SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Sigsoccer, Lóran og Tryggvi Hj. efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Nov 2019 klukkan 16:34
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 2. umferðar:
Eygló:HHH 3:2
Haukur:Sigsoccer 2:2
Hjölli:Bridge 2:3
KFS:Tappi 4:3
HHH-d:Wenger 2:2
1 Sigsoccer 2-1:1:0 6:3 4
2 Eygló 2-1:1:0 6:5 4
3 Bridge 2-1:1:0 6:5 4
4 HHH 2-1:0:1 6:4 3
5 Tappi 2-1:0:1 7:7 3
6 KFS 2-1:0:1 5:7 3
7 Wenger 2-0:2:0 5:5 2
8 Haukur 2-0:1:1 5:6 1
9 Hjörleifur 2-0:1:1 5:6 1
10 HHH-d 2-0:1:1 3:6 1
3. umferð:
HHH:Bridge
Tappi:Eygló
Sigsoccer:KFS
Wenger:Haukur
HHH-d:Hjölli

Úrslit 2. umferðar:
HHH-b:HHH-f 2:2
Ragnheiður PH:HHH-e 3:3
Lóran:Louisa 4:2
Tryggvi H:Dollý 3:1
HHH-h:Trausti Hj. 3:3
1 Lóran 2-2:0:0 8:5 6
2 Tryggvi H 2-1:1:0 6:4 4
3 Ragnheiður PH 2-1:1:0 7:6 4
4 HHH-e 2-0:2:0 5:5 2
5 HHH-f 2-0:2:0 5:5 2
6 HHH-h 2-0:2:0 5:5 2
7 HHH-b 2-0:2:0 4:4 2
8 Trausti Hj. 2-0:1:1 6:7 1
9 Louisa 2-0:1:1 4:6 1
10 Dollý 2-0:0:2 4:7 0
3. umferð:
Tryggvi H:Lóran, stórleikur hér
HHH-f:Ragnheiður PH
HHH-e:HHH-h
Trausti Hj.:Louisa
Dollý:HHH-b

Gunners, Vera Björk, Jón sáli og Elli efst í næstefstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Nov 2019 klukkan 16:30
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 2. umferðar:
Gunners:Charlotta 4:3
Sveinbjörn:Hjalti 2:2
HHH-g:Vera Björk 3:3
Louotta:Eldjárn 3:3
Sigrid:HHH-c 3:1
1 Gunners 2-2:0:0 8:6 6
2 Vera Björk 2-1:1:0 7:4 4
3 Hjalti 2-1:1:0 6:4 4
4 Charlotta 2-1:0:1 6:6 3
5 Sigrid 2-1:0:1 5:5 3
6 Eldjárn 2-0:2:0 6:6 2
7 Sveinbjörn 2-0:2:0 5:5 2
8 HHH-g 2-0:1:1 5:6 1
9 Louotta 2-0:1:1 4:7 1
10 HHH-c 2-0:0:2 4:7 0
3. umferð:
Eldjárn:Vera Björk
Charlotta:Sigrid
Gunners:HHH-g
Hjalti:Louotta
HHH-c:Sveinbjörn

Úrslit 2. umferðar:
Jón sáli:Tryggvi lögga 3:2
Elli:Einsi kaldi 3:0
Lea:Sólveig 1:1
Kiddi BV:Mick 2:4
Kári:Maggi B 3:0
1 Jón P 2-2:0:0 7:3 6
2 Elías 2-1:1:0 4:1 4
3 Mick 2-1:1:0 5:3 4
4 Sólveig 2-1:1:0 3:2 4
5 Kári 2-1:0:1 4:2 3
6 Tryggvi KÓ 2-1:0:1 4:3 3
7 Einar Björn 2-1:0:1 3:5 3
8 Lea 2-0:1:1 3:4 1
9 Kristinn BV 2-0:0:2 2:6 0
10 Magnús B 2-0:0:2 1:7 0
3. umferð:
Sólveig:Elli
Einsi kaldi:Mick
Kiddi BV:Jón sáli
Kári:Tryggvi KÓ
Lea:Maggi B

Viggi, Gylfi S, Þóra og Ester efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Nov 2019 klukkan 16:00
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 2. umferðar:
Drífa:Viggi 1:0
Jón Bragi:Gylfi S 1:1
Lúðvík Jn.:Hanni 3:2
Hreggi:Lúðvík Jh. 2:1
Þuríður:Erna 3:3
1 Gylfi S 2-1:1:0 3:1 4
2 Drífa 2-1:1:0 4:3 4
3 Vignir 2-1:0:1 3:2 3
4 Hannes 2-1:0:1 5:5 3
5 Lúðvík Jn. 2-1:0:1 5:5 3
6 Lúðvík Jh. 2-1:0:1 4:4 3
7 Hreggviður 2-1:0:1 3:4 3
8 Erna 2-0:2:0 6:6 2
9 Jón Bragi 2-0:1:1 3:4 1
10 Þuríður 2-0:1:1 3:5 1
3. umferð:
Gylfi S:Lúðvík Jn.
Lúðvík Jh.:Drífa
Hanni:Hreggi
Viggi:Erna
Jón Bragi:Þuríður

Perla, Robbi, Björk og Lilja J efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Nov 2019 klukkan 16:34
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 2. umferðar:
Perla:Sirrí 5:2
Hafdís:Jóna 2:0
Jói lögga:Hildur 3:0
Berglind:Robbi 1:2
Maggi Skó.:Sigurbjörg 1:1
1 Perla 2-2:0:0 7:2 6
2 Róbert 2-2:0:0 4:2 6
3 Jóhannes 2-1:0:1 4:2 3
4 Hildur 2-1:0:1 4:3 3
5 Hafdís 2-1:0:1 3:2 3
6 Jóna 2-1:0:1 3:2 4
7 Sirrí 2-1:0:1 4:6 3
8 Sigurbjörg 2-0:1:1 1:3 1
9 Magnús Std. 2-0:1:1 1:4 1
10 Berglind 2-0:0:2 1:6 0
3. umferð:
Robbi:Jói lögga
Hildur:Perla
Hafdís:Maggi Std.
Sirrí:Sigurbjörg
Jóna:Berglind

Úrslit 2. umferðar:
Fjóla:Björk 1:3
Alla:Lilja B 0:0
Bjarki:Bjartey 3:1
Alfa:Hjödda 1:1
Bryndís:Lilja J 0:2
1 Björk 2-2:0:0 7:1 6
2 Lilja J 2-2:0:0 3:0 6
3 Lilja B 2-1:1:0 2:0 4
4 Bjartey 2-1:0:1 3:3 3
5 Fjóla 2-1:0:1 3:4 3
6 Bjarki 2-1:0:1 3:5 3
7 Hjördís 2-0:1:1 2:3 1
8 Alfa 2-0:1:1 1:2 1
9 Aðalbjörg 2-0:1:1 0:2 1
10 Bryndís 2-0:0:2 0:4 0
3. umferð:
Bjartey:Fjóla
Lilja B:Bjarki
Hjödda:Lilja J
Björk:Alfa
Alla:Bryndís

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 07.Mars 2020

Meistaraflokkur

Árborg - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 14.Mars 2020

Meistaraflokkur

Úlfarnir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Framvöllur

Lau 14:00 21.Mars 2020

Meistaraflokkur

Ísbjörninn - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Kórinn - Gervigras

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ