SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH, Lóran og Ragnheiður Perla efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 28 Oct 2019 klukkan 15:33
Um helgina hófst keppni í Meistaradeild nr. 102(A-deild) og 1. deild(B) nr. 95:

Úrslit 1. umferðar:
Sigsoccer:HHH-d 4:1
Tappi:Haukur 4:3
Wenger:Hjölli 3:3
HHH:KFS 4:1
Bridge:Eygló 3:3
1 HHH 1-1:0:0 4:1 3
2 Sigsoccer 1-1:0:0 4:1 3
3 Tappi 1-1:0:0 4:3 3
4 Eygló 1-0:1:0 3:3 1
5 Hjörleifur 1-0:1:0 3:3 1
6 Bridge 1-0:1:0 3:3 1
7 Wenger 1-0:1:0 3:3 1
8 Haukur 1-0:0:1 3:4 0
9 HHH-d 1-0:0:1 1:4 0
10 KFS 1-0:0:1 1:4 0
2. umferð:
Eygló:HHH
Haukur:Sigsoccer
Hjölli:Bridge
KFS:Tappi
HHH-d:Wenger

Úrslit 1. umferðar:
HHH-f:Tryggvi H 3:3
HHH-e:HHH-b 2:2
Dollý:Lóran 3:4
Trausti Hj.:Ragnheiður PH 3:4
Louisa:HHH-h 2:2
1 Lóran 1-1:0:0 4:3 3
2 Ragnheiður PH 1-1:0:0 4:3 3
3 Tryggvi H 1-0:1:0 3:3 1
4 HHH-f 1-0:1:0 3:3 1
5 HHH-b 1-0:1:0 2:2 1
6 HHH-h 1-0:1:0 2:2 1
7 HHH-e 1-0:1:0 2:2 1
8 Louisa 1-0:1:0 2:2 1
9 Dollý 1-0:0:1 3:4 0
10 Trausti Hj. 1-0:0:1 3:4 0
2. umferð:
HHH-b:HHH-f
Ragnheiður PH:HHH-e
Lóran:Louisa
Tryggvi H:Dollý
HHH-h:Trausti Hj.

Vera Björk, Hjalti, Jón sáli og Tryggvi lögga efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 29 Oct 2019 klukkan 16:38
Um helgina hófst keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 75:

Úrslit 1. umferðar:
HHH-c:Gunners 3:4
Hjalti:Sigrid 4:2
Charlotta:HHH-g 3:2
Eldjárn:Sveinbjörn 3:3
Vera Björk:Louotta 4:1
2. umferð:
Gunners:Charlotta
Sveinbjörn:Hjalti
HHH-g:Vera Björk
Louotta:Eldjárn
Sigrid:HHH-c

Úrslit 1. umferðar:
Maggi B:Jón sáli 1:4
Sólveig:Kári 2:1
Tryggvi lögga:Kiddi Valla 2:0
Einsi kaldi:Lea 3:2
Mick:Elli 1:1
2. umferð:
Jón sáli:Tryggvi lögga, stórleikur hér
Elli:Einsi kaldi
Lea:Sólveig
Kiddi BV:Mick
Kári:Maggi B

Viggi, Gylfi S, Siggi II og Þóra efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 30 Oct 2019 klukkan 17:41
Um helgina hófst keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 1. umferðar:
Hanni:Jón Bragi 3:2
Lúðvík Jh.:Lúðvík Jn. 3:2
Gylfi S:Þuríður 2:0
Vignir:Hreggi 3:1
Erna:Drífa 3:3
2. umferð:
Drífa:Viggi
Jón Bragi:Gylfi S
Lúðvík Jn.:Hanni
Hreggi:Lúðvík Jh.
Þuríður:Erna

Úrslit 1. umferðar:
Siggi II:Maggi Skó. 3:0
Þóra:Agnes 3:0
Anita:Ester 0:2
Gísli Geir:Fannar 2:1
Gústi H:HHH-i 2:0
2. umferð:
Ester:Gústi H
Fannar:Þóra
Agnes:Siggi II
HHH-i:Gísli Geir
Maggi Skó.:Anita

Hildur, Jóna, Björk og Bjartey efstar í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 31 Oct 2019 klukkan 19:59
Um helgina var leikið í KFS-(G) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 1. umferðar:
Robbi:Hafdís 2:1
Hildur:Berglind 4:0
Jóna:Maggi Skó. 3:0
Sirrí:Jói lögga 2:1
Sigurbjörg:Perla 0:2
2. umferð:
Perla:Sirrí
Hafdís:Jóna
Jói Ó:Hildur
Berglind:Robbi
Maggi S:Sigurbjörg

Úrslit 1. umferðar:
Bjartey:Alla 2:0
Björk:Bjarki 4:0
Lilja B:Bryndís 2:0
Hjödda:Fjóla 1:2
Lilja J:Alfa 1:0
2. umferð:
Fjóla:Björk
Alla:Lilja B
Bjarki:Bjartey
Alfa:Hjödda
Bryndís:Lilja J


Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 07.Mars 2020

Meistaraflokkur

Árborg - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 14.Mars 2020

Meistaraflokkur

Úlfarnir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Framvöllur

Lau 14:00 21.Mars 2020

Meistaraflokkur

Ísbjörninn - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Kórinn - Gervigras

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ