SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-d, Lóran og Ragnheiður Perla efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 02 Dec 2019 klukkan 18:28
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 6. umferðar:
HHH-d:Eygló 3:2
Tappi:Hjölli 4:2
Sigsoccer:HHH 2:2
Wenger:Bridge 2:1
Haukur:KFS 2:2
1 HHH-d 6-3:2:1 15:15 11
2 Eygló 6-3:1:2 19:16 10
3 Tappi 6-3:1:2 19:17 10
4 Sigsoccer 6-2:3:1 17:15 9
5 Bridge 6-2:3:1 15:14 9
6 KFS 5-2:2:2 15:17 8
7 Hjörleifur 6-2:1:3 16:16 7
8 HHH 6-1:3:2 14:15 6
9 Wenger 6-1:3:2 13:15 6
10 Haukur 6-0:3:3 13:16 3
7. umferð:
Bridge:HHH-d
Tappi:Sigsoccer
Eygló:Haukur
Hjölli:KFS
HHH:Wenger

Úrslit 6. umferðar:
HHH-b:Ragnheiður Perla 1:3
HHH-e:Lóran 3:2
HHH-f:Trausti Hj. 3:2
Tryggvi H:HHH-h 3:0
Dollý:Louisa 3:3
1 Lóran 6-4:1:1 20:16 13
2 Ragnheiður PH 6-4:1:1 17:13 13
3 HHH-f 6-3:2:1 16:13 11
4 Tryggvi H 6-2:2:2 15:13 8
5 HHH-e 6-2:2:2 16:16 8
6 Louisa 6-2:2:2 15:16 8
7 HHH-h 6-1:3:2 13:16 6
8 HHH-b 6-1:2:3 13:15 5
9 Dollý 6-1:2:3 13:17 5
10 Trausti Hj. 6-1:1:4 15:18 4
7. umferð:
Lóran:Ragnheiður Perla, stórleikur hér
HHH-e:HHH-f
Louisa:Tryggvi H
HHH-h:HHH-b
Trausti Hj.:Dollý

Gunners, Vera Björk, Tryggvi lögga og Jón sáli efst í næstefstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 03 Dec 2019 klukkan 17:03
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 6. umferðar:
Charlotta:Vera Björk 2:1
Gunners:Louotta 4:3
Hjalti:HHH-g 2:0
Sigrid:Sveinbjörn 0:0
HHH-c:Eldjárn 3:2
1 Gunners 6-4:1:1 18:15 13
2 Vera Björk 6-3:2:1 17:12 11
3 Hjalti 6-3:2:1 13:10 11
4 Charlotta 6-3:1:2 15:13 10
5 Sigrid 6-3:1:2 13:13 10
6 HHH-c 6-2:1:3 15:17 7
7 Louotta 6-2:1:3 13:16 7
8 Eldjárn 6-0:4:2 13:15 4
9 Sveinbjörn 6-0:4:2 9:11 4
10 HHH-g 6-0:3:3 11:15 3
7. umferð:
Vera Björk:Gunners, stórleikur hér
Hjalti:HHH-c
Louotta:Sigrid
Eldjárn:Charlotta
HHH-g:Sveinbjörn

Úrslit 6. umferðar:
Tryggvi KÓ:Mick 1:0
Jón sáli:Elli 2:0
Maggi B:Einsi kaldi 2:0
Kári:Lea 3:0
Sólveig:Kiddi BV 3:0
1 Tryggvi KÓ 6-5:0:1 11: 5 15
2 Jón P 6-4:1:1 13: 6 13
3 Sólveig 6-4:1:1 11: 5 13
4 Kári 6-3:1:2 12: 7 10
5 Einar Björn 6-3:1:2 10: 9 10
6 Magnús B 6-2:2:2 6: 9 8
7 Mick 6-1:3:2 7: 8 6
8 Elías 6-1:2:3 7: 9 5
9 Lea 6-0:2:4 4:11 2
10 Kristinn BV 6-0:1:5 3:15 1
7. umferð:
Einsi kaldi:Tryggvi KÓ
Sólveig:Maggi B
Mick:Jón sáli
Elli:Kári
Kiddi Valla:Lea

Lúðvík Jn., Erna, Þóra og Siggi II efst í næstneðstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Dec 2019 klukkan 17:49
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 6. umferðar:
Lúðvík Jn.:Hreggi 2:0
Gylfi S:Erna 2:2
Lúðvík Jh.:Þuríður 3:0
Hanni:Viggi 3:0
Jón Bragi:Drífa 1:0
1 Lúðvík Jn. 6-4:1:1 14: 7 13
2 Erna 6-3:3:0 16:10 12
3 Hannes 6-4:0:2 13: 7 12
4 Lúðvík Jh. 6-3:1:2 13: 9 10
5 Hreggviður 6-3:0:3 7:11 9
6 Gylfi S 6-1:4:1 7: 6 7
7 Jón Bragi 6-1:2:3 7:10 5
8 Þuríður 6-1:2:3 7:13 5
9 Drífa 6-1:2:3 4:10 5
10 Vignir 6-1:1:4 6:11 4
7. umferð:
Lúðvík Jh.:Hanni
Erna:Jón Bragi
Drífa:Lúðvík Jn.
Þuríður:Hreggi
Viggi:Gylfi S.

Úrslit 6. umferðar:
Þóra:Ester 4:0 í stórleiknum
Maggi Std.:Andri G 3:0
Siggi II:Gísli Geir 4:0
Agnes:Fannar 1:1
Aníta:Gústi H 0:2
1 Þóra 6-4:1:1 14: 6 13
2 Sigurður II 6-4:0:2 14: 7 12
3 Ester 6-4:0:2 8: 7 12
4 Magnús Std. 6-3:1:2 10: 7 10
5 Andri G 6-3:1:2 8: 9 10
6 Ágúst H 6-3:0:3 6: 8 9
7 Agnes 6-2:2:2 7: 7 8
8 Gísli Geir 6-2:0:4 6:10 6
9 Aníta 6-1:2:3 2: 6 5
10 Fannar 6-0:1:5 3:11 1
7. umferð:
Þóra:Siggi II
Gústi H:Maggi Skó.
Andri G:Agnes
Ester:Fannar
Gísli Geir:Aníta

Perla, Jói lögga, Björk og Bjarki efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Dec 2019 klukkan 18:04
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 6. umferðar:
Hafdís:Perla 0:2
Robbi:Sirrí 2:0
Berglind:Jói lögga 2:0
Jóna:Sigurbjörg 2:0
Hildur:Maggi Std. 1:1
1 Perla 6-6:0:0 20: 4 18
2 Jóhannes 6-4:0:2 7: 4 12
3 Róbert 6-4:0:2 9: 7 12
4 Jóna 6-3:0:3 7: 7 9
5 Magnús Std. 6-2:2:2 8: 7 8
6 Hafdís 6-2:0:4 4: 6 6
7 Berglind 6-2:0:4 4:12 6
8 Hildur 6-1:2:3 5: 8 5
9 Sigurbjörg 6-1:2:3 4: 8 5
10 Sirrí 6-1:2:3 7:12 5
7. umferð:
Maggi Skó:Jói lögga
Perla:Berglind
Hildur:Robbi
Sirrí:Jóna
Sigurbjörg:Hafdís

Úrslit 6. umferðar:
Bjarki:Fjóla 3:0
Lilja B:Lilja J 0:1
Björk:Bryndís 3:0
Alla:Alfa 3:0
Bjartey:Hjödda 3:0
1 Björk 6-6:0:0 20: 2 18
2 Bjarki 6-5:0:1 17: 5 15
3 Lilja J 6-5:0:1 11: 5 15
4 Fjóla 6-3:1:2 7: 7 10
5 Bjartey 6-2:1:3 6: 8 7
6 Aðalbjörg 6-2:1:3 5: 8 7
7 Lilja B 6-2:1:3 3: 6 7
8 Alfa 6-1:1:4 3:11 4
9 Bryndís 6-1:0:5 3:16 3
10 Hjördís 6-0:1:5 4:14 1
7. umferð:
Björk:Bjartey
Lilja J:Alla
Alfa:Bjarki
Bryndís:Fjóla
Hjödda:Bjartey

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 07.Mars 2020

Meistaraflokkur

Árborg - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 14.Mars 2020

Meistaraflokkur

Úlfarnir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Framvöllur

Lau 14:00 21.Mars 2020

Meistaraflokkur

Ísbjörninn - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Kórinn - Gervigras

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ