SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b meistari! Gunners og Tappi upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Dec 2018 klukkan 14:46
Um helgina lauk keppni í meistaradeild(A-deild) nr. 97 og 1. deild(B) nr. 90. HHH-b vann í 3. sinn og Gunners í 2. sinn í 1. deild:

Úrslit lokaumferðar:
Dollý:HHH-c 0:2
HHH-b:HHH-d 2:3
Eygló:HHH-f 0:1
HHH-e:Wenger 0:1
Lóran:Tryggvi H 2:3
1 HHH-b 9-5:1:3 27:22 16-MEI
2 HHH-c 9-4:3:2 24:21 15
3 Wenger 9-4:3:2 21:21 15
4 Dollý 9-4:2:3 22:21 14
5 HHH-f 9-4:1:4 19:20 13
6 Eygló 9-3:3:3 21:20 12
7 HHH-d 9-3:3:3 24:24 12
8 Tryggvi H 9-4:0.5 21:21 12
9 Lóran 9-2:2:5 20:24 8-féll
10 HHH-e 9-2:2:5 17:22 8-féll
1. umferð(nýtt m.):
HHH-b:Dollý
Wenger:Eygló
HHH-c:Tappi
HHH-f:Tryggvi H
HHH-d:Gunners

Úrslit lokaumferðar:
Bridge:Gunners 1:3
Louisa:Tappi 0:2
Haukur:Trausti 1:1
KFS:Sigrid 0:0
Eldjárn:HHH-h 1:1
1 Gunners 9-6:0:3 28:20 18-van
2 Tappi 9-6:0:3 26:19 18-upp
3 KFS 9-4:4:1 23:20 16
4 HHH-h 9-4:4:1 22:19 16
5 Haukur 9-2:5:2 24:25 11
6 Bridge 9-3:1:5 25:26 10
7 Trausti Hj. 9-2:3:4 22:25 9
8 Eldjárn 9-2:3:4 19:25 9
9 Louisa 9-2:2:5 17:22 8
10 Sigrid 9-2:2:5 17:22 8
1. umferð(nýtt mót):
Lóran:HHH-h
KFS:Bridge
HHH-e:HHH
Haukur:Eldjárn
Trausti Hj.:Hjölli

Hjölli, HHH, Vera Björk og Charlotta upp úr næstefstu deildunum!!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Dec 2018 klukkan 14:50
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 70, á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
HHH-g:Hjölli 1:2 í stórleiknum
Ragnheiður:Sveinbjörn 3:0
Bjarki:Charlisa 1:1
HHH:Louotta 2:0
Maggi B:Sigga 1:2
1 Hjörleifur 9-6:1:1 23:13 22-van
2 HHH 9-5:2:2 23:17 17-upp
3 HHH-g 9-5:1:3 20:14 16
4 Ragnheiður PH 9-5:0:4 21:14 15
5 Bjarki 9-4:2:3 19:18 14
6 Charlisa 9-3:2:4 13:18 11
7 Sigga 9-3:1:5 17:23 10
8 Sveinbjörn 9-3:1:5 15:21 10
9 Magnús B 9-2:1:6 14:20 7-féll
10 Louotta 9-1:3:5 13:20 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Louisa:Ragnheiður PH
HHH-g:Charlisa
Sigrid:Charlotta
Bjarki:Sveinbjörn
Sigga:Vera Björk

Úrslit lokaumferðar:
Charlotta:Hanni harði 3:1
Jói lögga:Vera Björk 1:1
Jón sáli:Robbi 0:1
Einar BÁ:Jón Bragi 0:3
Erna:Kiddi BV 0:0
1 Vera Björk 9-6:2:1 19:10 20-vann
2 Charlotta 9-6:2:1 19:15 20-upp
3 Jón P 9-5:0:4 15:12 15
4 Jóhannes Ó 9-4:1:4 15:13 13
5 Jón Bragi 9-3:4:2 11: 9 13
6 Hannes 9-3:3:3 17:15 12
7 Einar Björn 9-4:0:5 15:18 12
8 Kristinn BV 9-2:2:5 10:18 8
9 Róbert 8-1:4:4 8:15 7-féll
10 Erna 8-0:4:5 6:12 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Maggi B:Jói lögga
Jón sáli:Hannes
Louotta:
Jón Bragi:Kiddi BV
Einar BÁ:

Maggi Skó., Elli, Lea ogGústi H upp úr nstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 26 Dec 2018 klukkan 15:01
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Lúðvík Jh.:Maggi Std. 0:2
Gísli Geir:Sólveig 0:1
Elli:Lúðvík Jn. 0:0
Gylfi S:Kári 0:3
Anita:Esther 0:2
1 Magnús Std. 9-6:1:2 17:13 19-vann
2 Elías 9-5:1:3 17:10 16-upp
3 Gísli Geir 9-5:1:3 15: 8 16
4 Sólveig 9-5:1:3 12:11 16
5 Lúðvík Jh. 9-4:1:4 16:14 13
6 Kári 9-3:3:3 16:13 12
7 Anita 9-3:1:5 10:17 10
8 Gylfi S 9-2:3:4 14:15 9
9 Ester 9-2:2:5 5:13 8-féll
10 Lúðvík Jn. 9-1:4:4 9:17 7-féll
Lokaumferð(hlutl. v.):
Robbi:Sólveig
Gísli Geir:Kári
Erna:Gústi H
Lúðvík Jh.:Gylfi S
Anita:Lea

Úrslit 1. umferðar:
Agnes:Lea 0:0
Gísli G:Siggi II 1:0
Gústi H:Þuríður 0:2
Hafdís:Hreggi 1:0
Ása:Guðný 0:1
1 Lea 9-5:3:1 16: 5 18-va
2 Ágúst H 9-5:2:2 15: 9 17-up
3 Sigurður II 9-5:1:3 19:11 16
4 Gísli G 9-4:2:3 16:12 14
5 Hreggviður 9-4:2:3 13:13 14
6 Agnes 9-4:1:4 15:11 13
7 Guðný 9-3:1:5 9:14 10
8 Þuríður 9-3:1:5 5:16 10
9 Ása 9-2:2:5 6:11 8-fé
10 Hafdís 9-2:2:5 5:13 8-fél
1. umferð(nýtt mót):
Ester:Gísli G
Siggi II:Agnes
Lúðvík Jn.:
Hreggi:Þuríður
Guðný:

Sigurbjörg, Þóra, Lilja J og Halli H upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 27 Dec 2018 klukkan 18:10
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Drífa:Þóra 0:5
Fjóla:Sigurbjörg 0:2
Bryndís:Sirrí 0:3
Alla:Jóna 0:3
Hjödda:Lilja B 0:0
1 Sigurbjörg 9-6:1:2 12: 4 19-van
2 Þóra 9-5:3:1 11: 3 18-upp
3 Jóna 9-5:2:2 12: 5 17
4 Hjördís 9-3:4:2 5: 2 13
5 Bryndís 9-3:4:2 7: 9 13
6 Drífa 9-3:3:3 5:12 12
7 Fjóla 9-3:2:4 11: 9 11
8 Sigríður ÁÁ 9-2:3:4 6: 5 9
9 Aðalbjörg 9-2:0:7 4:12 6-féll
10 Lilja B 9-0:4:5 2:14 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Ása:Hjördís
Jóna:Drífa
Hafdís:Halli H
Bryndís:Sirrí
Fjóla:Lilja J

Úrslit lokaumferðar:
Halli H:Lilja J 1:0
Alfa:Birkir H 0:3
Toni:Franz 1:0
Fannar:Kjartan 0:1
Eyjólfur:Örvar 0:1
1 Lilja J 9-6:1:2 17: 9 19-va
2 Hallgrímur H 9-4:4:1 8: 3 16-up
3 Alfa 9-5:1:3 13: 9 16
4 Anton 9-4:3:2 7: 4 15
5 Birkir H 9-4:2:3 10: 8 14
6 Kjartan 9-4:1:4 9: 6 13
7 Örvar 9-3:1:5 3:12 10
8 Fannar 9-2:3:4 3:10 9
9 Franz 9-2:1:6 7:10 7
10 Eyjólfur 9-2:1:6 4:10 7
1. umferð(nýtt mót):
Alla:Toni
Alfa:Kjartan
Lilja B:Eyjólfur
Birkir H:Fannar
Örvar:Franz

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

tveir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Sun 14:00 10.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Kóngarnir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Sun 14:00 24.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Ýmir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 30.Mars 2019

Meistaraflokkur

Mídas - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ