Nýtt á spjallinu

Staðan 2018

# Félag Stig
1 Álftanes 35
2 KFS 31
3 Árborg 30
4 GG 26
5 Álafoss 17
6 Kóngarnir 8
7 Ísbjörninn 6
8 Afríka 6
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b meistari! HHH og Haukur upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Mar 2019 klukkan 16:33
Um helgina lauk meistaradeild nr. 98 og 1. deild nr. 91.
HHH-b(Haukur, Hjalti og Hjölli) unnu meistaradeildina í 4. sinn, þar af e. skiptið í röð. HHH vann B-deildina í 3. sinn, sömu liðsmenn. Haukur á Reykjum fór upp líka á sitt eindæmi.

Úrslit lokaumferðar á hlutlausum velli:
HHH-b:HHH-c 3:2
Dollý:Wenger 0:3
Eygló:HHH-f 1:2
HHH-d:Tryggvi H 5:2
Gunners:Tappi 1:2
1 HHH-b 9-5:2:2 28:22 17-mei
2 Wenger 9-5:2:2 28:23 17
3 HHH-c 9-4:2:3 25:24 14
4 HHH-d 9-4:1:4 25:22 13
5 Tappi 9-4:1:4 26:24 13
6 Eygló 9-3:4:2 23:22 13
7 HHH-f 9-3:2:4 21:16 11
8 Dollý 9-3:2:4 21:16 11
9 Gunners 9-2:2:5 22:25 8
10 Tryggvi H 9-2:2:5 27:32 8
1. umferð(nýtt m.):
HHH-b:HHH-d
HHH-c:Eygló
Wenger:Haukur
Tappi:Dollý
HHH-f:HHH

Úrslit lokaumferðar:
HHH-h:KFS 3:3
HHH:Hjölli 2:1
Bridge:Haukur 1:2
HHH-e:Lóran 3:3
Eldjárn:Trausti Hj. 2:2
1 HHH 9-6:3:0 31:19 21-van
2 Haukur 9-5.2:2 26:23 17-upp
3 KFS 9-4:4:1 32:29 16
4 HHH-h 9-3:4:2 27:22 13
5 Lóran 9-3:1:5 28:29 19
6 Hjörleifur 9-3:1:5 24:27 10
7 HHH-e 9-2:4:3 24:29 10
8 Bridge 9-2:3:4 24:24 9
9 Eldjárn 9-2:3:4 17:23 9-féll
10 Trausti Hj 9-1:3:5 21:29 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Gunners:HHH-h
KFS:Hjölli
Tryggvi H:Charlotta
Lóran:Bridge
HHH-e:Ragnheiður PH

Ragnheiður Perla, Charlotta, Maggi B og Einsi kaldi upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Mar 2019 klukkan 12:47
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 71:

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
HHH-g:Ragnheiður Perla 3:2
Charlotta:Vera Björk 1:2
Sigsoccer:Sveinbjörn 2:4
Louisa:Sigrid 0:0
Bergsveinn:Hjalti 2:1
1 Ragnheiður PH 9-6:0:3 24:18 18-van
2 Charlotta 9-5:0:4 20:17 15-upp

3 Sigrid 9-4:3:2 21:19 15
4 HHH-g 9-4:2:3 23:23 14
5 Vera Björk 9-4:1:4 22:20 13
6 Sveinbjörn 9-4:1:4 18:16 13
7 Bergsveinn 9-3:3:3 17:20 12
8 Sigsoccer 9-3:2:4 25:24 11
9 Hjalti 9-3:1:5 19:22 10-féll
10 Louisa 9-2:1:6 9:19 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Eldjárn:HHH-g
Sigrid:Sveinbjörn
Trausti Hj.:Einsi kaldi
Vera Björk:Sigsoccer
Bergsveinn:Maggi B

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
Einsi kaldi:Kiddi BV 0:1
Jói lögga:Jón sáli 0:3
Louotta:Maggi B 0:1
Hanni harði:Jón Bragi 2:0
Elli:Maggi Skó. 0:1
1 Magnús B 9-5:2:2 17:12 17-vann
2 Einar Björn 9-5:1:3 14:12 16-upp
3 Jón P 9-5:0:4 14: 8 15
4 Jóhannes Ó 9-4:1:4 17:12 13
5 Kristinn BV 9-3:4:2 10:11 13
6 Jón Bragi 9-4:1:4 9:11 13
7 Magnús Std. 9-4:1:4 9:14 13
8 Hannes 9-4:0:5 17:17 12
9 Elías JF 9-2:3:4 12:13 9-féll
10 Louotta 9-2:1:6 6:14 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Hjalti:Jói lögga
Jón sáli:Jón Bragi
Louisa:
Kiddi BV:Hanni harði
Maggi Skó.:

Lea, Gylfi S, Agnes og Siggi II upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Mar 2019 klukkan 09:50
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Gústi H:Lea 0:0
Anita:Gylfi S 0:0
Kári:Lúðvík Jh. 2:0
Erna:Robbi 1:0
Gísli Geir:Sólveig 0:3
1 Lea 9-5:2:2 17: 7 17-vann
2 Gylfi S 9-4:5:0 17: 9 17-upp
3 Ágúst H 9-5:2:2 14: 8 17
4 Erna 8-4:3:2 10:10 15
5 Gísli Geir 9-4:2:3 15:19 14
6 Kári 9-3:3:3 12:11 12
7 Sólveig 9-2:3:4 12:12 9
8 Anita 9-2:2:5 9:17 8
9 Róbert 9-2:1:6 8:14 7-féll
10 Lúðvík Jh. 9-2:1:6 11:18 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Elli:Erna
Gústi H:Kári
Louotta:Siggi II
Gísli Geir:Anita
Sólveig:Agnes

Úrslit 8. umferðar(h. v.):
Agnes:Hreggi 0:3
Sigurbjörg:Þóra 1:1
Ester:Lúðvík Jn. 1:0
Siggi II:Viggi 0:0
Hildur:Þuríður 1:0
1 Agnes 9-5:1:3 17:12 16-va
2 Sigurður II 9-3:5:1 11: 5 14-up
3 Sigurbjörg 9-4:2:3 15:13 14
4 Hreggviður 9-3:4:2 18:10 13
5 Ester 9-4:1:4 10:15 13
6 Þóra 9-3:3:3 16:10 12
7 Lúðvík Jn. 9-3:3:3 10:10 12
8 Hildur 9-4:0:5 11:17 12
9 Þuríður 9-3:1:5 9:11 10-fé
10 Vignir 9-1:4:4 7:11 7-fél
1. umferð(næsta mót):
Robbi:Hreggi
Sigurbjörg:Þóra
Lúðvík Jh.:
Ester:Hildur
Lúðvík Jn.:

Sirrí,Drífa, Fannar og Franz upp í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 14 Mar 2019 klukkan 08:55
Um helgina lauk keppni í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit lokaumferðar:
Fjóla:Sirrí 0:2
Bryndís:Drífa 0:2
Bjartey:Lilja J 0:2
Ása:Hafdís 0:1
Hjödda:Jóna 0:1
1 Sigríður ÁÁ 9-6:0:3 16: 8 18-van
2 Drífa 9-5:2:2 13: 8 17-upp
3 Lilja J 9-5:1:3 15: 7 16
4 Fjóla 9-3:4:2 9:11 13
5 Bryndís 9-3:3:3 11:11 12
6 Jóna 9-4:0:5 10:15 12
7 Ása 9-3:2:4 11:12 11
8 Bjartey 9-3:1:5 14:19 10
9 Hjördís 9-2:3:4 10: 9 9-féll
10 Hafdís 9-2:2:5 9:18 8-féll
1. umferð(nýtt mót):
Þuríður:Fjóla
Lilja J:Jóna
Gísli G:Franz
Bryndís:Bjartey
Ása:Fannar

Úrslit lokaumferðar:
Alfa:Toni 0:1
Fannar:Örvar 0:0
Eyjólfur:Franz 0:1
Birkir H:Kjartan 0:0
Alla:Lilja B 0:0
1 Fannar 9-5:4:0 14: 5 19-va
2 Franz 9-6:1:2 11: 9 19-up
3 Anton 9-5:1:3 11: 7 16
4 Alfa 9-4:1:4 10:10 13
5 Kjartan 9-4:1:4 6: 6 13
6 Aðalbjörg 9-3:3:3 9: 8 12
7 Birkir H 9-3:1:5 9:11 10
8 Örvar 9-3:1:5 9:11 10
9 Eyjólfur 9-2:2:5 10:11 8
10 Lilja B 9-1:3:5 6:17 6
1. umferð(hll. v.):
Hjödda:Alfa
Toni:Alla
Hafdís:Lilja B
Kjartan:Örvar
Birkir H:Eyjólfur

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:30 23.Mars 2019

Meistaraflokkur

Ýmir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Kórinn - Gervigras

Lau 14:00 30.Mars 2019

Meistaraflokkur

Mídas - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Lau 14:00 06.Apríl 2019

Meistaraflokkur

KFS - Snæfell

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ