SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Wenger Meistari! Tryggvi H og Gunners upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Oct 2021 klukkan 17:30
Um helgina lauk Meistaradeild(A-deild) nr. 110 og 1. deild(B) nr. 103:

Úrslit lokaumferðar:
Vera Björk:Wenger 2:3
Bridge:Hjölli 2:2
Lóran:Sigsoccer 1:1
Eygló:Tappi 4:3
HHH-b:Trausti Hj. 3:1
MEISTARADEILD nr. 110, lokastaðan: MEISTARADEILD nr. 110, lokastaðan: MEISTARADEILD nr. 110, lokastaðan: Stig
1 Wenger 9-5:3:1 27:21 18-MEI
2 Bridge 9-4:4:1 22:16 16
3 Eygló 9-5:0:4 21:23 15
4 Sigsoccer 9-4:2:3 22:20 14
5 Hjörleifur 9-4:1:4 25:24 13
6 Vera Björk 9-4:1:4 23:22 13
7 HHH-b 7-3:3:3 23:21 12
8 Lóran 9-2:3:4 16:19 9
9 Tappi 9-3:0:6 23:28 9-féll
10 Trausti Hj. 9-2:1:6 20:28 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Wenger:Sigsoccer
Eygló:Vera Björk
Bridge:Gunners
Hjölli:Lóran
HHH-b:Tryggvi H

Úrslit lokaumferðar:
Ragnheiður Perla:Tryggvi H 2:2 í stórleiknum
Eldjárn:Framherjar 4:1
Árni:HHH 2:3
Gunners:HHH-c 3:2
Charlotta:KFS 3:1
1 Tryggvi H 9-5:3:1 22:14 18-van
2 Gunners 9-5:2:2 25:21 17-upp
3 Ragnheiður Perla 9-4:3:2 23:18 15
4 Eldjárn 9-5:0:4 25:25 15
5 Charlotta 9-4:2:3 21:18 14
6 KFS 9-4:0:5 17:21 12
7 Framherjar 9-4:0:5 16:21 12
8 HHH 9-3:2:4 23:22 11
9 Árni 9-3:1:5 17:20 10-féll
10 HHH-c 9-1:1:7 16:25 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Tappi:Eldjárn
Ragnheiður Perla:KFS
Trausti Hj.:Brileifur
Charlotta:HHH
Framherjar:HHH-d

HHH-d, Brileifur, Jón sáli og Kári upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn! þann 12 Oct 2021 klukkan 17:53
Um helgina lauk Getraunadeild(C-deild) nr. 83
og 1. deild(B) nr. 83:

Úrslit lokaumferðar(h. v.):
Átak:HHH-d 2:4
Louotta:Sigrid 2:0
Alibaba:Haukur 1:1
Bjarki:Brileifur 1:3
HHH-e:Louisa 1:2
1 HHH-d 9-6:1:2 26:15 19-van
2 Brileifur 9-4:4:1 23:17 16-upp
3 Louotta 9-4:3:2 20:14 15
4 Alibaba 9-4:3:2 18:16 15
5 Sigrid 9-4:1:4 21:19 13
6 Átak 9-3:3:3 21:20 12
7 Haukur 9-3:3:3 19:18 12
8 HHH-e 9-3:1:5 12:21 10
9 Louisa 9-2:1:6 15:21 7-féll
10 Bjarki 9-2:0:7 14:28 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Árni:Alibaba
Louotta:Átak
HHH-c:Kári
Sigrid:HHH-e
Haukur:Jón sáli

Úrslit lokaumferðar:
Jón sáli:Sveinbjörn 3:0
Elli:Lúðvík Jn. 0:1
Hanni:Maggi B 2:0
Einar Björn:Erna 1:1
Jón Bragi:Kári 0:2
1 Jón P 9-5:2:2 22:11 17-vann
2 Kári 9-5:2:2 16:12 17-upp
3 Hannes 9-4:3:2 17: 9 15
4 Elías 9-4:3:2 13: 9 15
5 Einar Björn 9-4:2:3 14:12 14
6 Sveinbjörn 9-4:0:5 13:13 12
7 Magnús B 9-3:2:4 10:16 11
8 Erna 9-2:4:3 8: 9 10
9 Jón Bragi 9-2:1:6 6:17 7-féll
10 Lúðvík Jn. 9-2:1:6 6:17 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Louisa:Elli
Hanni:Sveinbjörn
Bjarki:
Einsi kaldi:Erna
Maggi B:

Olöf, Drífa, Jón sáli og Kári upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Oct 2021 klukkan 18:18
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Drífa:Ólöf Jóna 1:2 í stórleiknum
Lea:Siggi II 0:1
Fannar:Gísli Geir 0:0
Hákon:Kiddi BV 1:0
Gylfi S:Maggi Skó. 0:0
1 Ólöf 9-7:2:0 27: 8 23-vann
2 Drífa 9-6:0:3 15: 9 18-upp
3 Sigurður II 9-4:4:1 15:10 16
4 Gísli Geir 9-4:2:3 8: 6 14
5 Kristinn BV 9-4:0:5 9:13 12
6 Lea 9-3:1:5 12:15 10
7 Magnús Std. 9-2:3:4 7:12 9
8 Fannar 9-2:2:5 10:12 8
9 Gylfi S 9-2:2:5 9:17 8-féll
10 Hákon 9-2:2:5 8:18 8-féll
1. umferð(hll. völl.):
Jón Bragi:Gísli Geir
Siggi II:Lea
Lúðvík Jn.:Jói lögga
Kiddi BV:Fannar
Maggi Std.:Gústi H.

Úrslit lokaumferðar:
Andri G:Sólveig 2:1
Gústi H:Lúðvík Jh. 4:2
Agnes:Jói lögga 0:2
Arnór:Hreggi 0:1
Gísli G:Robbi 1:1
1 Ágúst H 9-5:2:2 18:13 17-va
2 Jóhannes Ó 9-5:2:2 12: 9 17-up
3 Sólveig 9-5:1:3 16: 8 16
4 Andri G 9-5:1:3 19:14 16
5 Hreggviður 9-3:3:3 5:11 12
6 Lúðvík Jh. 9-3:2:4 10:12 11
7 Róbert 9-2:4:3 10:12 10
8 Arnór 9-3:1:5 9:12 10
9 Gísli G 9-2:3:4 12:15 9-fé
10 Agnes 9-1:3:5 7:12 6-fél
1. umferð(nýtt mót):
Gylfi S:Andri G
Sólveig:Lúðvík Jh.
Hákon:
Hreggi:Arnór
Robbi:

Alla, Dr. Dabbi, Alfa og Lilja B upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 14 Oct 2021 klukkan 11:23
Um helgina lauk kappni í KFS-G-deild) og HSU(H)-deild:

Úrslit lokaumferðar:
Dr. Davíð:Sigurbjörg 1:1
Alla:Lilja J 0:2
Sæbjörn:Þuríður 2:0
Guðný:Hafdís 0:0
Jóna:Tommi 0:3
KFS-deild Lokastaðan 81 Stig
1 Aðalbjörg 9-5:2:2 8: 4 17-van
2 Davíð 9-4:3:2 13: 9 15-upp
3 Sigurbjörg 9-4:3:2 12:10 15
4 Tómas 9-5:0:4 11:10 15
5 Þuríður 9-4:2:3 11: 8 14
6 Guðný 9-4:2:3 7: 5 14
7 Sæbjörn 9-4:1:4 10: 9 13
8 Lilja J 9-4:0:5 12:11 12
9 Hafdís 9-2:2:5 7:11 8-féll
10 Jóna 9-1:1:7 3:17 4-féll
1. umferð(nýtt mót):
Vignir:Tommi
Sigurbjörg:Guðný
Agnes:Lilja B
Þuríður:Lilja J
Sæbjörn:Alfa

Úrslit lokaumferðar:
Alfa:Lilja B 2:0
Elín:Fjóla 1:0
Bjartey:Tinna 0:1
Hildur:Hjödda 0:1
Sirrý:Þóra 1:0
1 Alfa 9-6:1:2 15: 6 19-va
2 Lilja B 9-5:2:2 15: 6 17-up
3 Elín 9-5:0:4 13: 8 15
4 Bjartey 9-3:3:3 4: 7 12
5 Tinna 9-3:3:3 9:18 12
6 Hildur 9-3:2:4 7: 5 11
7 Sirrý 9-3:2:4 8: 9 11
8 Hjördís 9-3:2:4 7:10 11
9 Fjóla 9-2:3:4 5:10 9
10 Þóra 9-1:4:4 7:11 7
1. umferð(nýtt mót):
Hafdís:Bjartey
Elín:Hildur
Jóna:Þóra
Tinna:Hjödda
Sírrý:Fjóla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2021
á síðu KSÍ