SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Wenger, HHH og KFS efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Feb 2019 klukkan 19:31
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 7. umferðar:
Wenger:HHH-b 3:2 í stórleiknum
Gunners:Eygló 2:3
HHH-f:HHH-c 3:3
HHH-d:Dollý 4:1
Tappi:Tryggvi H 5:3
1 Wenger 7-4:2:1 22:19 14
2 HHH-b 7-3:2:2 21:18 11
3 HHH-c 7-3:2:2 19:18 11
4 Tappi 7-3:1:3 22:19 10
5 HHH-d 7-3:1:3 20:19 10
6 Eygló 7-2:4:1 18:18 10
7 Gunners 7-2:2:3 19:19 8
8 HHH-f 7-2:2:3 17:20 8
9 Dollý 7-2:2:3 16:21 8
10 Tryggvi H 7-1:2:4 21:25 5
8. umferð:
HHH-c:Wenger
HHH-b:Tappi
Eygló:HHH-d
Dollý:HHH-f
Tryggvi H:Gunners

Úrslit 7. umferðar:
KFS:Lóran 6:5
HHH:Eldjárn 4:0
Haukur:HHH-e 5:3
Hjölli:Bridge 4:3
Trausti H:HHH-h 4:4
1 HHH 7-4:3:0 25:15 15
2 KFS 7-4:3:0 27:23 15
3 Haukur 7-4:1:2 21:19 13
4 HHH-h 7-3:2:2 20:17 11
5 Hjörleifur 7-3:1:3 20:20 13
6 Lóran 7-3:0:4 22:22 9
7 Bridge 7-1:3:3 19:19 6
8 HHH-e 7-1:3:3 18:24 6
9 Trausti Hj. 7-1:2:4 16:23 5
10 Eldjárn 7-1:1:4 10:18 5
8. umferð:
HHH-h:Haukur
Lóran:HHH
HHH-e:KFS
Eldjárn:Hjölli
Bridge:Trausti Hj.

Ragnheiður Perla, Charlotta, Einar Björn og Maggi B efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 26 Feb 2019 klukkan 17:06
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 7. umferðar:
Sigsoccer:Ragnheiður PH 3:2
Bergsveinn:Sigrid 3:3
Charlotta:Sveinbjörn 3:1
Vera Björk:Hjalti 5:2
HHH-g:Louisa 3:0
1 Ragnheiður PH 7-5:0:2 17:13 15
2 Charlotta 7-4:0:3 17:15 12
3 Sigsoccer 7-3:2:2 20:16 11
4 HHH-g 7-3:2:2 17:16 11
5 Sigrid 7-3:2:2 16:16 11
6 Vera Björk 7-3:1:3 19:16 10
7 Bergsveinn 7-2:3:2 13:14 9
8 Sveinbjörn 7-2:1:4 11:13 7
9 Hjalti 7-2:1:4 14:17 7
10 Louisa 7-2:0:5 9:17 6
8. umferð:
Sigrid:HHH-g
Ragnheiður PH:Bergsveinn
Hjalti K:Sigsoccer
Louisa:Charlotta
Sveinbjörn:Vera Björk

Úrslit 6. umferðar:
Einar BÁ:Jói lögga 2:1
Jón Bragi:Louotta 3:0
Jón sáli:Maggi B 4:0
Elli:Kiddi BV 2:2
Maggi Skó.:Hannes 4:1
1 Einar Björn 7-5:1:1 13: 7 16
2 Magnús B 7-4:1:2 15:11 13
3 Jón Bragi 7-4:1:2 9: 5 13
4 Jóhannes Ó 7-3:1:3 13: 9 10
5 Magnús Std. 7-3:1:3 8:13 7
6 Jón P 7-3:0:4 9: 8 9
7 Elías JF 7-2:2:3 11:11 8
8 Kristinn BV 7-1:4:2 8:11 7
9 Louotta 7-2:1:4 6:11 7
10 Hannes 7-2:0:5 11:16 6
8. umferð:
Jói lögga:Jón Bragi
Maggi B:Elli
Hannes:Einsi kaldi
Kiddi BV:Maggi Skó.
Louotta:Jón sáli

Lea, Gylfi S, Agnes og Sigurbjörg efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 27 Feb 2019 klukkan 21:27
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 7. umferðar:
Gústi H:Gylfi S 3:3
Lea:Kári 3:3
Lúðvík Jh.:Erna 1:2
Gísli GT:Robbi 3:3
Anita:Sólveig 4:3
1 Lea 7-5:1:1 16: 5 16
2 Gylfi S 7-3:4:0 15: 8 13
3 Ágúst H 7-4:1:2 12: 7 13
4 Gísli Geir 7-4:1:2 12:13 13
5 Erna 7-3:2:2 6: 7 11
6 Lúðvík Jh. 7-2:1:4 10:13 7
7 Róbert 7-2:1:4 7:11 7
8 Anita 7-2:1:4 8:14 7
9 Kári 7-1:3:3 7:10 6
10 Sólveig 7-0:3:4 6:11 3
8. umferð:
Gylfi S:Lea, stórleikur hér
Erna:Gísli GT
Robbi:Gústi H
Sólveig:Lúðvík Jh.
Kári:Anita

Úrslit 7. umferðar:
Sigurbjörg:Agnes 0:4
Hreggi:Lúðvík Jn. 2:2
Siggi II:Ester 1:1
Þóra:Þuríður 2:0
Hildur SS:Viggi 2:1
1 Agnes 7-4:1:2 14: 7 13
2 Sigurbjörg 7-4:1:2 14: 8 13
3 Sigurður II 7-3:3:1 10: 4 12
4 Þóra 7-3:2:2 13: 6 11
5 Lúðvík Jn. 7-3:2:2 9: 8 11
6 Hreggviður 7-2:3:2 13: 8 9
7 Hildur 7-3:0:4 10:18 9
8 Þuríður 7-2:1:4 5:10 7
9 Ester 7-2:1:4 6:13 7
10 Vignir 7-1:2:4 5: 9 5
8. umferð:
Lúðvík Jn.:Siggi II
Agnes:Hildur
Þuríður:Sigurbjörg
Ester:Þóra
Viggi:Hreggi

Drífa:Lilja J, Fannars og Franz efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 28 Feb 2019 klukkan 10:17
Um helgina var leikið í KFS(G)- og HSU-deildinni(H):

Úrslit 7. umferðar:
Lilja J:Drífa 0:2
Bjartey:Sirrí 5:0
Fjóla:Hjödda 2:2
Bryndís:Hafdís 2:0
Jóna:Ása 1:3
1 Drífa 7-4:2:1 9: 5 14
2 Lilja J 7-4:1:2 13: 6 13
3 Sigríður ÁÁ 7-4:0:3 13: 8 12
4 Bryndís 7-3:2:2 9: 7 11
5 Bjartey 7-3:1:3 13:13 10
6 Fjóla 7-2:4:1 6: 7 10
7 Hjördís 7-2:2:3 8: 6 8
8 Ása 7-2:2:3 7:10 8
9 Jóna 7-2:0:5 6:13 6
10 Hafdís 7-1:2:4 6:15 5
8. umferð:
Sirrí:Lilja J
Drífa:Fjóla
Hjödda:Bryndís
Ása:Bjartey
Hafdís:Jóna

Úrslit 7. umferðar:
Franz:Kjartan 1:0
Eyjólfur:Fannar 2:2
Alfa:Alla 2:1
Örvar:Toni 0:1
Birkir H:Lilja B 3:1
1 Fannar 7-5:2:0 13: 4 17
2 Franz 7-5:0:2 9: 8 15
3 Alfa 7-4:0:3 8: 7 12
4 Anton 7-3:1:3 9: 7 10
5 Birkir H 7-3:0:4 9:10 9
6 Örvar 7-3:0:4 9:10 9
7 Kjartan 7-3:0:4 5: 6 9
8 Eyjólfur 7-2:2:3 8: 7 8
9 Aðalbjörg 7-2:2:3 6: 6 8
10 Lilja B 7-1:1:5 4:15 4
8. umferð:
Fannar:Franz, stórleikur hér
Toni:Birkir H
Kjartan:Örvar
Lilja B:Alfa
Alla:Eyjólfur

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Sun 14:00 26.Maí 2019

Meistaraflokkur

Elliði - KFS

4. deild karla D riðill

Fylkisvöllur

Þri 18:00 04.Júní 2019

Meistaraflokkur

KFS - KFR

4. deild karla D riðill

Týsvöllur

Mið 18:00 12.Júní 2019

Meistaraflokkur

Ægir - KFS

4. deild karla D riðill

Þorlákshafnarvöllur

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ