 5:2
Haukur:Tappi 4:3
Bridge:Sigrid 4:2
Louisa:Eldjárn 3:0
1 Gunners 8-5:0:3 25:19 15
2 Tappi 8-5:0:3 24:19 15
3 KFS 8-4:3:1 23:20 15
4 HHH-h 8-4:3:1 21:18 15
5 Bridge 8-3:1:4 24:23 10
6 Haukur 8-2:4:2 23:24 10
7 Trausti Hj. 8-2:2:4 21:24 8
8 Louisa 8-2:2:4 17:20 8
9 Eldjárn 8-2:2:4 18:24 8
10 Sigrid 8-2:1:5 17:22 7
Lokaumferð(hll. v.):
Bridge:Gunners
Louisa:Tappi
Trausti:Haukur
KFS:Sigrid
Eldjárn:HHH-h

Hjölli. HHH-g, Vera Björk og Charlotta enn efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 18 Dec 2018 klukkan 18:00
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D), Hjölli og Vera Björk komust upp um deild:

Úrslit 8. umferðar:
Charlisa:Hjölli 0:3
HHH:Ragnheiður Perla 4:2
Maggi B:HHH-g 3:3
Bjarki:Louotta 3:3
Sveinbjörn:Sigga 4:1
1 Hjörleifur 8-6:1:1 21:12 19-upp
2 HHH-g 8-5:1:2 19:12 16
3 HHH 8-4:2:2 21:17 14
4 Bjarki 8-4:1:3 18:17 13
5 Ragnheiður PH 8-4:0:4 18:14 12
6 Sveinbjörn 8-3:1:4 15:18 10
7 Charlisa 8-3:1:4 12:17 10
8 Magnús B 8-2:1:5 13:18 7
9 Sigga 8-2:1:5 15:22 7
10 Louotta 8-1:3:4 13:18 6
Lokaumferð(hll. v.):
HHH-g:Hjölli, stórleikur hér
Ragnheiður:Sveinbjörn
Bjarki:Charlisa
HHH:Louotta
Maggi B:Sigga

Úrslit 8. umferðar:
Jói lögga:Charlotta 2:3
Vera Björk:Einar BÁ 4:2
Jón Sali:Jón Bragi 3:1
Hanni harði:Kiddi BV 4:2
Erna:Robbi 2:2
1 Vera Björk 8-6:1:1 18: 9 19-upp
2 Charlotta 8-5:2:1 16:14 17
3 Jón P 8-5:0:3 15:11 15
4 Hannes 8-3:3:2 16:12 12
5 Jóhannes Ó 8-4:0:4 14:12 12
6 Einar Björn 8-4:0:4 15:15 12
7 Jón Bragi 8-2:4:2 8: 9 10
8 Kristinn BV 8-2:1:5 10:18 7
9 Róbert 8-0:4:4 7:15 4
10 Erna 8-0:3:5 6:12 3-féll
Lokaumferð(hll. völlur):
Charlotta:Hanni harði
Jói lögga:Vera Björk
Jón sáli:Robbi
Einar BÁ:Jón Bragi
Erna:Kiddi BV

Gísli Geir, Maggi Skó., Lea og Gústi H efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 19 Dec 2018 klukkan 17:28
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Lúðvík Jh.:Gísli Geir 2:3
Sólveig:Elli 3:1
Gylfi S:Maggi Std. 6:0
Kári:Ester 2:0
Lúðvík Jn.:Anita 2:1
1 Gísli Geir 8-5:1:2 15: 7 16
2 Magnús Std. 8-5:1:2 15:13 16
3 Elías 8-5:0:3 17:10 15
4 Lúðvík Jh. 8-4:1:3 16:12 13
5 Sólveig 8-4:1:3 11:11 13
6 Anita 8-3:1:4 10:15 10
7 Gylfi S 8-2:3:3 14:12 9
8 Kári 8-2:3:3 13:13 9
9 Lúðvík Jn. 8-1:3:4 9:17 6
10 Ester 8-1:2:5 3:13 5-féll
Lokaumferð(hlutl. v.):
Lúðvík Jh.:Maggi Std.
Gísli Geir:Sólveig
Elli:Lúðvík Jn.
Gylfi S:Kári
Anita:Esther

Úrslit 8. umferðar:
Gísli G:Lea 3:3
Gústi H:Ása 2:0
Guðný:Hreggi 2:3
Siggi II:Hafdís 2:1
Agnes:Þuríður 3:0
1 Lea 8-5:2:1 16: 5 17
2 Ágúst H 8-5:2:1 15: 7 17
3 Sigurður II 8-5:1:2 19:10 16
4 Hreggviður 8-4:2:2 13:12 14
5 Agnes 8-4:0:4 15:11 12
6 Gísli G 8-3:2:3 15:12 11
7 Ása 8-2:2:4 6:10 8
8 Guðný 8-2:1:5 8:14 7
9 Þuríður 8-2:1:5 3:16 7
10 Hafdís 8-1:2:5 4:13 5
Lokaumferð(hll. v.):
Agnes:Lea
Gísli G:Siggi II
Gústi H:Þuríður
Hafdís:Hreggi
Ása:Guðný

Sigurbjörg, Þóra, Lilja J og Alfa efstar í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 20 Dec 2018 klukkan 19:08
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 8. umferðar:
Hjödda:Þóra 0:0
Drífa:Jóna 0:0
Sigurbjörg:Sirrí 2:0
Fjóla:Alla 3:1
Bryndís:Lilja B 1:0
1 Sigurbjörg 8-5:1:2 10: 4 16
2 Þóra 8-4:3:1 6: 3 15
3 Jóna 8-4:2:2 9: 5 14
4 Bryndís 8-3:4:1 7: 6 13
5 Hjördís 8-3:3:2 5: 2 12
6 Drífa 8-3:3:2 5: 7 12
7 Fjóla 8-3:2:3 11: 7 11
8 Sigríður ÁÁ 8-1:3:4 3: 5 6
9 Aðalbjörg 8-2:0:6 4: 9 6
10 Lilja B 8-0:3:5 2:14 3
Lokaumferð(hll. v.):
Drífa:Þóra
Fjóla:Sigurbjörh
Bryndís:Sirrí
Alla:Jóna
Hjödda:Lilja B

Úrslit 8. umferðar:
Lilja J:Alfa 4:2 í stórleiknum
Toni:Fannar 0:0
Halli H:Franz 2:0
Eyjólfur:Birkir H 0:0
Kjartan:Örvar 2:0
1 Lilja J 8-6:1:1 17: 8 19-up
2 Alfa 8-5:1:2 13: 6 16
3 Hallgrímur H 8-3:4:1 7: 3 13
4 Anton 8-3:3:2 6: 4 12
5 Birkir H 8-3:2:3 7: 8 11
6 Kjartan 8-3:1:4 8: 6 10
7 Fannar 8-2:3:3 3. 9 9
8 Franz 8-2:1:5 7: 9 7
9 Eyjólfur 8-2:1:5 4: 9 7
10 Örvar 8-2:1:5 2:12 7
Lokaumferð(hll. v.):
Halli H:Lilja J
Alfa:Birkir H
Toni:Franz
Fannar:Kjartan
Eyjólfur:Örvar

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:30 23.Mars 2019

Meistaraflokkur

Ýmir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Kórinn - Gervigras

Lau 14:00 30.Mars 2019

Meistaraflokkur

Mídas - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Lau 14:00 06.Apríl 2019

Meistaraflokkur

KFS - Snæfell

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ