SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b, Bridge og Charlotta efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 01 Apr 2019 klukkan 14:42
Um helgina var leikið í Meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 2. umferðar:
Eygló:HHH-b 2:2
Dollý:HHH-c 3:2
HHH:Tappi 4:4
HHH-d:Wenger 4:2
Haukur:HHH-f 3:3
1 HHH-b 2-1:1:0 7:4 4
2 Dollý 2-1:1:0 6:5 4
3 Wenger 2-1:0:1 7:8 3
4 HHH-d 2-1:0:1 6:7 3
5 HHH 2-0:2:0 8:8 2
6 Tappi 2-0:2:0 7:7 2
7 HHH-f 2-0:2:0 7:7 2
8 Eygló 2-0:2:0 6:6 2
9 Haukur 2-0:1:1 7:8 1
10 HHH-c 2-0:1:1 6:7 1
3. umferð:
HHH-b:Dollý
Wenger:Eygló
Tappi:HHH-f
HHH-d:Haukur
HHH-c:HHH

Úrslit 2. umferðar:
Bridge:KFS 4:2
Charlotta:HHH-e 3:1
Hjölli:Gunners 2:2
Ragnheiður Perla:Lóran 3:2
HHH-h:Tryggvi H 4:4
1 Bridge 2-2:0:0 8:5 6
2 Charlotta 2-1:1:0 8:6 4
3 Gunners 2-1:1:0 6:4 4
4 Ragnheiður Perla 2-1:0:1 6:6 3
5 KFS 2-1:0:1 6:6 3
6 HHH-e 2-1:0:1 5:6 3
7 Tryggvi H 2-0:2:0 9:9 2
8 HHH-h 2-0:1:1 6:8 1
9 Hjörleifur 2-0:1:1 4:6 1
10 Lóran 2-0:0:2 5:7 0
3. umferð:
Gunners:Bridge
KFS:Ragnheiður Perla
HHH-h:Charlotta
Tryggvi H:Hjölli
Lóran:HHH-e

Sigsoccer, Sigrid, Lea og Louisa efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 02 Apr 2019 klukkan 13:56
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 2. umferðar:
Sisgoccer:Sigrid 3:3
Sveinbjörn:Eldjárn 3:2
HHH-g:Trausti Hj. 5:1
Maggi B:Vera Björk 1:3
Einar Björn:Tryggvi lögga 2:1
1 Sigsoccer 2-1:1:0 7:6 4
2 Sigrid 2-1:1:0 6:5 4
3 HHH-g 2-1:0:1 8:6 3
4 Eldjárn 2-1:0:1 7:6 3
5 Vera Björk 2-1:0:1 6:5 3
6 Sveinbjörn 2-1:0:1 5:5 3
7 Trausti Hj. 2-1:0:1 6:7 3
8 Magnús B 2-1:0:1 3:4 3
9 Einar Björn 2-1:0:1 4:6 3
10 Tryggvi KÓ 2-0:0:2 2:4 0
3. umferð:
Eldjárn:Sigsoccer
Sigrid:Maggi B
HHH-g:Einsi kaldi
Trausti Hj.:Sveinbjörn
Vera Björk:Tryggvi lögga

Úrslit 2. umferðar:
Lea:Kiddi BV 5:0
Jói Ó:Louisa 1:2
Hanni:Jón P 4:0
Jón Bragi:Hjalti 3:2
Gylfi S:Maggi Std. 3:0
1 Lea 2-2:0:0 9:1 6
2 Louisa 2-2:0:0 6:1 6
3 Hjalti 2-1:0:1 6:4 3
4 Hannes 2-1:0:1 5:3 3
5 Jón Bragi 2-1:0:1 4:5 3
6 Gylfi S 2-1:0:1 3:4 3
7 Jón P 2-1:0:1 3:5 3
8 Kristinn BV 2-1:0:1 3:6 3
9 Jóhannes Ó 2-0:0:2 2:6 0
10 Magnús Std. 2-0:0:2 1:7 0
3. umferð:
Hjalti:Hanni harði
Louisa:Jón Bragi
Jón sáli:Lea
Jói lögga:Gylfi S
Kiddi BV:Maggi Skó.

Siggi II, Kári, Drífa og Ester efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 03 Apr 2019 klukkan 14:21
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 2. umferðar:
Kári:Elli 2:1
Siggi II:Sólveig 5:0
Agnes:Gísli Geir 1:0
Anita:Gústi H 3:1
Erna:Louotta 1:2
1 Sigurður II 2-2:2:0:0 9:3 6
2 Kári 2-1:1:0 5:4 4
3 Elías 2-2:0:1 4:2 3
4 Gísli Geir 2-1:0:1 3:2 3
5 Louotta 2-1:0:1 5:5 3
6 Anita 2-1:0:1 4:4 3
7 Agnes 2-1:0:1 2:2 3
8 Sólveig 2-1:0:1 2:6 3
9 Ágúst H 2-0:1:1 4:6 1
10 Erna 2-0:0:2 1:5 0
3. umferð:
Louotta:Kári
Elli:Anita
Erna:Siggi II
Gísli Geir:Sólveig
Gústi H:Agnes

Úrslit 2. umferðar:
Drífa:Lúðvík Jn. 4:0
Hreggi:Lúðvík Jh.2:1
Sirrí:Ester 0:0
Þóra:Robbi 0:1
Hildur:Sigurbjörg 0:0
1 Drífa 2-1:1:0 7:3 4
2 Ester 2-1:1:0 4:1 4
3 Hreggviður 2-1:1:0 2:1 4
4 Róbert 2-1:1:0 1:0 4
5 Lúðvík Jn. 2-1:0:1 3:4 3
6 Sigurbjörg 2-0:2:0 0:0 2
7 Lúðvík Jh. 2-0:1:1 4:5 1
8 Þóra 2-0:1:1 0:1 1
9 Hildur 2-0:1:1 1:4 1
10 Sigríður 2-0:1:1 0:3 1
3. umferð:
Hreggi:Drífa
Ester:Lúðvík Jn.
Robbi:Hildur
Lúðvík Jh.:Þóra
Sigurbjörg:Sirrí

Fannar, Franz, Anton og Birkir efstir í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Apr 2019 klukkan 14:03
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 2. umferðar:
Fannar:Bryndís 3:0
Franz:Ása 4:1
Jóna:Þuríður 1:1
Fjóla:Gísli G 0:1
Bjartey:Lilja J 4:0
1 Fannar 2-1:1:0 6:3 4
2 Franz 2-1:1:0 6:3 4
3 Jóna 2-1:1:0 3:1 4
4 Gísli G 2-1:1:0 3:2 4
5 Bjartey 2-1:0:1 5:3 3
6 Bryndís 2-1:0:1 3:4 3
7 Þuríður 2-0:2:0 2:2 2
8 Fjóla 2-0:1:1 1:2 1
9 Ása 2-0:1:1 4:7 1
10 Lilja J 2-0:0:2 0:6 0
3. umferð:
Gísli G:Jóna
Fjóla:Franz
Lilja J:Fannar
Þuríður:Bjartey
Bryndís:Ása

Úrslit 2. umferðar:
Lilja B:Birkir 1:2
Örvar:Toni 0:2
Alla:Hjödda 3:0
Alfa:Hafdís 4:0
Aron Hugi:Kjartan 0:0
1 Anton 2-2:0:0 7:2 6
2 Birkir 2-2:0:0 5:1 6
3 Kjartan 2-1:1:0 2:1 4
4 Alfa 2-1:0:1 5:2 3
5 Aðalbjörg 2-1:0:1 5:5 3
6 Hjördís 2-1:0:1 2:4 3
7 Lilja B 2-0:1:1 3:4 1
8 Aron Hugi 2-0:1:1 0:3 1
9 Hafdís 2-0:1:1 2:6 1
10 Örvar 2-0:0:2 1:4 0
3. umferð:
Kjartan:Birkir H
Toni:Aron Hugi
Alfa:Lilja B
Hafdís:Alla
Hjödda:Örvar

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 16:30 29.Júní 2019

Meistaraflokkur

Kría - KFS

4. deild karla D riðill

Vivaldivöllurinn

Lau 14:00 13.Júlí 2019

Meistaraflokkur

KÁ - KFS

4. deild karla D riðill

Ásvellir

Lau 14:00 20.Júlí 2019

Meistaraflokkur

KFS - Elliði

4. deild karla D riðill

Týsvöllur

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ