SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Sigsoccer, Lóran og Tryggvi Hj. efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Nov 2019 klukkan 16:47
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 3. umferðar:
HHH:Bridge 2:2
Tappi:Eygló 3:2
Sigsoccer:KFS 3:2
Wenger:Haukur 2:2
HHH-d:Hjölli 3:2
1 Sigsoccer 3-2:1:0 9: 5 7
2 Tappi 3-2:0:1 10: 9 6
3 Bridge 3-1:2:0 8: 7 5
4 HHH 3-1:1:1 8: 6 4
5 Eygló 3-1:1:1 8: 8 4
6 HHH-d 3-1:1:1 6: 8 4
7 Wenger 3-0:3:0 7: 7 3
8 KFS 3-1:0:2 7:10 3
9 Haukur 3-0:2:1 7: 8 2
10 Hjörleifur 3-0:1:2 7: 9 1
4. umferð:
Bridge:Tappi
Eygló:Sigsoccer
Hjölli:HHH
KFS:Wenger
Haukur:HHH-d

Úrslit 3. umferðar:
Tryggvi H:Lóran 3:3 í stórleiknum
HHH-f:Ragnheiður PH 3:1
HHH-e:HHH-h 4:3
Trausti Hj.:Louisa 2:3
Dollý:HHH-b 3:2
1 Lóran 3-2:1:0 11: 8 7
2 Tryggvi H 3-1:2:0 9: 7 5
3 HHH-f 3-1:2:0 8: 6 5
4 HHH-e 3-1:2:0 9: 8 5
5 Ragnheiður PH 3-1:1:1 8: 9 4
6 Louisa 3-1:1:1 7: 8 4
7 Dollý 3-1:0:2 7: 9 3
8 HHH-h 3-0:2:1 8: 9 2
9 HHH-b 3-0:2:1 6: 7 2
10 Trausti Hj. 3-0:1:2 8:10 1
4. umferð:
Louisa:HHH-e
HHH-h:HHH-f
HHH-b:Tryggvi H
Lóran:Trausti Hj.
Ragnheiður PH:Dollý

Vera Björk, Hjalti, Jón sáli og Sólveig efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Nov 2019 klukkan 19:33
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 3. umferðar:
Eldjárn:Vera Björk 1:2
Charlotta:Sigrid 4:2
Gunners:HHH-g 2:2
Hjalti:Louotta 2:1
HHH-c:Sveinbjörn 2:1
1 Vera Björk 3-2:1:0 9:5 7
2 Hjalti 3-2:1:0 8:5 7
3 Gunners 3-2:1:0 10:8 7
4 Charlotta 3-2:0:1 10:8 6
5 Sigrid 3-1:0:2 7:9 3
6 HHH-c 3-1:0:2 6:8 3
7 HHH-g 3-0:2:1 7:8 2
8 Eldjárn 3-0:2:1 7:8 2
9 Sveinbjörn 3-0:2:1 6:7 2
10 Louotta 3-0:1:2 5:9 1
4. umferð:
Vera Björk:Hjalti, stórleikur hér
Sigrid:Gunners
Sveinbjörn:Charlotta
HHH-g:Eldjárn
Louotta:HHH-c

Úrslit 3. umferðar:
Sólveig:Elli 3:1
Einsi kaldi:Mick 2:2
Jón sáli:Kiddi BV 2:0
Tryggvi KÓ:Kári 2:1
Maggi B:Lea 1:0
1 Jón P 3-3:0:0 9:3 9
2 Sólveig 3-2:1:0 6:3 7
3 Tryggvi KÓ 3-2:0:1 6:4 6
4 Mick 3-1:2:0 7:5 5
5 Elías 3-1:1:1 5:4 4
6 Einar Björn 3-1:1:1 5:7 4
7 Kári 3-1:0:2 5:4 3
8 Magnús B 3-1:0:2 2:7 3
9 Lea 3-0:1:2 3:5 1
10 Kristinn BV 3-0:0:3 2:8 0
1 Jón P 3-3:0:0 9:3 9
2 Sólveig 3-2:1:0 6:3 7
3 Tryggvi KÓ 3-2:0:1 6:4 6
4 Mick 3-1:2:0 7:5 5
5 Elías 3-1:1:1 5:4 4
6 Einar Björn 3-1:1:1 5:7 4
7 Kári 3-1:0:2 5:4 3
8 Magnús B 3-1:0:2 2:7 3
9 Lea 3-0:1:2 3:5 1
10 Kristinn BV 3-0:0:3 2:8 0
4. umferð:
Mick:Sólveig
Kári:Jón sáli
Lea:Tryggvi KÓ
Elli:Maggi B
Kiddi BV:Einsi kaldi

Lúðvík Jh., Hanni, Þóra og Gústi H efst í næstneðstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Nov 2019 klukkan 16:15
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 3. umferðar:
Gylfi S:Lúðvík Jn. 0:0
Lúðvík Jh.:Drífa 4:0
Hanni:Hreggi 3:0
Viggi:Erna 1:2
Jón Bragi:Þuríður 1:1
1 Lúðvík Jh. 3-2:0:1 8:4 6
2 Hannes 3-2:0:1 8:5 6
3 Gylfi S 3-1:2:0 3:1 5
4 Erna 3-1:2:0 8:7 5
5 Lúðvík Jn. 3-1:1:1 5:5 4
6 Drífa 3-1:1:1 4:7 4
7 Vignir 3-1:0:2 4:4 3
8 Hreggviður 3-1:0:2 3:7 3
9 Jón Bragi 3-0:2:1 4:5 2
10 Þuríður 3-0:2:1 4:6 2
4. umferð:
Erna:Lúðvík Jh.
Drífa:Hanni harði
Hreggi:Gylfi S
Lúðvík Jn.:Jón Bragi
Þuríður:Viggi

Úrslit 3. umferðar:
Þóra:HHH-i 3:3
Gísli Geir:Gústi H 0:2
Anita:Agnes 0:0
Maggi Skó:Ester 2:0
Siggi II:Fannar 2:1
1 Þóra 3-2:1:0 8:3 7
2 Ágúst H 3-2:0:1 4:2 6
3 Ester 3-2:0:1 4:2 6
4 Sigurður II 3-2:0:1 5:4 6
5 Agnes 3-1:1:1 3:3 4
6 HHH-i 3-1:1:1 4:5 4
7 Magnús Std. 3-1:1:1 3:4 4
8 Gísli Geir 3-1:0:2 2:4 3
9 Anita 3-0:2:1 1:3 2
10 Fannar 3-0:0:;3 2:6 0
4. umferð:
Gústi Hr.:Þóra
HHH-i:Siggi II
Ester:Gísli Geir
Agnes:Maggi Skó.
Fannar:Anita

Perla, Jói lögga, Björk og Lilja J efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 14 Nov 2019 klukkan 17:29
Um helgina vr leikið í KFS-(G-deildi) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 3. umferðar:
Robbi:Jói lögga 0:1
Hildur:Perla 0:3
Hafdís:Maggi Std. 1:0
Sirrí:Sigurbjörg 2:2
Jóna:Berglind 2:0
1 Perla 3-3:0:0 10:2 9
2 Jóhannes 3-2:0:1 5:2 6
3 Jóna 3-2:0:1 5:2 6
4 Hafdís 3-2:0:1 4:2 6
5 Róbert 3-2:0:1 4:3 6
6 Sirrí 3-1:1:1 6:8 4
7 Hildur 3-1:0:2 4:6 3
8 Sigurbjörg 3-0:2:1 3:5 2
9 Magnús Std. 3-0:1:2 1:5 1
10 Berglind 3-0:0:3 1:8 0
4. umferð:
Jói lögga:Jóna
Perla:Robbi
Berglind:Hafdís
Sigurbjörg:Hildur
Maggi Std.:Sirrí

Úrslit 3. umferðar:
Bjartey:Fjóla 0:0
Lilja B:Bjarki 0:3
Hjödda:Lilja J 2:3
Björk:Alfa 5:0
Alla:Bryndís 2:0
1 Björk 3-3:0:0 12:1 9
2 Lilja J 3-3:0:0 6:2 9
3 Bjarki 3-2:0:1 6:5 6
4 Bjartey 3-1:1:1 3:3 4
5 Aðalbjörg 3-1:1:1 2:2 4
6 Fjóla 3-1:1:1 3:4 4
7 Lilja B 3-1:1:1 2:3 4
8 Hjördís 3-0:1:2 4:6 1
9 Alfa 3-0:1:2 1:7 1
10 Bryndís 3-0:0:3 0:9 0
4. umferð:
Lilja J:Björk, stórleikur hér
Bjarki:Alla
Fjóla:Lilja B
Alfa:Bjartey
Bryndís:Hjödda

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 07.Mars 2020

Meistaraflokkur

Árborg - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 14.Mars 2020

Meistaraflokkur

Úlfarnir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Framvöllur

Lau 14:00 21.Mars 2020

Meistaraflokkur

Ísbjörninn - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Kórinn - Gervigras

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ