SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eygló, Sigsoccer og Bridge efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Maí 2021 klukkan 16:34
Um helgina var leikið í Meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 7. umferðar:
Eygló:Wenger 2:2
Vera Björk:Lóran 3:3
HHH-b:Tappi 3:3
Trausti Hj.:KFS 3:2
Ragnheiður Perla:Haukur 2:1
1 Eygló 7-5:1:1 22:17 16
2 Trausti Hj. 7-4:0:3 20:21 12
3 HHH-b 7-3:2:2 19:17 11
4 Wenger 7-3:2:2 20:19 11
5 Vera Björk 7-3:2:2 19:18 11
6 Lóran 7-3:1:3 19:19 10
7 KFS 7-2:2:3 18:17 8
8 Tappi 7-1:4:2 20:21 7
9 Ragnheiður Perla 7-2:1:4 17:20 7
10 Haukur 7-1:1:5 12:17 4
1 Eygló 7-5:1:1 22:17 16
2 Trausti Hj. 7-4:0:3 20:21 12
3 HHH-b 7-3:2:2 19:17 11
4 Wenger 7-3:2:2 20:19 11
5 Vera Björk 7-3:2:2 19:18 11
6 Lóran 7-3:1:3 19:19 10
7 KFS 7-2:2:3 18:17 8
8 Tappi 7-1:4:2 20:21 7
9 Ragnheiður Perla 7-2:1:4 17:20 7
10 Haukur 7-1:1:5 12:17 4

Úrslit 7. umferðar:
Hjölli:Sigsoccer 2:2
Bridge:Alibaba 2:0
Eldjárn:Gunners 3:3
Jón sáli:Charlotta 1:2
HHH-d:Tryggvi H 2:2
1 Sigsoccer 7-5:1:1 22:12 16
2 Bridge 7-4:2:1 19:14 14
3 Charlotta 7-4:1:2 14:14 13
4 Hjörleifur 7-3:2:2 17:14 11
5 Eldjárn 7-2:4:1 20:16 10
6 Gunners 7-3:1:3 19:29 10
7 Tryggvi H 7-2:2:3 15:18 8
8 Alibaba 7-2:1:4 10:15 7
9 Jón P 7-1:1:5 11:18 4
10 HHH-d 7-1:1:5 9:16 4
8. umferð:
Sigsoccer:Eldjárn
Tryggvi H:Bridge
Alibaba:Hjölli
Charlotta:HHH-d
Gunners:Jón sáli

Framherjar, Árni, Elli og Louotta efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Maí 2021 klukkan 20:00
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 7. umferðar:
Framherjar:HHH 3:2
Sveinbjörn:Árni 3:1
Louisa:Jóhannes S 4:3
Erna:HHH-c 2:2
Brileifur:Sigrid 1:1
1 Framherjar 7-4:2:1 15:14 14
2 Árni 7-4:1:2 18:17 13
3 HHH-c 7-3:3:1 19:13 12
4 Louisa 7-4:0:3 19:14 12
5 Sveinbjörn 7-3:1:3 13:13 10
6 Sigrid 7-3:1:3 13:14 10
7 HHH 7-2:2:3 18:15 8
8 Jóhannes S 7-2:1:4 21:23 7
9 Brileifur 7-1:3:3 13:13 6
10 Erna 7-1:2:4 5:18 5
8. umferð:
HHH-c:Framherjar
Sigrid:Sveinbjörn
HHH:Louisa
Árni:Erna
Jóhannes S:Brileifur

Úrslit 7. umferðar:
Elli:Hanni harði 1:0
Einsi kaldi:HHH-e 3:1
Maggi B:Siggi II 1:0
Louotta:Kári 3:0
Bjarki:Hákon 2:0
1 Elías 7-5:0:2 12: 7 15
2 Louotta 7-4:1:2 17:14 13
3 HHH-e 7-4:1:2 14:11 13
4 Einar Björn 7-4:0:3 15:12 12
5 Bjarki 7-4:0:3 10: 7 12
6 Magnús B 7-4:0:3 11:13 12
7 Sigurður II 7-3:1:3 10: 8 10
8 Hannes 7-3:1:3 11:11 10
9 Hákon 7-1:0:6 3:10 3-féll
10 Kári 7-1:0:6 6:15 3-féll
8. umferð:
Siggi II:Elli
HHH-e:Maggi B
Hanni:Louotta
Hákon:Einsi kaldi
Kári:Bjarki


Kiddi Valla, Lúðvík Jn., Átak og Fannar efstir í næstneðstu deildunum!!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Maí 2021 klukkan 16:55
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 7. umferðar:
Lúðvík Jn.:Maggi Std. 2:0
Kiddi BV:Robbi 4:0
Lúðvík Jh.:Sólveig 2:0
Jón Bragi:Lea 1:1
Gísli G:Gylfi S 2:0
1 Kristinn BV 7-5:0:2 15: 5 15
2 Lúðvík Jn. 7-5:0:2 11: 9 15
3 Gísli G 7-4:0:3 12:11 12
4 Lúðvík Jh. 7-3:1:3 12: 6 10
5 Lea 7-3:1:3 9: 7 10
6 Sólveig 7-3:1:3 9:10 10
7 Magnús Std. 7-2:2:3 6: 9 8
8 Jón Bragi 7-2:2:3 7:13 8
9 Róbert 7-2:1:4 8:15 7
10 Gylfi S 7-1:2:4 5: 9 5
8. umferð:
Lea:Kiddi BV
Sólveig:Lúðvík Jn.
Robbi:Gísli G
Gylfi S:Lúðvík Jh.
Maggi Skó.:Jón Bragi

Úrslit 7. umferðar:
Átak:Jói N 4:0
Andri:Fannar 0:0
Þuríður:Sæbjörn 1:0
Sigurbjörg:Gísli Geir 0:1
Hreggi:Guðný 1:1
1 Átak 7-4:2:1 19: 8 14
2 Fannar 7-4:2:1 11: 3 14
3 Þuríður 7-4:1:2 11: 8 13
4 Gísli Geir 7-4:0:3 8:10 12
5 Jóhann IN 7-3:1:3 7:11 10
6 Andri G 7-3:1:3 8:16 10
7 Hreggviður 7-2:3:2 12: 7 9
8 Sæbjörn 7-3:0:4 7:11 9
9 Sigurbjörg 7-1:2:4 4: 8 5
10 Guðný 7-0:2:5 4: 9 2-fél
8. umferð:
Fannar:Þuríður
Jói N:Andri
Gísli Geir:Hreggi
Guðný:Átak
Sæbjörn:Sigurbjörg

Drífa, Lilja J, Hafdís og Hildur efstar í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Maí 2021 klukkan 11:55
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 7. umferðar:
Drífa:Jói lögga 2:1
Lilja J:Alla 3:2
Sirrý:Gústi H 0:2
Dr. Davíð:Tinna 3:0
Alfa:Agnes 2:2
1 Drífa 7-6:1:0 17: 4 19
2 Lilja J 7-4:1:2 15:10 13
3 Ágúst H 7-4:1:2 9: 6 13
4 Davíð 7-2:3:2 9: 6 9
5 Jóhannes Ó 7-3:0:4 8:10 9
6 Aðalbjörg 7-2:2:3 8:12 8
7 Alfa 7-1:4:2 9: 8 7
8 Sirrý 7-2:1:4 9:10 7
9 Agnes 7-1:3:3 9:17 6
10 Tinna 7-1:2:4 7:16 5
8. umferð:
Gústi H:Dr. Davíð
Alla:Drífa
Jói lögga:Alfa
Tinna:Lilja J
Agnes:Sirrý

Úrslit 7. umferðar:
Tommi:Þóra 1:0
Hafdís:Fjóla 3:1
Hildur:Bjartey 2:0
Jóna:Lilja B 2:0
Elín:Hjödda 1:2
1 Hafdís 7-4:2:1 13: 8 14
2 Hildur 7-4:0:3 10: 4 12
3 Tómas 7-3:2:2 11:12 11
4 Þóra 7-3:1:3 10: 8 10
5 Lilja B 7-3:1:3 10:10 10
6 Hjördís 7-2:3:2 9: 9 9
7 Jóna 7-2:2:3 9: 9 8
8 Elín 7-2:2:3 6:10 8
9 Bjartey 7-2:2:3 4: 8 8
10 Fjóla 7-2:1:4 4: 8 7
8. umferð:
Hjödda:Hildur
Bjartey:Hafdís
Þóra:Jóna
Lilja B:Elín
Fjóla:Tommi

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ