SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eldjárn meistari! Eygló og Vera Björk upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Mar 2022 klukkan 20:35
Um helgina lauk Meistaradeild nr. 112 á helutlusum velli:
Úrslit lokaumferðar:
Eldjárn:Ragnheiður Perla 3:2
Gunners:Tryggvi H 2:3
Bridge:Wenger 2:3
HHH-b:Sigsoccer 3:1
Hjölli:Lóran 3:1
1 Eldjárn 9-6:2:1 24:16 20-vann
2 Wenger 9-4:3:2 23:18 15
3 Ragnheiður Perla 9-5:0:4 22:19 12
4 HHH-b 9-4:2:3 22:20 14
5 Tryggvi H 9-4:2:3 20:19 14
6 Gunners 9-3:2:4 22:21 11
7 Lóran 9-3:1:5 17:20 10
8 Bridge 9-2:3:4 21:22 9
9 Hjörleifur 9-2:3:4 15:21 9-féll
10 Sigsoccer 9-2:2:5 15:25 8-féll
1. umferð(nýtt mót):
Eldjárn:HHH-b
Ragnheiður Perla:Gunners
Wenger:Vera Björk
Tryggvi H:Bridge
Lóran:Eygló

Úrslit lokaumferðar:
Eygló:Vera Björk 3:2
Charlotta:KFS 0:1
Brileifur:Tappi 3:2
Átak:HHH-c 1:2
HHH:HHH-d 2:2
1 Eygló 9-4:2:3 26:22 14
2 Vera Björk 9-4:2:3 21:19 14
3 Charlotta 9-4:2:3 17:15 14
4 KFS 9-4:1:4 21:18 13
5 HHH-c 9-4:1:4 18:20 13
6 Brileifur 9-3:3:3 18:18 12
7 Tappi 9-3:3:3 22:23 12
8 HHH-d 9-3:3:3 17:19 12
9 Átak 9-2:4:3 18:19 10-féll
10 HHH 9-2:3:4 18:23 9-féll
1. umferð(nýtt):
Hjölli:KFS
Charlotta:Brileifur
Sigsoccer:
HHH-c:HHH-d
Tappi:HHH-e

HHH-e, Sigrid, Sveinbjörn og Maggi B efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 08 Mar 2022 klukkan 16:50
Um helgina lauk keppni í Getraunadeild(C-deild) nr. 85 og 1. deild(D) nr. 85:

Úrslit lokaumferðar:
Árni:HHH-e 1:2
Haukur:Sigrid 4:1
Framherjar:Trausti 1:3
Alibaba:Louotta 1:2
Bjarki:Einsi kaldi 1:1
1 HHH-e 9-7:2:0 22:10 23-van
2 Sigrid 9-5:1:3 21:20 16-upp
3 Haukur 9-4:2:3 27:18 14
4 Trausti Hj. 9-4:1:4 22:20 13
5 Framherjar 9-4:1:4 17:18 13
6 Árni 9-4:1:4 16:18 13
7 Alibaba 9-4:0:5 16:20 12
8 Bjarki 9-2:3:4 13:17 9
9 Louotta 9-3:0:6 11:18 9-féll
10 Einar Björn 9-2:1:6 11:17 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Átak:Trausti Hj.
Haukur:Árni
HHH:Maggi B
Framherjar:Bjarki
Alibaba:Sveinbjörn

Úrslit lokaumferðar:
Louisa:Ólöf 2:2
Hanni harði:Maggi B 1:2
Erna:Sveinbjörn 0:1
Fannar:Lea 0:4
Jón sáli:Kári 2:2
1 Sveinbjörn 9-6:1:2 16: 9 19-van
2 Magnús B 9-6:1:2 16: 9 19
3 Lea 9-4:4:1 19:13 16
4 Ólöf 9-4:2:3 18:13 14
5 Louisa 9-3:4:2 15:11 13
6 Hannes 9-3:2:4 11:14 11
7 Erna 9-3:1:5 10:15 10
8 Jón P 9-2:3:4 13:16 9
9 Fannar 9-2:1:6 7:16 7-féll
10 Kári 9-1:3:5 9:18 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Louotta:Ólöf
Lea:Hanni harði
Einsi kaldi:
Louisa:Jón sáli
Erna:

Gústi H, Elli, Robbi og Sæbjörn efstir í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Mar 2022 klukkan 17:44
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Gústi H:Maggi Skó. 0:0
Drífa:Elli 3:0
Jói lögga:Lúðvík Jn. 2:1
Lúðvík Jh.:Gylfi S 1:1
Gísli Geir:Siggi II 0:3
1 Ágúst H 9-4:3:2 11: 8 15-vann
2 Elías 9-4:2:3 8:10 14-upp
3 Magnús Std. 9-3:4:2 12: 7 13
4 Gylfi S 9-4:1:4 8:11 13
5 Sigurður II 9-3:3:3 11: 6 12
6 Lúðvík Jn. 9-3:3:3 12:11 12
7 Jóhannes Ó 9-3:3:3 9:10 12
8 Drífa 9-2:5:2 10: 9 11
9 Lúðvík Jh. 9-2:3:4 9:12 9-féll
10 Gísli Geir 9-1:5:3 5:11 8-féll
1. umferð(nýtt mót):
Fannar:Gylfi S
Maggi Skó:Lúðvík Jn.
Kári:Sæbjörn
Siggi II:Drífa
Jói lögga:Robbi

Úrslit lokaumferðar:
Andri:Dollý 0:1
Gísli G:Sæbjörn 2:2
Hreggi:Robbi 2:0
Arnór:Hákon 0:1
Jón Bragi:Kiddi BV 2:0
1 Róbert 9-6:1:2 19: 6 19-va
2 Sæbjörn 9-6:1:2 12: 6 19-up
3 Sólveig 9-5:1:3 11:11 16
4 Andri G 9-4:1:4 6: 8 13
5 Gísli G 9-3:3:3 16:14 12
6 Hreggviður 9-3:2:4 11: 9 11
7 Jón Bragi 9-2:4:3 10: 9 10
8 Hákon 9-2:3:4 2: 7 9
9 Arnór 9-3:0:6 9:18 9-fé
10 Kristinn BV 9-2:2:5 7:15 8-fél
1. umferð(nýtt mót):
Lúðvík Jh.:Andri
Dollý:Hreggi
Gísli Geir:
Gísli G:Hákon
Jón Bragi:

Tommi, Alla, Arteta og Hafdís upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Mar 2022 klukkan 18:42
Um helgina lauk keppni í KFS(G)- og HSU-deild(H):

Úrslit lokaumferðar:
Siggi K:Tommi 1:1 í stórleiknum
Alla:Dr. Davíð 1:0
Guðný:Lilja J 0:1
Sigurbjörg:Alfa 2:0
Jóna:Kristín Ó 0:2
1 Tómas 9-6:3:0 16: 3 21-van
2 Aðalbjörg 9-6:2:1 14: 2 20-upp
3 Sigurður K 9-5:3:1 19: 6 18
4 Sigurbjörg 9-4:2:3 8: 6 14
5 Davíð 9-4:0:5 10:10 12
6 Guðný 9-4:0:5 9:14 12
7 Lilja J 9-3:2:4 5: 9 11
8 Kristín 9-3:1:5 6:12 10
9 Alfa 9-2:2:5 9:18 8-féll
10 Jóna 9-0:1:8 1:17 1-féll
1. umferð(nýtt mót):
Arnór:Sigurbjörg
Siggi K:Guðný
Kiddi BV:Hafdís
Davíð:Kristín
Lilja J:Arteta

Úrslit lokaumferðar:
Agnes:Lilja B 2:0
Fjóla:Hafdís 0:0
Arteta:Bjartey 0:0
Sirrý:Þóra 1:0
Hildur:Hjödda 2:0
1 Arteta 9-7:2:0 20: 3 23-va
2 Hafdís 9-5:1:3 11: 6 16-up
3 Agnes 9-4:2:3 9: 8 14
4 Sirrý 9-4:2:3 7:10 14
5 Lilja B 9-4:0:5 7:10 12
6 Fjóla 9-3:2:4 6:10 11
7 Hildur 9-3:1:5 9:12 10
8 Hjördís 9-3:1:5 6:10 10
9 Bjartey 9-2:3:4 4: 5 9
10 Þóra 9-3:0:6 7:12 9
. umferð(nýtt mót):
Alfa:Sirrý
Agnes:Fjóla
Jóna:Þóra
Lilja B:Hjödda
Hildur:Bjartey

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2021
á síðu KSÍ