Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 Afríka 0
2 GG 0
3 ÍH 0
4 KFS 0
5 Léttir 0
6 Uppsveitir 0
7 Vatnaliljur 0
8 Ýmir 0
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Sigsoccer, Wenger og Tryggvi H efstir í efstu deildunum

Eftir Getraunastjórinn þann 24 Feb 2020 klukkan 18:16
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 7. umferðar:
Lóran:KFS 4:3
Sigsoccer:Hjölli 5:2
Bridge:Tappi 3:3
HHH-d:Eygló 3:4
Ragnheiður Perla:HHH 4:3
1 Sigsoccer 7-4:1:2 20:15 13
2 Eygló 7-4:0:3 20:15 12
3 Tappi 7-3:3:1 17:13 12
4 Lóran 7-3:3:1 16:14 12
5 KFS 7-3:2:2 16:16 11
6 Ragnheiður Perla 7-3:2:2 14:14 11
7 Hjörleifur 7-2:2:3 13:19 8
8 Bridge 7-1:3:3 14:17 6
9 HHH-d 7-1:2:4 13:17 5
10 HHH 7-0:4:3 15:18 4
8. umferð:
KFS:Sigsoccer
Eygló:Ragnheiður Perla
Tappi:HHH-d
HHH:Lóran
Hjölli:Bridge

Úrslit 7. umferðar:
Tryggvi H:Haukur 4:3
HHH-e:Wenger 3:3
Vera Björk:Louisa 3:2
Sigrid:HHH-b 1:2
Árni:Guðný 3:0
1 Wenger 7-4:2:1 20:12 14
2 Tryggvi H 7-4:2:1 15:12 14
3 Vera Björk 7-4:1:2 13:10 13
4 Sigrid 7-3:1:3 13:11 10
5 Haukur 7-3:1:3 13:13 10
6 Árni 7-3:1:3 12:13 10
7 HHH-b 7-2:3:2 12:11 9
8 Louisa 7-3:0:4 14:15 9
9 HHH-e 7-2:2:3 13:15 8
10 Guðný 7-0:1:6 4:18 1-féll
8. umferð:
Wenger:Tryggvi H, stórleikur hér
Haukur:Sigrid
HHH-b.Vera Björk
Louisa:Árni
Guðný:HHH-e

HHH-c, Gunners, Hanni og Maggi Br. efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Feb 2020 klukkan 19:24
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 7. umferðar:
HHH-c:Trausti Hj. 6:2
Louotta:Gunners 3:3
Hjalti:Dollý 3:3
Sólveig:Charlotta 1:2
Einsi kaldi:Eldjárn 2:3
1 HHH-c 7-5:0:2 21:10 15
2 Gunners 7-4:3:0 20:12 15
3 Eldjárn 7-3:2:2 16:15 11
4 Hjalti 7-3:2:2 15:14 11
5 Charlotta 7-2:4:1 13:12 10
6 Trausti Hj. 7-2:3:2 16:19 9
7 Louotta 7-2:3:2 13:16 9
8 Sólveig 7-2:1:4 10:13 7
9 Dollý 7-1:2:4 12:18 5
10 Einar Björn 7-0:2:5 9:16 2
8. umferð:
Gunners:Hjalti
Dollý:HHH-c
Eldjárn:Sólveig
Charlotta:Louotta
Trausti Hj.:Einar BÁ

Úrslit 7. umferðar:
Tryggvi lögga:Garðar 1:2
Maggi B:Sveinbjörn 3:1
Hanni:Mick 4:1
Erna:Kári 3:1
Elli:Jón sáli 2:1
1 Hannes 7-6:0:1 16: 9 18
2 Magnús B 7-4:1:2 15: 5 13
3 Garðar 7-4:1:2 10: 7 13
4 Erna 7-4:1:2 13:11 13
5 Tryggvi KÓ 7-4:0:3 11:10 12
6 Sveinbjörn 7-3:0:4 8:10 9
7 Kári 7-3:0:4 6: 8 9
8 Elías 7-2:1:4 6: 9 7
9 Jón P 7-1:1:5 8:14 4
10 Mick 7-1:1:5 4:14 4
8. umferð:
Garðar:Hanni
Sveinbjörn:Tryggvi KÓ
Jón sáli:Maggi B
Mick:Erna
Kári:Elli

Jón Bragi, Lúðvík Jn., Perla og Maggi Std. efst í næstneðdtu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 26 Feb 2020 klukkan 15:40
Um helgina var leikið í 2. deild(E-deild) og 3. deild(F) getrd.:

Úrslit 7. umferðar:
Jón Bragi:Hreggi 2:3
Siggi II:Gylfi S 1:1
Lúðvík Jn.:Kiddi BV 4:0
Þóra:Drífa 0:0
Lúðvík Jh.:Lea 1:1
1 Jón Bragi 7-4:1:2 13: 6 13
2 Lúðvík Jn. 7-4:1:2 12: 8 13
3 Hreggviður 7-4:0:3 10: 8 12
4 Gylfi S 7-3:1:3 11: 9 10
5 Sigurður II 7-3:1:3 9:12 10
6 Þóra 7-2:3:2 5: 5 9
7 Lúðvík Jh. 7-2:3:2 5: 6 9
8 Drífa 7-2:2:3 5: 6 8
9 Lea 7-2:1:4 7:10 7
10 Kristinn BV 7-2:1:4 5:12 7
8. umferð:
Gylfi S:Jón Bragi
Hreggi:Lúðvík Jh.
Lea:Lúðvík Jn.
Drífa:Siggi II
Kiddi BV:Þóra

Úrslit 7. umferðar:
Robbi:Andri G 2:2
Maggi Skó.:Viggi 3:1
Perla:Agnes 4:0
Ester:Þuríður 2:0
Gísli Geir:Gústi H 1:3
1 Perla 7-6:1:0 19: 1 19
2 Magnús Std. 7-5:1:1 13: 2 16
3 Róbert 7-3:2:2 9: 7 11
4 Ester 7-3:2:2 8: 7 11
5 Andri G 7-3:2:2 9:10 11
6 Ágúst H 7-3:1:3 7: 9 10
7 Vignir 7-2:1:4 5: 7 7
8 Þuríður 7-2:1:4 5: 7 7
9 Agnes 7-1:1:5 2:14 4
10 Gísli Geir 7-1:0:6 3:15 3
8. umferð:
Andri G:Perla
Gústi H:Ester
Viggi:Robbi
Þuríður:Maggi Std.
Agnes:Gísli Geir

Björk, Bjarki, Bjartey og Lilja J efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 27 Feb 2020 klukkan 16:49
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og ofurdeild(H):

Úrslit 7. umferðar:
Bjarki:Berglind 5:0
Björk:Sigurbjörg 3:0
Maggi Skó.:Anita 3:0
Jói lögga:Fannar 2:0
Hafdís:Jóna 1:0
1 Björk 7-7:0:0 18: 5 21-upp
2 Bjarki 7-6:1:0 22: 1 19-upp
3 Hafdís 7-3:2:2 8: 5 11
4 Fannar 7-2:2:3 5: 6 8
5 Magnús Std. 7-2:2:3 10: 9 8
6 Berglind 7-2:2:3 4:13 8
7 Jóhannes 7-2:1:4 6:11 7
8 Anita 7-1:3:3 2:10 6
9 Sigurbjörg 7-1:2:4 6:12 5
10 Jóna 7-0:3:4 1:10 1
8. umferð:
Fannar:Bjarki
Berglind:Björk
Sigurbjörg:Hafdís
Anita:Jói lögga
Jóna:Maggi Std.

Úrslit 7. umferðar:
Lilja J:Sirrí 2:0
Fjóla:Hildur 1:0
Hjödda:Alfa 0:2
Bjartey:Alla 4:0
Bryndís:Lilja B 2:0
1 Bjartey 7-4:1:2 11: 4 13
2 Lilja J 7-4:1:2 9: 3 13
3 Hjördís 7-4:1:2 8: 7 13
4 Fjóla 7-4:0:3 8: 9 12
5 Bryndís 7-3:1:3 8: 5 10
6 Sirrí 7-3:1:3 7: 8 10
7 Hildur 7-2:3:2 5: 3 9
8 Lilja B 7-2:2:3 6: 9 8
9 Aðalbjörg 7-1:2:4 3: 9 5
10 Alfa 7-1:2:4 3:11 5
8. umferð:
Sirrí:Hjödda
Hildur:Lilja J
Lilja B:Bjartey
Alla:Fjóla
Alfa:Bryndís

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 06.Júní 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Tungubakkavöllur

Fös 18:00 19.Júní 2020

Meistaraflokkur

KFS - Vatnaliljur

4. deild karla A riðill

Týsvöllur

Lau 14:00 27.Júní 2020

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

4. deild karla A riðill

Leikv. óákveðinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ