SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-d, HHH-e og Charlotta efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 17 Jun 2019 klukkan 21:07
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 2. umferðar:
Tappi:HHH 3:1
KFS:HHH-d 1:2
HHH-c:HHH-f 3:2
Bridge:Dollý 2:1
Wenger:HHH-b 3:2
1 HHH-d 2-2:0:0 7:4 6
2 Tappi 2-1:1:0 6:4 4
3 HHH-f 2-1:0:1 7:6 3
4 HHH-c 2-1:0:1 5:5 3
5 Dollý 2-1:0:1 4:4 3
6 Wenger 2-1:0:1 6:7 3
7 Bridge 2-1:0:1 5:6 3
8 HHH 2-1:0:1 5:6 3
9 HHH-b 2-0:1:1 5:6 1
10 KFS 2-0:0:2 4:6 0
3. umferð:
Dollý:HHH-d
HHH-f:Bridge
Tappi:KFS
HHH-b:HHH-c
HHH:Wenger

Úrslit 2. umferðar:
Ragnheiður PH:HHH-e 2:3
Sigsoccer:Hjölli 2:0
Tryggvi H:Eygló 3:2
HHH-h:Haukur 2:2
Vera Björk:Charlotta 2:3
1 HHH-e 2-2:0:0 9:5 6
2 Charlotta 2-1:1:0 7:6 4
3 Haukur 2-1:1:0 5:4 4
4 Eygló 2-1:0:1 6:5 3
5 Sigsoccer 2-1:0:1 4:3 3
6 Hjörleifur 2-1:0:1 3:4 3
7 Tryggvi H 2-1:0:1 6:8 3
8 Ragnheiður Perla 2-0:1:1 6:7 1
9 HHH-h 2-0:1:1 4:6 1
10 Vera Björk 2-0:0:2 4:6 0
3. umferð:
Charlotta:Hjölli
Haukur:Tryggvi H
HHH-e:Vera Björk
Eygló:Ragnheiður Perla
HHH-h:Sigsoccer


Eldjárn, Louisa, Hjalti og Tryggvi KÓ efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 18 Jun 2019 klukkan 18:10
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) um helgina:

Úrslit 2. umferðar:
Eldjárn:Lóran 4:2
Louisa:Trausti Hj.4:0
Gylfi S:Maggi B 2:0
Alibaba:Gunners 3:1
Sveinbjörn:HHH-g 3:2
1 Eldjárn 2-1:1:0 8:6 4
2 Louisa 2-1:0:1 6:3 3
3 Gylfi S 2-1:0:1 4:3 3
4 Lóran 2-1:0:1 7:7 3
5 Alibaba 2-1:0:1 6:6 3
6 Sveinbjörn 2-1:0::1 5:6 3
7 Gunners 2-1:0:1 4:5 3
8 Magnús B 2-1:0:1 3:4 3
9 Trausti Hj. 2-1:0:1 4:6 3
10 HHH-g 2-0:1:1 6:7 1
3. umferð:
Gunners:Eldjárn
Alibaba:Gylfi S
Lóran:Sveinbjörn
HHH-g:Louisa
Trausti Hj.:Maggi B

Úrslit 2. umferðar:
Hjalti:Einsi kaldi 4:0
Sólveig:Jón Bragi 3:0
Siggi II:Jón sáli 2:2
Lea:Tryggvi KÓ 2:3
Mick:Hanni harði 1:1
1 Hjalti 2-2:0:0 6:1 6
2 Tryggvi KÓ 2-2:0:0 5:3 6
3 Jón P 2-1:1:0 3:2 4
4 Sólveig 2-1:0:1 3:1 3
5 Jón Bragi 2-1:0:1 3:3 3
6 Einar Björn 2-1:0:1 2:4 3
7 Sigurður II 2-0:1:1 3:4 1
8 Hannes 2-0:1:1 2:3 1
9 Mick 2-0:1:1 1:4 1
10 Lea 2-0:0:2 2:5 0
3. umferð:
Tryggvi KÓ:Hjalti, stórleikur hér
Jón Bragi:Jón sáli
Hanni harði:Sólveig
Einsi kaldi:Mick
Lea:Siggi II

Kári, Kiddi BV, Fannar og Robbi efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 19 Jun 2019 klukkan 19:11
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 2. umferðar:
Lúðvík Jn.:Kári 0:1
Anita:Kiddi BV 1:1
Hreggi:Erna 0:0
Gísli Geir:Louotta 2:2
Elli:Maggi Skó. 3:1
1 Kári 2-2:0:0 5:2 6
2 Kristinn BV 2-1:1:0 4:1 4
3 Hreggviður 2-1:1:0 3:1 4
4 Louotta 2-1:1:0 4:3 4
5 Lúðvík Jn. 2-1:0:1 2:2 3
6 Elías 2-1:0:1 3:4 3
7 Anita 2-0:1:1 2:3 1
8 Erna 2-0:1:1 1:2 1
9 Gísli Geir 2-0:1:1 4:6 1
10 Magnús Std. 2-0:0:2 2:6 0
3. umferð:
Louotta:Lúðvík Jn.
Kári:Erna
Elli:Hreggi
Kiddi BV:Gísli Geir
Maggi Skó:Anita

Úrslit 2. umferðar:
Fannar:Lúðvík Jh. 3:0
Robbi:Agnes 1:0
Viggi:Þóra 1:0
Sigurbjörg:Ágúst H 0:1
Sirrí:Drífa 1:0
1 Fannar 2-2:0:0 6:1 6
2 Róbert 2-2:0:0 3:1 6
3 Vignir 2-2:0:0 3:1 6
4 Lúðvík Jh. 2-1:0:1 4:3 3
5 Ágúst H 2-1:0:1 2:2 3
6 Drífa 2-1:0:1 2:2 3
7 Sigríður 2-1:0:1 1:4 3
8 Sigurbjörg 2-0:0:2 1:3 0
9 Agnes 2-0:0:2 1:3 0
10 Þóra 2-0:0:2 1:4 0
3. umferð:
Robbi:Viggi
Drífa:Fannar
Gústi H:Sirrí
Lúðvík Jh.:Þóra
Agnes:Sigurbjörg

Þuríður, Lilja J, Ása og Alfa efstar í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 20 Jun 2019 klukkan 17:43
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 2. umferðar:
Kjartan:Þuríður 0:1
Lilja J:Jóna 4:0
Bjartey:Ester 1:0
Birkir H:Franz 4:2
Bryndís:Hildur 1:1
1 Þuríður 2-2:0:0 3:0 6
2 Lilja J 2-1:1:0 5:1 4
3 Ester 2-1:0:1 2:1 3
4 Birkir H 2-1:0:1 4:4 3
5 Bjartey 2-1:0:1 2:2 3
6 Jóna 2-1:0:1 2:5 3
7 Hildur 2-0:2:0 2:2 2
8 Kjartan 2-0:1:1 1:2 1
9 Franz 2-0:1:1 3:5 1
10 Bryndís 2-0:1:1 1:3 1
3. umferð:
Ester:Lilja J
Jóna:Birkir H
Franz:Þuríður
Hildur:Bjartey
Bryndís:Kjartan

Úrslit 2. umferðar:
Alfa:Ása 2:2
Hafdís:Lilja B 2:0
Toni:Fjóla 2:0
Örvar:Aron 1:0
Hjödda:Alla 1:1
1 Ása 2-1:1:0 5:4 4
2 Alfa 2-1:1:0 4:3 4
3 Örvar 2-1:1:0 1:0 4
4 Lilja B 2-1:0:1 4:2 3
5 Anton 2-1:0:1 4:3 3
6 Hafdís 2-1:0:1 2:1 3
7 Fjóla 2-1:0:1 1:2 3
8 Aðalbjörg 2-0:2:0 1:1 2
9 Hjördís 2-0:1:1 1:5 1
10 Aron 2-0:0:2 1:3 0
3. umferð:
Ása:Örvar
Fjóla:Alfa
Toni:Hafdís
Alla:Lilja B
Aron:Hjödda

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 07.Mars 2020

Meistaraflokkur

Árborg - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 14.Mars 2020

Meistaraflokkur

Úlfarnir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Framvöllur

Lau 14:00 21.Mars 2020

Meistaraflokkur

Ísbjörninn - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Kórinn - Gervigras

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ