SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Tappi, Charlotta og Sigsoccer efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Jun 2019 klukkan 17:58
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 3. umferðar:
Dollý:HHH-d 5:2
HHH-f:Bridge 3:3
Tappi:KFS 3:2
HHH-b:HHH-c 2:2
HHH:Wenger 4:3
1 Tappi 3-2:1:0 9: 6 7
2 Dollý 3-2:0:1 9: 6 6
3 HHH-d 3-2:0:1 9: 9 6
4 HHH 3-2:0:1 9: 9 6
5 HHH-f 3-1:1:1 10: 9 4
6 HHH-c 3-1:1:1 7: 7 4
7 Bridge 3-1:1:1 8: 9 4
8 Wenger 3-1:0:2 9:11 3
9 HHH-b 3-0:2:1 7: 8 2
10 KFS 3-0:0:3 6: 9 0
4. umferð:
Wenger:Tappi
HHH-d:HHH-f
HHH-c:HHH
KFS:Dollý
Bridge:HHH-b

Úrslit 3. umferðar:
Charlotta:Hjölli 3:2
Haukur:Tryggvi H 4:4
HHH-e:Vera Björk 1:4
Eygló:Ragnheiður Perla 3:4
HHH-h:Sigsoccer 1:3
1 Charlotta 3-2:1:0 10: 8 7
2 Sigsoccer 3-2:0:1 7: 4 6
3 HHH-e 3-2:0:1 10: 9 6
4 Haukur 3-1:2:0 9: 8 5
5 Ragnheiður PH 3-1:1:1 10:10 4
6 Tryggvi H 3-1:1:1 10:12 4
7 Vera Björk 3-1:0:2 8: 7 3
8 Eygló 3-1:0:2 9: 9 3
9 Hjörleifur 3-1:0:2 5: 7 3
10 HHH-h 3-0:1:2 5: 9 1
4. umferð:
Sigsoccer:Charlotta, stórleikur hér
Ragnheiður Perla:Haukur
Hjölli:HHH-e
Vera Björk:Eygló
Tryggvi H:HHH-h

Louisa, Alibaba, Tryggvi KÓ og Hjalti efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Jun 2019 klukkan 18:49
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 2. umferðar:
Gunners:Eldjárn 3:2
Alibaba:Gylfi S 3:0
Lóran:Sveinbjörn 2:2
HHH-g:Louisa 1:4
Trausti Hj.:Maggi B 3:2
1 Louisa 3-2:0:1 10: 4 6
2 Alibaba 3-2:0:1 9: 6 6
3 Gunners 3-2:0:1 7: 7 6
4 Trausti Hj. 3-2:0:1 7: 8 6
5 Eldjárn 3-1:1:1 10: 9 4
6 Lóran 3-1:1:1 9: 9 4
7 Sveinbjörn 3-1:1:1 7: 8 4
8 Magnús B 3-1:0:2 5: 7 3
9 Gylfi S 3-1:0:2 4: 6 3
10 HHH-g 3-0:1:2 7:11 1
3. umferð:
Eldjárn:Alibaba
Louisa:Lóran
Sveinbjörn:Gunners
Gylfi S:Trausti Hj.
Maggi B:HHH-g

Úrslit 3. umferðar:
Tryggvi KÓ:Hjalti 4:3 í stórleiknum
Jón Bragi:Jón sáli 1:1
Hanni harði:Sólveig 2:3
Einsi kaldi:Mick 3:3
Lea:Siggi II 2:1
1 Tryggvi KÓ 3-3:0:0 9:6 9
2 Hjalti 3-2:0:1 9:5 6
3 Sólveig 3-2:0:1 6:3 6
4 Jón P 3-1:2:0 4:3 5
5 Jón Bragi 3-1:1:1 4:4 4
6 Einar Björn 3-1:1:1 5:7 4
7 Lea 3-1:0:2 4:6 3
8 Mick 3-0:2:1 4:7 2
9 Sigurður II 3-0:1:2 4:6 1
10 Hannes 3-0:1:2 4:6 1
4. umferð:
Sólveig:Einar Björn
Hjalti:Lea
Mick:Tryggvi KÓ
Siggi II:Jón Bragi
Jón sáli:Hanni harði

Kári, Louotta, Robbi og Fannar efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 26 Jun 2019 klukkan 20:32
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 3. umferðar:
Louotta:Lúðvík Jn. 4:1
Kári:Erna 2:0
Elli:Hreggi 2:0
Kiddi BV:Gísli Geir 2:1
Maggi Skó:Anita 2:0
1 Kári 3-3:0:0 7:2 9
2 Louotta 3-2:1:0 8:4 7
3 Kristinn BV 3-2:1:0 6:2 7
4 Elías 3-2:0:1 5:4 6
5 Hreggviður 3-1:1:1 3:3 4
6 Magnús Std. 3-1:0:2 4:6 3
7 Lúðvík Jn. 3-1:0:2 3:6 3
8 Gísli Geir 3-0:1:2 5:8 1
9 Anita 3-0:1:2 2:5 1
10 Erna 3-0:1:2 1:4 1
4. umferð:
Hreggi:Kári
Lúðvík Jn.:Kiddi BV
Erna:Louotta
Anita:Elli
Gísli Geir:Maggi Skó

Úrslit 3. umferðar:
Robbi:Viggi 3:0
Drífa:Fannar 3:1
Gústi H:Sirrí 4:1
Lúðvík Jh.:Þóra 3:1
Agnes:Sigurbjörg 2:1
1 Róbert 3-3:0:0 6:1 9
2 Fannar 3-2:0:1 7:4 6
3 Lúðvík Jh. 3-2:0:1 7:4 6
4 Ágúst H 3-2:0:1 6:3 6
5 Drífa 3-2:0:1 5:3 6
6 Vignir 3-2:0:1 3:4 6
7 Agnes 3-1:0:2 3:4 3
8 Sigríður 3-1:0:2 2:8 3
9 Sigurbjörg 3-0:0:3 2:5 0
10 Þóra 3-0:0:3 2:7 0
4. umferð:
Fannar:Gústi H
Viggi:Lúðvík Jh.
Sigurbjörg:Róbert
Sirrí:Agnes
Þóra:Drífa

Ester, Þuríður, Lilja B og Toni efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 27 Jun 2019 klukkan 18:16
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 3. umferðar:
Ester:Lilja J 4:0
Jóna:Birkir H 3:2
Franz:Þuríður 3:0
Hildur:Bjartey 3:0
Bryndís:Kjartan 3:0
1 Ester 3-2:0:1 6:1 6
2 Þuríður 3-2:0:1 3:3 6
3 Jóna 3-2:0:1 5:7 6
4 Hildur 3-1:2:0 5:2 5
5 Franz 3-1:1:1 6:5 4
6 Bryndís 3-1:1:1 4:3 4
7 Lilja J 3-1:1:1 5:5 4
8 Birkir H 3-1:0:2 6:7 3
9 Bjartey 3-1:0:2 2:5 3
10 Kjartan 3-0:1:2 1:5 1
4. umferð:
Þuríður:Jóna
Birkir H:Ester
Lilja J:Hildur
Bjartey:Bryndís
Kjartan:Franz

Úrslit 3. umferðar:
Ása:Örvar 1:1
Fjóla:Alfa 3:0
Toni:Hafdís 3:2
Alla:Lilja B 1:3
Aron:Hjödda 3:2
1 Lilja B 3-2:0:1 7:3 6
2 Anton 3-2:0:1 10:7 6
3 Fjóla 3-2:0:1 4:2 6
4 Ása 3-1:2:0 6:5 5
5 Örvar 3-1:2:0 2:1 5
6 Alfa 3-1:1:1 4:6 4
7 Hafdís 3-1:0:2 4:4 3
8 Aron 3-1:0:2 4:5 3
9 Aðalbjörg 3-0:2:1 2:4 2
10 Hjördís 3-0:1:2 3:8 1
4. umferð:
Örvar:Fjóla
Alfa:Toni
Lilja B:Aron
Hjödda:Ása
Hafdís:Alla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ