SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Wenger meistari, bræðurnir upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 23 Maí 2016 klukkan 21:11
Um helgina lauk meistardeiild nr. 84 og 1. deild(B) á hlutlausum velli. Haukur á Reykjum/Wenger vann í 9. sinn:

Úrslit lokaumferðar:
Haukur:Wenger 0:1
HHH-b:HHH-f 0:1
HHH-c:KFS 0:1
Bridge:Lóran 2:1
Eldjárn:HHH-h 1:0
1 Wenger 9-6:1:2 24:16 19-vann
2 KFS 9-3:5:1 23:19 14
3 HHH-f 9-4:2:3 22:18 14
4 Haukur 9-4:1:4 19:16 13
5 HHH-b 9-4:1:4 16:16 13
6 Lóran 9-4:1:4 16:23 13
7 HHH-c 9-4:0:5 18:20 12
8 Bridge 9-2:4:3 19:20 10
9 Eldjárn 9-2:3:4 16:22 9-féll
10 HHH-h 9-1:4:4 15:18 7-féll
1. umferð(nýtt m.):
Wenger:Haukur
HHH-f:Lóran
KFS:Trausti Hj.
HHH-b:Bridge
HHH-c:Tryggvi H

Úrslit lokaumferðar:
HHH-g:Tryggvi H 0:2
Ragnheiður PH:Trausti Hj. 0:1
HHH-d:Tappi 1:1
Gunners:HHH-e 1:1
Hannes G:Hjölli 0:1
1 Tryggvi H 9-5:2:2 22:11 17-vann
2 Trausti Hj. 9-5:2:2 18:12 17-upp
3 HHH-g 9-4:2:3 17:17 14
4 Tappi 9-3:4:2 18:11 13
5 Gunners 9-4:1:4 14:19 13
6 Ragnheiður PH 9-3:3:3 18:17 12
7 HHH-e 9-3:2:4 16:17 11
8 HHH-d 9-3:2:4 15:16 11
9 Hjörleifur 9-3:0:6 13:21 9-féll
10 Hannes G 9-2:2:5 9:19 8-féll
1. umferð(nýtt m.):
Eldjárn:Tappi
HHH-g:Ragnheiður PH
HHH-h:
Gunners:HHH-d
HHH-e:

Eygló, Robbi, Charlotta og Einar KK upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 24 Maí 2016 klukkan 17:59
Um helgina var lokaumferð í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 57, á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Jolli:Robbi 0:1
HHH:Vera Björk 0:0
Bjarki:Eygló 0:1
Lea:Siggi II 0:3
Elli:JAG 0:5
1 Eygló 9-5:1:3 19:12 16-van
2 Róbert 9-5:1:3 9:12 16-upp
3 Vera Björk 9-4:3:2 18:11 15
4 Eyjólfur 9-5:0:4 15:14 15
5 HHH 9-4:1:4 17:13 13
6 Sigurður II 9-4:1:4 14:12 13
7 JAG 9-4:1:4 14:15 13
8 Lea 9-3:3:3 15:15 12
9 Bjarki 9-3:2:4 14:15 11-féll
10 Elías 9-1:1:7 6:22 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Hjölli:Jolli
Vera Björk:Siggi II
Hannes G:Einar KK
HHH:Lea
JAG:Charlotta

Úrslit lokaumferðar:
Charlotta:Lúðvík Jh. 1:1
Einar KK:Jón sáli 2:0
Jói N:Tryggvi KÓ 1:0
Lúðvík Jn.:Sveinbjörn 4:0
Rooney:Maggi B 0:3
1 Charlotta 9-6:1:2 19: 9 19-vann
2 Einar KK 9-5:1:3 18: 8 16-upp
3 Jón P 9-5:1:3 16:10 16
4 Lúðvík Jh. 9-4:3:2 10: 7 15
5 Magnús B 9-4:1:4 12:12 13
6 Tryggvi KÓ 9-4:1:4 11:11 13
7 Lúðvík Jn. 9-4:0:5 13:13 12
8 Jóhann N 9-3:1:5 8:16 10
9 Sveinbjörn 9-2:2:5 8:18 8-féll
10 Bjarni RE 9-1:3:5 2:13 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Bjarki:Lúðvík Jh.
Jón sáli:Tryggvi KÓ
Elli:
Maggi B:Jói N
Lúðvík Jn.:

Kári, Stefán Björn, Hreggi og Jói lögga upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Maí 2016 klukkan 23:42
Um helgina var lokaumferð leikin í 2.(E-deild) og 3. deild(F) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Kiddi BV:Stefán BH 0:2
Elvar:Kári H 1:1
Einar BÁ:Dollý 1:0
Geiri:Beddi 0:0
Gísli G:Gylfi S 1:0
1 Kári H 9-5:1:3 17: 7 16-vann
2 Stefán Björn 9-5:1:3 8: 7 16-upp
3 Einar Björn 9-5:0:4 10: 6 15
4 Bergvin 9-4:2:3 6: 9 14
5 Kristinn BV 9-4:1:4 10:11 13
6 Gísli G 9-4:1:4 5: 8 13
7 Elvar 9-3:3:3 8: 6 12
8 Sólveig 9-4:0:5 8:12 12
9 Ásgeir 9-3:1:5 7: 9 10-féll
10 Gylfi S 9-3:0:6 8:12 9-féll
1. umferð(nýtt mót):
Sveinbjörn:Beddi
Einar BÁ:Gísli G
Rooney:Jói lögga
Kiddi BV:Dollý
Elvar:Hreggi

Úrslit lokaumferðar:
Gústi Hr.:Kata F 2:0
Hreggi:Jón Bragi 1:0
Haukur J:Jói lögga 0:3
Maggi Std.:Slinger 2:0
Birkir H:Gummi GJ 1:0
1 Hreggviður 9-6:2:1 11: 5 20
2 Jóhannes Ó 9-5:2:2 15: 7 17
3 Ágúst Hr. 9-5:1:3 10: 9 16
4 Birkir H 9-5:1:3 8: 8 16
5 Magnús Std. 9-5:0:4 14:13 15
6 Katrín F 9-4:1:4 9: 7 13
7 Sæþór 9-3:1:5 8:10 10
8 Jón Bragi 9-2:2:5 9:12 8
9 Haukur J 9-2:2:5 7:14 8
10 Guðmundur Geir 9-1:2:6 6:12 5
1. umferð(nýtt mót):
Geiri:Birkir H
Gústi Hr.:Kata F
Gylfis S:
Maggi Std.:Jón Bragi
Slinger:

Drífa, Guðbjörn, Alla og Þura Stína upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 26 Maí 2016 klukkan 21:41
Um helgina var lokaumferð á hlutlausum velli í KFS-(G-deild) og ofurdeild(H):

Úrslit lokaumferðar:
Drífa:Sr. Kristján 4:0
Guðbjörn:Inga J 0:2
Freyr:Sirrí 3:0
Gísli Geir:Smári 0:2
Agnes:Matti 1:0
1 Drífa 9-7:0:2 13: 4 21-van
2 Guðbjörn 9-5:0:4 8: 8 15-upp
3 Kristján 9-4:2:3 12:11 14
4 Sigríður ÁG 9-4:1:4 9: 7 13
5 Freyr 9-4:1:4 10:12 13
6 Inga J 9-4:1:4 6:10 13
7 Agnes 9-3:2:4 10:11 11
8 V. Smári 9-3:2:4 8:10 11
9 Gísli Geir 9-3:1:5 8:11 10-féll
10 Matthías 9-3:0:6 9: 9 9-féll
1. umferð(nýtt mót):
Haukur J:Sirrí
Sr. Kristján:Inga J
Gummi Geir:
Freyr:Smári
Agnes:Alla

Úrslit lokaumferðar:
Alla:Þura SK 0:0
Guðný:Hjödda 3:0
Eydís:Hafdís 0:1
Inga JJ:Þuríður 4:0
Bryndís:Jóna 2:0
1 Aðalbjörg 9-6:3:0 15: 1 21
2 Þura SK 9-6:2:1 18: 6 20
3 Hafdís 9-5:3:1 11: 4 18
4 Guðný 9-3:3:3 6: 6 12
5 Hjördís 9-4:0:5 8:17 12
6 Inga Jóna 9-3:2:4 7:11 11
7 Jóna B 9-2:2:5 8: 9 8
8 Þuríður S 9-2:2:5 6:15 8
9 Bryndís 9-2:1:6 5: 9 7
10 Eydís 9-1:4:4 3: 9 7
1. umferð(nýtt mót):
Gísli Geir:Guðný
Hafdís:Inga JJ
Matti:Eydís
Hjödda:Þuríður S
Jóna B:Bryndís

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ