Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 Afríka 0
2 GG 0
3 ÍH 0
4 KFS 0
5 Léttir 0
6 Uppsveitir 0
7 Vatnaliljur 0
8 Ýmir 0
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Tappi meistari í 10. sinn, Wenger vann í 8. sinn og Tryggvi H upp í 9. sinn 8.

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Mar 2020 klukkan 18:02
Um helgina lauk Meistaradeild(A-deild) nr. 103 og 1. deild(B) nr. 96, á hlutlausum velli, venjulega gildir heimavöllur einn réttan:

Úrslit lokaumferðar:
Eygló:Tappi 1:2 í úrslitaleiknum
Lóran:Ragnheiður PH 2:1
Bridge:KFS 1:2
HHH:Sigsoccer 3:1
HHH-d:Hjölli 1:0
1 Tappi 9-5:3:1 21:14 18Meis
2 KFS 9-5:2:2 20:18 17
3 Lóran 9-4:4:1 20:17 16
4 Eygló 9-5:0:4 23:17 15
5 Sigsoccer 9-4:1:4 22:20 13
6 Ragnheiður Perla 9-3:2:4 15:18 11
7 Hjörleifur 9-3:2:4 16:21 11
8 HHH 9-1:5:3 20:21 8
9 HHH-d 9-2:2:5 14:19 8-féll
10 Bridge 9-1:3:5 16:22 6-féll
Tappi vann KFS 3:1 heima í 3. umferð. HHH:HHH-d 2:2 í 2. umferð
1. umferð(nýtt m.):
Tappi:Eygló
Lóran:Ragnheiður Perla
KFS:Tryggvi H
Sigsoccer:HHH
Hjölli:Wenger

Úrslit lokaumferðar:
Haukur:Wenger 1:1
Sigrid:Vera Björk 2:2
Árni:HHH-b 2:2
Guðný:Tryggvi H 1:2
HHH-e:Louisa 2:2
1 Wenger 9-5:3:1 23:14 18-van
2 Tryggvi H 9-5:2:2 18:15 17-upp
3 Vera Björk 9-4:3:2 17:14 15
4 Haukur 9-4:2:3 18:13 14
5 Árni 9-4:2:3 16:16 14
6 HHH-e 9-3:3:3 17:17 12
7 HHH-b 9-2:5:2 16:15 11
8 Sigrid 9-3:2:4 15:17 11
9 Louisa 9-3:1:5 17:19 10-féll
10 Guðný 9-0:1:8 5:22 1-féll
Tryggvi og Vera Björk gerðu 1:1 á heimavelli Tryggva. Sigrid vann Louisu 3:1 heima í 5. umferð.
1. umferð(nýtt mót):
HHH-d:Haukur
Vera Björk:HHH-e
Bridge:
Árni:Sigrid
HHH-b:

HHH-c, Gunners, Hanni og Garðar upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Mar 2020 klukkan 19:14
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 76 á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
Gunners:HHH-c 1:2, stórleikur hér
Charlotta:Hjalti 2:1
Dollý:Trausti Hj. 1:1
Eldjárn:Louotta 2:1
Einsi kaldi:Sólveig 0:1
1 HHH-c 9-6:0:3 25:14 18-van
2 Gunners 9-5:3:1 25:15 18-upp
3 Charlotta 9-3:5:1 15:13 14
4 Eldjárn 9-4:2:3 19:18 14
5 Sólveig 9-4:1:4 13:14 13
6 Trausti Hj. 9-3:4:2 19:21 13
7 Hjalti 9-3:2:4 17:20 11
8 Louotta 9-2:4:3 14:18 10
9 Dollý 9-2:3:4 16:21 9-féll
10 Einar Björn 9-0:2:7 10:19 2-féll
1. umferð(nýtt mót):
Louisa:Eldjárn
Charlotta:Trausti Hj.
Guðný:Garðar
Sólveig:Louotta
Hjalti:Hanni harði

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
Erna:Hanni 1:1
Garðar:Sveinbjörn 3:3
Kári:Maggi B 1:1
Jón sáli:Tryggvi lögga 2:0
Elli:Mick 0:1
1 Hannes 9-6:1:2 17:14 19-vann
2 Garðar 9-5:2:2 17:10 17-upp
3 Erna 9-5:2:2 15:12 17
4 Magnús B 9-4:2:3 16: 8 14
5 Tryggvi KÓ 9-4:1:4 12:13 13
6 Sveinbjörn 9-3:2:4 12:14 11
7 Jón P 9-3:1:5 12:14 10
8 Elías 9-3:1:5 8:10 10
9 Kári 9-3:1:5 7:11 10-féll
10 Mick 9-2:1:6 5:15 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Dollý:Maggi B
Erna:Sveinbjörn
Einsi kaldi:
Tryggvi lögga:Elli
Jón sáli:

Lúðvík Jn., Jón Bragi, Perla og Maggi Skó. efst í næstneðstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Mar 2020 klukkan 17:14
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Hreggi:Lúðvík Jn. 0:1 í stórleiknum
Drífa:Jón Bragi 0:3
Siggi II:Þóra 2:0
Gylfi S:Lúðvík Jh. 0:0
Kiddi BV:Lea 1:2
1 Lúðvík Jn. 9-6:1:2 14: 8 19-vann
2 Jón Bragi 9-5:1:3 17: 8 16-upp
3 Hreggviður 9-5:0:4 14: 9 15
4 Gylfi S 9-4:2:3 13:10 14
5 Sigurður II 9-4:2:3 11:12 14
6 Lea 9-3:1:5 9:12 10
7 Lúðvík Jh. 9-2:4:3 5:10 10
8 Kristinn BV 9-3:1:5 8:14 10
9 Þóra 9-2:3:4 5: 9 9-féll
10 Drífa 9-2:3:4 5: 9 9-féll
1. umferð(nýtt mót):
Kári:Gylfi S
Hreggi:Lea
Mick:Maggi Std.
Siggi II:Kiddi BV
Lúðvík Jh.:Perla

Úrslit lokaumferðar:
Perla:Robbi 0:0
Gústi H:Maggi Skó. 0:1
Agnes:Ester 2:0
Viggi:Þuríður 1:0
Andri G:Gísli Geir 0:0
1 Perla 9-7:2:0 21: 1 23-va
2 Magnús Std. 9-6:1:2 14: 3 19-up
3 Vignir 9-4:1:4 9: 9 13
4 Róbert 9-3:3:3 11:10 12
5 Ester 9-3:3:3 8: 9 12
6 Andri G 9-3:3:3 9:12 12
7 Ágúst H 9-3:2:4 7:10 11
8 Þuríður 9-3:1:5 6: 8 10
9 Gísli Geir 9-2:1:6 4:15 7-fé
10 Agnes 9-2:1:6 4:16 7-fé
Lokaumferð(hll. v.):
Þóra:Robbi
Viggi:Andri
Drífa:Bjarki
Ester:Þuríður
Gústi H:Björk

Björk, Bjartey, Bjarki og Lilja J efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Mar 2020 klukkan 17:38
Um helgina lauk keppni í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Björk:Bjarki 2:1
Halli H:Sigurbjörg 4:0
Berglind:Hafdís 1:0
Anita:Fannar 0:1
Jói lögga:Jóna 4:0
1 Björk 9-9:0:0 22: 6 27-van
2 Bjarki 9-6:2:1 25: 5 20-upp
3 Haraldur H 9-4:2:3 16: 9 14
4 Fannar 9-3:3:3 8: 8 12
5 Jóhannes 9-3:2:4 10:11 11
6 Hafdís 9-3:2:4 8:10 11
7 Berglind 9-3:2:4 5:15 11
8 Sigurbjörg 9-2:2:5 10:16 8
9 Anita 9-1:4:4 2:11 7-féll
10 Jóna 9-0:3:6 1:16 3-féll
1. umferð(nýtt mót):
Gísli Geir:Fannar
Halli H:Hafdís
Agnes:Lilja J
Jói lögga:Sigurbjörg
Berglind:Bjartey

Úrslit lokaumferðar:
Alla:Lilja J 3:0
Fjóla:Lilja B 0:2
Bryndís:Hjördís 3:0
Hildur:Sirrí 1:0
Alfa:Bjartey 0:1
1 Bjartey 9-5:1:3 12: 6 16-va
2 Lilja J 9-5:1:3 11: 6 16-up
3 Lilja B 9-4:2:3 10: 9 14
4 Bryndís 8-4:1:4 11: 7 13
5 Sirrí 9-4:1:4 11: 9 13
6 Hjördís 9-4:1:4 8:14 13
7 Hildur 9-3:3:3 6: 5 12
8 Fjóla 9-4:0:5 8:13 12
9 Aðalbjörg 9-3:2:4 8: 9 11
10 Alfa 9-2:2:5 5:12 8
1. umferð(nýtt mót):
Anita:Bryndís
Lilja B:Hjödda
Jóna:Alfa
Sirrí:Fjóla
Hildur:Alla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

tveir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 06.Júní 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Tungubakkavöllur

Fös 18:00 19.Júní 2020

Meistaraflokkur

KFS - Vatnaliljur

4. deild karla A riðill

Týsvöllur

Lau 14:00 27.Júní 2020

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

4. deild karla A riðill

Leikv. óákveðinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ