SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b meistari! Bridge og KFS upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 21 Maí 2019 klukkan 15:21
Um helgina lauk Meistaradeild nr. 99(A-deild) með sigri HHH-b 3. skiptið í röð og 5. sinn alls. Bridge vann 1. deild nr. 92(B-deild) í 4. sinn:

Úrslit 1okaumferðar:
Dollý:HHH-f 0:4
HHH-b:Wenger 2:4
HHH-c:HHH-d 3:3
Eygló:Tappi 4:4
Haukur:HHH 1:3
1 HHH-b 9-5:2:2 27:18 17-vann
2 HHH 9-4:4:1 24:18 16
3 HHH-f 9-3:5:1 24:19 14
4 Tappi 9-3:5:1 23:23 14
5 Dollý 9-4:2:3 17:22 14
6 Wenger 9-3:2:4 22:22 11
7 HHH-d 9-3:2:4 24:25 11
8 HHH-c 9-1:6:2 20:20 9
9 Eygló 9-1:4:4 17:23 7-féll
10 Haukur 9-1:2:6 19:27 5-féll
1. umferð(nýtt m.):
HHH-b:Tappi
HHH-f:Wenger
HHH:KFS
Dollý:HHH-c
HHH-d:Bridge

Úrslit lokaumferðar:
Bridge:HHH-e 3:2 í stórleiknum. Bridge reddaði KFS upp!
HHH-h:KFS 3:4
Charlotta:Ragnheiður Perla 3:3
Hjölli:Lóran 2:2
Gunners:Tryggvi H 4:4
1 Bridge 9-7:2:0 27:19 23-van
2 KFS 9-6:0:3 24:20 18-upp
3 HHH-e 9-5:1:3 21:19 16
4 HHH-h 9-4:2:3 21:21 14
5 Charlotta 9-3:3:3 21:19 12
6 Tryggvi H 9-2:3:4 24:27 9
7 Hjörleifur 9-1:5:3 16:17 8
8 Ragnheiður PH 9-2:2:5 19:23 8
9 Lóran 9-2:2:5 18:24 8-féll
10 Gunners 9-1:4:4 22:24 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Eygló:HHH-h
HHH-e:Tryggvi H
Haukur:Sigsoccer
Charlotta:Ragnheiður PH
Hjölli:Vera Björk

Vera Björk, Sigsoccer, Louisa og Gylfi S upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 21 Maí 2019 klukkan 15:25
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 72:

Úrslit lokaumferðar:
HHH-g:Sigrid 3:3
Sveinbjörn:Vera Björk 2:3
Eldjárn:Trausti Hj.2:4
Sigsoccer:Tryggvi lögga 3:2
Einsi kaldi:Maggi B 1:2
1 Vera Björk 9-7:1:1 23:13 22-van
2 Sigsoccer 9-6:1:2 24:17 19-upp
3 HHH-g 9-5:2:2 24:18 17
4 Sigrid 9-4:3:2 21:18 15
5 Trausti Hj. 9-4:2:3 23:22 14
6 Eldjárn 9-3:2:4 24:21 11
7 Magnús B 9-3:2:4 12:16 11
8 Sveinbjörn 9-3:0:6 12:18 9
9 Einar Björn 9-2:0:7 11:24 6-féll
10 Tryggvi KÓ 9-1:1:7 10:17 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Lóran:Sigrid
HHH-g:Eldjárn
Gunners:Gylfi S
Trausti Hj.:Sveinbjörn
Maggi B:Louisa

Úrslit lokaumferðar:
Hjalti:Louisa 3:3
Gylfi S:Lea 0:1
Hannes G:Maggi Std. 1:0
Jón Bragi:Kiddi BV 4:0
Jói lögga:Jón sáli 0:4
1 Louisa 9-7:1:1 19: 9 22-vann
2 Gylfi S 9-5:1:3 12: 7 16-upp
3 Hannes 9-5:0:4 17:10 15
4 Lea 9-5:0:4 16:15 15
5 Jón Bragi 9-5:0:4 14:13 15
6 Hjalti 9-4:1:4 20:15 13
7 Jón P 9-4:0:5 11:15 12
8 Jóhannes Ó 9-3:1:5 12:16 10
9 Kristinn BV 9-3:0:6 8:19 9-féll
10 Magnús Std. 9-2:0:7 6:16 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Einsi kaldi:Lea
Hanni harði:Hjalti
Tryggvi lögga:
Jón Bragi:Jói lögga
Jón sáli:


Sólveig, Siggi II, Lúðvík Jn. og Hreggi upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 22 Maí 2019 klukkan 14:29
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Anita:Sólveig 0:2
Elli:Louotta 2:4
Agnes:Siggi II 1:2
Gísli Geir:Kári 1:1
Gústi H:Erna 2:0
1 Sólveig 9-6:1:2 15:12 19-vann
2 Sigurður II 9-6:0:3 20:11 18-upp
3 Louotta 9-5:1:3 16:12 16
4 Elías 9-4:2:3 16:12 14
5 Kári 9-3:3:3 12:13 12
6 Anita 9-3:3:3 8:10 12
7 Erna 9-3:1:5 11:13 10
8 Gísli Geir 9-3:1:5 14:18 10
9 Ágúst H 9-2:3:4 12:16 9-féll
10 Agnes 9-2:1:6 5:12 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Kiddi BV:Elli
Louotta:Anita
Maggi Skó.:Hreggi
Kári:Gísli Geir
Erna:Lúðvík Jn.

Úrslit lokaumferðar:
Hreggi:Sigurbjörg 3:1
Lúðvík Jh.:Robbi 4:1
Hildur:Lúðvík Jn. 1:2
Drífa:Sirrí 1:1
Ester:Þóra 0:0
1 Lúðvík Jn. 9-7:1:1 12: 6 22-va
2 Hreggviður 9-6:1:2 12: 6 19-up
3 Drífa 9-4:3:2 14: 8 15
4 Róbert 9-4:2:3 14: 9 14
5 Lúðvík Jh. 9-3:4:2 16:10 13
6 Sigurbjörg 9-2:5:2 5: 5 11
7 Þóra 9-2:3:4 9: 8 9
8 Sigríður 9-2:3:4 8:12 9
9 Ester 9-1:3:5 6:14 6-fé
10 Hildur 9-1:1:7 3:21 4-fél
1. umferð(nýtt mót):
Gústi H:Robbi
Drífa:Sigurbjörg
Agnes:
Lúðvík Jh.:Sirrí
Þóra:

Fannar, Gísli G, Birkir og Kjartan upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 23 Maí 2019 klukkan 18:14
Um helgina lauk keppni í KFS-(G-deild)deild nr. 70 og HSU-deildinni(H):

Úrslit lokaumferðar:
Fannar:Franz 2:1
Bryndís:Jóna 0:2
Gísli G:Þuríður 4:0
Ása:Bjartey 1:1
Fjóla:Lilja J 2:0
1 Fannar 9-5:2:2 15: 7 17-van
2 Gísli G 9-5:1:3 16: 9 16-upp
3 Jóna 9-4:3:2 8: 8 15
4 Bryndís 9-4:2:3 10:11 14
5 Franz 9-4:1:4 15:10 13
6 Bjartey 9-3:4:2 10: 7 13
7 Þuríður 9-3:3:3 8:10 12
8 Lilja J 9-3:0:6 4:15 9
9 Ása 9-1:5:3 8:12 8-féll
10 Fjóla 9-1:3:5 4: 9 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Ester:Bryndís
Jóna:Bjartey
Hildur:Kjartan
Franz:Lilja J
Þuríður:Birkir H

Úrslit lokaumferðar:
Alla:Kjartan 1:1
Toni:Alfa 1:2
Birkir H:Örvar 3:2
Aron:Lilja B 0:0
Hafdís:Hjödda 1:1
1 Birkir H 9-7:1:1 14: 5 22-va
2 Kjartan 9-4:5:0 7: 3 17-up
3 Aron 9-5:2:2 9: 7 17
4 Anton 9-5:1:3 18: 6 16
5 Aðalbjörg 9-3:2:4 13:12 11
6 Alfa 9-3:2:4 11:13 11
7 Lilja B 9-2:3:4 7:15 9
8 Örvar 9-2:1:6 9:12 7
9 Hjördís 9-1:4:4 3: 9 7
10 Hafdís 9-1:4:4 6:14 7
1. umferð(nýtt mót):
Ása:Toni
Aron:Alfa
Fjóla:Hafdís
Alla:Örvar
Lilja B:Hjödda

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ