SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b, Bridge og HHH-e efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Maí 2019 klukkan 18:26
Um helgina var spilað í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
Dollý:HHH 2:2
HHH-d:Tappi 3:3
HHH-b:Haukur 4:1
Wenger:HHH-c 2:2
Eygló:HHH-f 1:2
1 HHH-b 8-5:2:1 25:14 17
2 Dollý 8-4:2:2 17:18 14
3 HHH 8-3:4:1 21:17 13
4 Tappi 8-3:4:1 19:19 13
5 HHH-f 8-2:5:1 20:19 11
6 HHH-d 8-3:1:4 21:22 10
7 HHH-c 8-1:5:2 17:17 8
8 Wenger 8-2:2:4 18:20 8
9 Eygló 8-1:3:4 13:19 6
10 Haukur 8-1:2:5 18:24 5
Lokaumferð(h.v.):
Dollý:HHH-f
HHH-b:Wenger
HHH-c:HHH-d
Eygló:Tappi
Haukur:HHH

Úrslit 8. umferðar:
Bridge:Ragnheiður PH 4:3
Tryggvi H:KFS 2:3
HHH-h:Lóran 3:1
Hjölli:HHH-e 2:2
Gunners:Charlotta 2:3
1 Bridge 8-6:2:0 24:17 20
2 HHH-e 8-5:1:2 19:16 16
3 KFS 8-5:0:3 20:17 15
4 HHH-h 8-4:2:2 18:17 14
5 Charlotta 8-3:2:3 18:16 11
6 Tryggvi H 8-2:2:4 20:23 8
7 Hjörleifur 8--1:4:3 14:15 7
8 Ragnheiður PH 8-2:1:5 16:20 7
9 Lóran 8-2:1:5 6:22 7
10 Gunners 8-1:3:4 18:20 6
Lokaumferð(hl. vö.):
Bridge:HHH-e, stórleikur hér
HHH-h:KFS
Charlotta:Ragnheiður Perla
Hjölli:Lóran
Gunners:Tryggvi H

Vera Björk, HHH-g, Louisa og Gylfi S efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 14 Maí 2019 klukkan 14:36
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
HHH-g:Vera Björk 2:2 í stórleiknum
Trausti Hj.:Sigrid 3:3
Sigsoccer:Maggi B 3:1
Eldjárn:Einsi kaldi 5:1
Sveinbjörn:Tryggvi KÓ 1:0
1 Vera Björk 8-6:1:1 20:11 19
2 HHH-g 8-5:1:2 21:15 16
3 Sigsoccer 8-5:1:2 21:15 16
4 Sigrid 8-4:2:2 18:15 14
5 Eldjárn 8-3:2:3 22:17 11
6 Trausti Hj. 8-3:2:3 19:20 11
7 Sveinbjörn 8-3:0:5 10:15 9
8 Magnús B 8-2:2:4 10:15 8
9 Einar Björn 8-2:0:6 10:22 6
10 Tryggvi KÓ 8-1:1:6 8:14 4-féll
Lokaumferð(hll. völ.):
HHH-g:Sigrid
Sveinbjörn:Vera Björk
Eldjárn:Trausti Hj.
Sigsoccer:Tryggvi lögga
Einsi kaldi:Maggi B

Úrslit 8. umferðar:
Hjalti:Gylfi S 1:2
Louisa:Jón sáli 3:1
Hanni harði:Lea 3:0
Jón Bragi:Maggi Skó. 0:2
Jói lögga:Kiddi BV 3:2
1 Louisa 8-7:0:1 16: 6 21-vann
2 Gylfi S 8-5:1:2 12: 6 16-upp
3 Hannes 8-4:0:4 16:10 12
4 Hjalti 8-4:0:4 17:12 12
5 Lea 8-4:0:4 15:15 12
6 Jón Bragi 8-4:0:4 10:13 12
7 Jóhannes Ó 8-3:1:4 12:12 10
8 Kristinn BV 8-3:0:5 8:15 9
9 Jón P 8-3:0:5 7:15 9
10 Magnús Std. 8-2:0:6 6:15 6
Lokaumferð(hll. völ.):
Hjalti:Louisa
Gylfi S:Lea
Hannes G:Maggi Std.
Jón Bragi:Kiddi BV
Jói lögga:Jón sáli

Sólveig, Siggi II, Lúðvík Jn. og Hreggi efstir í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 15 Maí 2019 klukkan 16:20
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Elli:Siggi II 2:0
Kári:Sólveig 0:3
Erna:Gísli Geir 4:0
Louotta:Gústi H 2:0
Anita:Agnes 1:0
1 Sólveig 8-5:1:2 13:12 16
2 Sigurður II 8-5:0:3 18:10 15
3 Elías 8-4:2:2 14: 8 14
4 Louotta 8-4:1:3 12:10 13
5 Anita 8-3:3:2 8:11 12
6 Kári 8-3:2:3 11:12 11
7 Erna 8-3:1:4 11:11 10
8 Gísli Geir 8-3:0:5 13:17 9
9 Agnes 8-2:1:5 4:10 7
10 Ágúst H 8-1:3:4 10:16 6
Lokaumferð(hll. vö.):
Anita:Sólveig
Elli:Louotta
Agnes:Siggi II
Gísli Geir:Kári
Gústi H:Erna

Úrslit 8. umferðar:
Robbi:Drífa 3:0
Þóra:Lúðvík Jn. 0:1
Lúðvík Jh.:Sigurbjörg 0:0
Hreggi:Ester 1:0
Hildur:Sirrí 1:0
1 Lúðvík Jn. 8-6:1:1 10: 5 19-up
2 Hreggviður 8-5:1:2 9: 5 16
3 Róbert 8-4:2:2 13: 5 14
4 Drífa 8-4:2:2 13: 7 14
5 Sigurbjörg 8-2:5:1 4: 2 11
6 Lúðvík Jh. 8-2:4:2 12: 9 10
7 Þóra 8-2:2:4 9: 8 8
8 Sigríður 8-2:2:4 7:11 8
9 Ester 8-1:2:5 6:14 5
10 Hildur 8-1:1:6 2:19 4-fé
Lokaumferð(hll. vö.):
Hreggi:Sigurbjörg
Lúðvík Jh.:Robbi
Hildur:Lúðvík Jn.
Drífa:Sirrí
Ester:Þóra

Fannar, Bryndís, Birkir og Toni efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 16 Maí 2019 klukkan 17:12
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 8. umferðar:
Bjartey:Fannar 0:0
Þuríður:Franz 3:0
Gísli G:Lilja J 2:0
Jóna:Ása 0:0
Fjóla:Bryndís 0:1
1 Fannar 8-4:2:2 13: 6 14
2 Bryndís 8-4:2:2 10: 9 14
3 Franz 8-4:1:3 14: 8 13
4 Gísli G 8-4:1:3 12: 9 13
5 Bjartey 8-3:3:2 9: 6 12
6 Þuríður 8-3:3:2 8: 6 12
7 Jóna 8-3:3:2 6: 8 12
8 Lilja J 8-3:0:5 4:13 9
9 Ása 8-1:4:3 7:11 7
10 Fjóla 8-0:3:5 2: 9 3-féll
Fannar:Franz
Bryndís:Jóna
Gísli G:Þuríður
Ása:Bjartey
Fjóla:Lilja J

Úrslit 8. umferðar:
Alla:Birkir H 0:0
Örvar:Aron Hugi 0:1
Alfa:Kjartan 0:0
Hafdís:Toni 0:0
Hjödda:Lilja B 0:0
1 Birkir H 8-6:1:1 11: 3 19
2 Anton 8-5:1:2 17: 4 16
3 Kjartan 8-4:4:0 6: 2 16
4 Aron 8-5:1:2 9: 7 16
5 Aðalbjörg 8-3:1:4 12:11 10
6 Alfa 8-2:2:4 9:12 8
7 Lilja B 8-2:2:4 7:15 8
8 Örvar 8-2:1:5 7: 9 7
9 Hjördís 8-1:3:4 2: 8 6
10 Hafdís 8-1:3:4 5:13 6
Lokaumferð(hll.v.):
Alla:Kjartan
Toni:Alfa
Birkir H:Örvar
Aron:Lilja B
Hafdís:Hjödda

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ