SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Bridge MEISTARI! Charlotta og Sigsoccer upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 16 Maí 2022 klukkan 17:51
Um helgina lauk Meistaradeild(A-deild) nr.113 og 1. deild(B) nr. 106 á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Bridge:Lóran 2:1
Gunners:Tryggvi H 1:1
Eldjárn:Wenger 1:0
HHH-b:Ragnheiður Perla 1:0
Eygló:Vera Björk 1:2
1 Bridge 9-6:0:3 25:18 18-Meis
2 Eldjárn 9-5:0:4 22:21 15
3 Gunners 9-4:2:3 25:21 14
4 HHH-b 9-4:2:3 19:19 14
5 Tryggvi H 9-4:1:4 24:23 13
6 Lóran 9-4:1:4 20:20 13
7 Ragnheiður Perla 9-4:0:5 21:26 12
8 Wenger 9-3:2:4 22:21 11
9 Eygló 9-3:1:5 19:22 10-féll
10 Vera Björk 9-3:1:5 18:25 10-féll
1. umferð(nýtt m.):
Bridge:HHH-b
Gunners:Lóran
Eldjárn:Sigsoccer
Tryggvi H:Wenger
Ragnheiður Perla:Sigsoccer

Úrslit lokaumferðar:
Charlotta:KFS 3:2
HHH-e:Sigrid 2:2
Hjölli:Sigsoccer 1:2
HHH-d:Tappi 2:1
Brileifur:HHH-c 1:1
1 Charlotta 9-5:2:2 20:16 17-van
2 Sigsoccer 9-5:1:3 18:18 16-upp
3 HHH-e 9-4:3:2 22:17 15
4 Tappi 9-4:2:3 19:20 14
5 KFS 9-4:1:4 20:19 13
6 HHH-d 9-2:4:3 20:21 10
7 Hjörleifur 9-3:1:5 19:21 10
8 HHH-c 9-3:1:5 20:2210 10
9 Brileifur 9-2:4:3 18:20 10-féll
10 Sigrid 9-2:3:4 16:19 9-féll
1. umferð(nýtt mót):
Eygló:Tappi
HHH-e:HHH-d
Vera Björk:
KFS:HHH-c
Hjölli:

Haukur, Átak, Ólöf og Jón sáli upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 17 Maí 2022 klukkan 16:42
Um helgina lauk keppni í Getraunadeild(C-deild) nr. 86 og 1. deild(D) nr. 86:

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
Árni:Framherjar 1:1
Alibaba:Bjarki 0:3
Átak:HHH 2:0
Haukur:Trausti Hj. 1:0
Maggi B:Sveinbjörn 0:0
1 Haukur 9-5:1:3 25:19 16-van
2 Átak 9-5:1:3 20:15 16-upp
3 Bjarki 9-5:0:4 20:17 15
4 Framherjar 9-4:2:3 22:16 14
5 Alibaba 9-4:2:3 20:17 14
6 Árni 9-4:2:3 20:18 14
7 HHH 9-4:1:4 17:17 13
8 Trausti Hj. 9-4:1:4 15:15 13
9 Sveinbjörn 9-2:2:5 8:24 8-féll
10 Magnús B 9-1:2:6 12:26 5-féll
1. umferð(nýtt mót):
Brileifur:ramherjar
Bjarki:Árni
Sigrid:Jón sáli
Alibaba:Trausti Hj.
HHH:Ólöf

Úrslit lokaumferðar:
Einar Björn:Louotta 0:3
Erna:Jón sáli 1:1
Gústi H:Elli 5:0
Lea:Ólöf 0:3
Hanni:Louisa 2:3
1 Ólöf 9-7:0:2 23:11 21-vann
2 Jón P 9-5:3:1 17: 9 18-upp
3 Louotta 9-4:2:3 19:13 14
4 Ágúst H 9-3:4:2 17:14 13
5 Einar Björn 9-4:1:4 12:18 13
6 Erna 9-3:3:3 12:15 12
7 Elías 9-4:0:5 10:15 12
8 Louisa 9-3:2:4 17:17 11
9 Hannes 9-1:3:5 14:18 6-féll
10 Lea 9-1:2:6 8:22 5-féll
1. umferð(nýtt mót):
Sveinbjörn:Gústi H.
Louotta:Erna
Maggi B:
Einsi kaldi:Louisa
Elli:

Robbi, Gylfi S, Dollý og Viggi Þ upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 18 Maí 2022 klukkan 16:49
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Robbi:Sæbjörn 2:0
Lúðvík Jn.:Siggi II 0:0
Fannar:Kári 1:2
Gylfi S:Maggi Skó.1:0
Drífa:Jói lögga 0:0
1 Róbert 9-6:1:2 14: 8 19-vann
2 Gylfi S 9-5:2:2 12: 8 17-upp
3 Kári 9-4:2:3 16:12 14
4 Lúðvík Jn. 9-4:2:3 11: 8 14
5 Drífa 9-3:5:1 12:10 14
6 Fannar 9-3:3:3 14:13 12
7 Sigurður II 9-2:5:2 13:12 11
8 Sæbjörn 9-2:2:5 11:14 8
9 Jóhannes Ó 9-2:2:5 6:15 8-féll
10 Magnús Std. 9-1:2:6 8:17 5-féll
1. umferð(nýtt mót):
Hanni harði:Lúðvík Jn.
Kári:Fannar
Lea:Gísli G
Drífa:Sæbjörn
Siggi II:Dollý

Úrslit lokaumferðar:
Hreggi:Viggi 0:3
Andri G:Sólveig 0:1
Alla:Tommi 1:0
Hákon:Jón Bragi 3:0
Gísli Geir:Lúðvík Jh 0:2
1 Sólveig 9-6:1:2 20:11 19-va
2 Vignir 9-5:1:3 13:11 16-up
3 Tómas 9-5:0:4 20:16 15
4 Hákon 9-4:2:3 16:10 14
5 Lúðvík Jh. 9-4:2:3 15:10 14
6 Andri G 9-4:1:4 10:12 13
7 Hreggviður 9-4:1:4 9:13 13
8 Jón Bragi 9-3:3:3 12:11 12
9 Aðalbjörg 9-1:3:5 4:13 6-fé
10 Gísli Geir 9-1:2:6 6:18 5-fél
1. umferðnýtt mót):
Jói lögga:Hákon
Tommi:Andri G
Maggi Skó.:
Lúðvík Jh.:Jón Bragi
Hreggi:

Arteta, dr. Siggi, Sirrý og Alfa upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 18 Maí 2022 klukkan 19:56
Um helgina lauk KFS-deild(G-deild) nr. 83 og HSU-deild(H):

Úrslit lokaumferðar:
Sigurbjörg:Dr. Siggi 0:1
Arteta:Hafdís 2:0
Arnór:Kiddi BV 0:0
Dr. Davíð:Guðný 0:0
Kristín:Lilja J 0:4
1 Arteta 9-6:3:0 21: 9 21-van
2 Sigurður K 9-6:2:1 19: 7 20-upp
3 Kristinn BV 9-4:3:2 19:11 15
4 Lilja J 9-4:1:4 14:14 13
5 Arnór 9-3:3:3 9: 7 12
6 Sigurbjörg 9-3:3:3 11:11 12
7 Guðný 9-3:2:4 9:13 11
8 Hafdís 9-3:2:4 7:15 11
9 Davíð 9-2:2:5 9:15 8-féll
10 Kristín 9-0:1:8 4:20 1-féll
1. umferð(nýtt mót):
Alla:Lilja J
Kiddi BV:Sigurbjörg
Gísli Geir:Alfa
Arnór:Hafdís
Guðný:Sirrý

Úrslit lokaumferðar:
Bjartey:Þóra 0:1
Alfa:Jóna 0:0
Agnes:Sirrí 0:2
Fjóla:Lilja B 0:3
Hildur:Hjödda 0:0
1 Sirrý 9-6:3:0 14: 3 21-va
2 Alfa 9-5:4:0 12: 4 19-up
3 Þóra 9-5:2:2 12: 9 17
4 Bjartey 9-4:0:5 10: 7 12
5 Lilja B 9-4:0:5 14:12 12
6 Jóna 9-3:3:3 8:10 12
7 Hjördís 9-3:2:4 6: 9 11
8 Agnes 9-2:2:5 7:12 8
9 Fjóla 9-1:3:5 4:13 6
10 Hildur 9-1:3:5 3:11 6
1. umferð(nýtt mót):
Dr. Davíð:Bjartey
Þóra:Jóna
Kristín:Hildur
Lilja B:Agnes
Hjödda:Fjóla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2021
á síðu KSÍ