SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-g, HHH og KFS efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Feb 2019 klukkan 10:22
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 4. umferðar:
Eygló:Dollý 2:2
Gunners:HHH-b 3:3
HHH-d:Wenger 4:1
Tappi:HHH-f 3:1
Tryggvi H:HHH-c 3:3
1 HHH-g 4-2:1:1 12: 9 7
2 HHH-c 4-2:1:1 11:10 7
3 Wenger 4-2:1:1 11:11 7
4 Dollý 4-2:1:1 10:10 7
5 Tappi 4-2:0:2 11: 8 6
6 HHH-d 4-2:0:2 9: 9 6
7 HHH-f 4-2:0:2 8:10 6
8 Eygló 4-1:2:1 8: 9 5
9 Gunners 4-1:1:2 11:11 4
10 Tryggvi H 4-0:1:3 10:14 1
5. umferð:
HHH-d:HHH-b
HHH-f:Wenger
Gunners:HHH-c
Tappi:Eygló
Tryggvi H:Dollý

Úrslit 4. umferðar:
HHH:Haukur 4:1
Hjölli:Lóran 3:2
Eldjárn:HHH-e 2:2
Trausti Hj.:KFS 2:3
Bridge:HHH-h 2:2
1 HHH 4-3:1:0 14: 8 10
2 KFS 4-3:1:0 14:11 10
3 Lórtan 4-3:0:1 11: 8 9
4 Haukur 4-2:0:2 9:10 6
5 Eldjárn 4-1:2:1 10:10 5
6 HHH-h 4-1:1:2 10:11 4
7 Hjörleifur 4-1:1:2 9:10 4
8 HHH-e 4-0:3:1 9:13 3
9 Bridge 4-0:2:2 10:12 2
10 Trausti Hj. 4-0:1:3 7:12 1
5. umferð:
Haukur:KFS
HHH:Bridge
Eldjárn:HHH-h
Trausti:Lóran
Hjölli:HHH-e

Ragnheiður Perla,Sveinbjörn, Maggi B og Jón Bragi efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Feb 2019 klukkan 18:37
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 4. umferðar:
Sveinbjörn:Sigrid 2:0
Hjalti:Ragnheiður PH 2:3
Vera Björk:Louisa 3:1
Sigsoccer:HHH-g 2:2
Charlotta:Bergsveinn 3:2
1 Ragnheiður PH 4-3:0:1 10: 8 9
2 Sveinbjörn 4-2:1:1 9: 6 7
3 Vera Björk 4-2:0:2 10: 8 6
4 Charlotta 4-2:0:2 8: 8 6
5 Louisa 4-2:0:2 9:10 6
6 Sigrid 4-2:0:2 5: 6 6
7 Sigsoccer 4-1:2:1 10 9 5
8 HHH-g 4-1:2:1 9:10 5
9 Hjalti 4-1:1:2 8: 9 4
10 Bergsveinn 4-0:2:2 6:10 2
5. umferð:
Sveinbjörn:Ragnheiður PH, stórleikur hér
Vera Björk:Sigrid
Sigsoccer:Louisa
Charlotta:Hjalti
Bergsveinn:HHH-g

Úrslit 4. umferðar:
Kiddi BV:Louotta 1:1
Maggi Std.:Maggi B 1:2
Elli:Jón Bragi 1:0
Einsi kaldi:Jón sáli 1:0
Hanni:Jóhannes Ó 2:1
1 Magnús B 4-3:1:0 9:4 10
2 Jón Bragi 4-2:1:1 5:1 7
3 Einar Björn 4-2:1:1 6:4 7
4 Louotta 4-2:1:1 6:5 7
5 Jóhannes Ó 4-2:0:2 6:7 6
6 Kristinn BV 4-1:2:1 6:5 5
7 Elías JF 4-1:1:2 5:7 4
8 Magnús Std. 4-1:1:2 3:6 4
9 Hannes 4-1:0:3 5:8 3
10 Jón P 4-1:0:3 3:7 3
5. umferð:
Einar BÁ:Maggi B
Kiddi BV:Jói lögga
Maggi Skó:Louotta
Jón Bragi:Jón sáli
Elli:Hanni harði

Gylfi S, Lea, Sigurbjörg og Þóra efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Feb 2019 klukkan 21:45
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 4. umferðar:
Gylfi S:Erna 1:0
Gústi H:Lúðvík Jh. 2:0
Lea:Robbi 3:0
Anita:Gísli Geir 0:1
Kári:Sólveig 0:0
1 Gylfi S 4-3:1:0 8:1 10
2 Lea 4-3:0:1 9:2 9
3 Ágúst H 4-3:0:1 5:1 9
4 Gísli Geir 4-3:0:1 5:6 9
5 Erna 4-2:1:1 2:1 7
6 Lúðvík Jh. 4-1:1:2 7:7 4
7 Kári 4-1:1:2 3:4 4
8 Róbert 4-1:0:3 1:6 3
9 Sólveig 4-0:2:2 0:3 2
10 Anita 4-0:0:4 0:9 0
5. umferð:
Lea:Erna
Lúðvík Jh.:Gísli Geir
Gústi H:Kári
Gylfi S:Sólveig
Anita:Robbi

Úrslit 4. umferðar:
Sigurbjörg:Ester 3:0
Þóra:Hreggi 2:0
Þuríður:Lúðvík Jn. 1:0
Agnes:Viggi 0:0
Hildur SS:Siggi II 0:1
1 Sigurbjörg 4-3:0:1 11: 4 9
2 Þóra 4-2:1:1 10: 3 7
3 Sigurður II 4-2:1:1 7: 3 7
4 Lúðvík Jn. 4-2:1:1 3: 1 7
5 Ester 4-2:0:2 4: 8 4
6 Hreggviður 4-2:0:2 3: 7 6
7 Vignir 4-1:1:2 4: 5 3
8 Agnes 4-1:1:2 4: 6 4
9 Þuríður 4-1:1:2 3: 5 4
10 Hildur 4-1:0:3 2: 9 3
5. umferð:
Sigurbjörg:Lúðvík Jn.
Hreggi:Siggi II
Þóra:Agnes
Þuríður:Vignir
Hildur SS:Ester

Sirrí, Lilja J, Fannar og Kjartan efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Feb 2019 klukkan 11:27
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 4. umferðar:
Sirrí:Hafdís 4:0
Drífa:Hjödda 1:0
Lilja J:Ása 1:0
Fjóla:Jóna 1:0
Bjartey:Bryndís 2:0
1 Sigríður ÁÁ 4-3:0:1 11:1 9
2 Lilja J 4-3:0:1 6:3 9
3 Drífa 4-2:1:1 3:2 7
4 Fjóla 4-2:1:1 3:4 7
5 Hjördís 4-2:0:2 5:2 6
6 Bjartey 4-2:0:2 6:8 6
7 Hafdís 4-1:1:2 6:7 4
8 Bryndís 4-1:1:2 1:5 4
9 Jóna 4-1:0:3 2:6 3
10 Ása 4-1:0:3 1:6 3
5. umferð:
Sirrí:Hjödda
Bjartey:Drífa
Lilja J:Hafdís
Fjóla:Ása
Bryndís:Jóna

Úrslit 4. umferðar:
Franz:Alla 1:0
Kjartan:Toni 3:0
Fannar:Lilja B 5:0
Örvar:Alfa 0:2
Eyjólfur:Birkir H 0:1
1 Fannar 4-3:1:0 8: 1 10
2 Kjartan 4-3:0:1 5: 1 9
3 Franz 4-3:0:1 7: 5 9
4 Örvar 4-2:0:2 6: 5 6
5 Birkir H 4-2:0:2 5: 4 6
6 Aðalbjörg 4-1:2:1 1: 1 5
7 Eyjólfur 4-1:1:2 3: 4 4
8 Anton 4-1:1:2 4: 6 4
9 Alfa 4-1:0:3 2: 5 3
10 Lilja B 4-0:1:3 1:11 0
5. umferð:
Eyjólfur:Kjartan
Fannar:Toni
Örvar:Alla
Franz:Lilja B
Birkir H:Alfa

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 18.Maí 2019

Meistaraflokkur

KFS - KÁ

4. deild karla D riðill

Týsvöllur

Sun 14:00 26.Maí 2019

Meistaraflokkur

Elliði - KFS

4. deild karla D riðill

Fylkisvöllur

Þri 18:00 04.Júní 2019

Meistaraflokkur

KFS - KFR

4. deild karla D riðill

Týsvöllur

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ