Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 Afríka 0
2 GG 0
3 ÍH 0
4 KFS 0
5 Léttir 0
6 Uppsveitir 0
7 Vatnaliljur 0
8 Ýmir 0
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eygló, Lóran og Ragnheiður Perla efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Dec 2019 klukkan 19:13
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 7. umferðar:
Bridge:HHH-d 3:2
Tappi:Sigsoccer 5:4
Eygló:Haukur 3:2
Hjölli:KFS 4:1
HHH:Wenger 5:2
1 Eygló 7-4:1:2 22:18 13
2 Tappi 7-4:1:2 24:21 13
3 Bridge 7-3:3:1 18:16 12
4 HHH-d 7-3:2:2 17:18 11
5 Hjörleifur 7-3:1:3 20:17 10
6 HHH 7-2:3:2 19:17 9
7 Sigsoccer 7-2:3:2 21:20 9
8 KFS 7-2:2:3 16:21 8
9 Wenger 7-1:3:3 15:20 6
10 Haukur 7-0:3:4 15:19 3
8. umferð:
KFS:Eygló
HHH-d:HHH-h
Wenger:Tappi
Sigsoccer:Hjölli
Haukur:Bridge

Úrslit 7. umferðar:
Lóran:Ragnheiður Perla 2:2 í stórleiknum
HHH-e:HHH-f 4:3
Louisa:Tryggvi H 4:2
HHH-h:HHH-b 4:3
Trausti Hj.:Dollý 4:2
1 Lóran 7-4:2:1 22:18 14
2 Ragnheiður PH 7-4:2:1 19:15 14
3 HHH-f 7-3:2:2 19:17 11
4 HHH-e 7-3:2:2 20:19 11
5 Louisa 7-3:2:2 19:18 11
6 HHH-h 7-2:3:2 17:19 9
7 Tryggvi H 7-2:2:3 17:17 8
8 Trausti Hj. 7-2:1:4 19:20 7
9 HHH-b 7-1:2:4 16:19 5
10 Dollý 7-1:2:4 15:21 5
8. umferð:
HHH-f:Lóran
Ragnheiður PH:HHH-h
HHH-b:Louisa
Dollý:HHH-h
Tryggvi H:Trausti Hj.

Vera Björk, Gunners, Sólveig og Tryggvi KÓ efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Dec 2019 klukkan 18:33
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 7. umferðar:
Vera Björk:Gunners 3:1 í stórleiknum
Hjalti:HHH-c 2:3
Louotta:Sigrid 3:4
Eldjárn:Charlotta 4:3
HHH-g:Sveinbjörn 4:2
1 Vera Björk 7-4:2:1 20:13 14
2 Gunners 7-4:1:2 19:18 13
3 Sigrid 7-4:1:2 17:16 13
4 Hjalti 7-3:2:2 15:13 11
5 Charlotta 7-3:1:3 18:17 10
6 HHH-c 7-3:1:3 18:19 10
7 Eldjárn 7-1:4:2 17:18 7
8 Louotta 7-2:1:4 16:20 7
9 HHH-g 7-1:3:3 15:17 6
10 Sveinbjörn 7-0:4:3 11:15 4
8. umferð:
Sigrid:Vera Björk
Charlotta:Hjalti
Gunners:Eldjárn
HHH-c:HHH-g
Sveinbjörn:Louotta

Úrslit 7. umferðar:
Einsi kaldi:Tryggvi KÓ 3:1
Sólveig:Maggi B 2:1
Mick:Jón sáli 3:3
Elli:Kári 2:1
Kiddi Valla:Lea 3:1
1 Sólveig 7-5:1:1 13: 6 16
2 Tryggvi KÓ 7-5:0:2 12: 8 15
3 Jón P 7-4:2:1 16: 9 14
4 Einar Björn 7-4:1:2 13:10 13
5 Kári 7-3:1:3 13: 9 10
6 Elías 7-2:2:3 9:10 8
7 Magnús B 7-2:2:3 7:11 8
8 Mick 7-1:4:2 10:11 7
9 Kristinn BV 7-1:1:5 6:16 4
10 Lea 7-0:2:5 5:14 2
8. umferð:
Tryggvi KÓ:Sólveig
Jón sáli:Einsi kaldi
Kári:Mick
Maggi B:Kiddi BV
Lea:Elli

Erna, Lúðvík Jn., Siggi II og Þóra efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Dec 2019 klukkan 17:25
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 7. umferðar:
Lúðvík Jh.:Hanni 1:1
Erna:Jón Bragi 2:0
Drífa:Lúðvík Jn. 2:1
Þuríður:Hreggi 1:1
Viggi:Gylfi S. 2:0
1 Erna 7-4:3:0 18:10 15
2 Lúðvík Jn. 7-4:1:2 15: 9 13
3 Hannes 7-4:1:2 14: 8 13
4 Lúðvík Jh. 7-3:2:2 14:10 11
5 Hreggviður 7-3:1:3 8:12 10
6 Drífa 7-2:2:3 6:11 8
7 Gylfi S 7-1:4:2 7: 8 7
8 Vignir 7-2:1:4 8:11 7
9 Þuríður 7-1:3:3 8:14 6
10 Jón Bragi 7-1:2:4 7:12 4
8. umferð:
Lúðvík Jn.:Erna, stórleikur hér
Hreggi:Drífa
Gylfi S:Lúðvík Jh.
Hanni:Þuríður
Jón Bragi:Viggi

Úrslit 7. umferðar:
Þóra:Siggi II 0:2 í stórleiknum
Gústi H:Maggi Skó. 3:1
Andri G:Agnes 2:2
Ester:Fannar 1:3
Gísli Geir:Aníta 3:0
1 Sigurður II 7-5:0:2 16: 7 15
2 Þóra 7-4:1:2 14: 8 13
3 Ágúst H 7-4:0:3 9: 9 12
4 Ester 7-4:0:3 8:10 12
5 Andri G 7-3:2:2 10:11 11
6 Magnús Std. 7-3:1:3 11:10 10
7 Agnes 7-2:3:2 9: 9 9
8 Gísli Geir 7-3:0:4 9:10 9
9 Aníta 7-1:2:4 2: 9 5
10 Fannar 7-1:1:5 6:12 4
8. umferð:
Siggi II:Ester
Agnes:Gústi H
Anita:Þóra
Maggi Skó:Gísli Geir
Fannar:Andri G

Perla, Robbi, Björk og Bjarki efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Dec 2019 klukkan 11:09
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 7. umferðar:
Maggi Skó:Jói lögga 3:0
Perla:Berglind 3:3
Hildur:Robbi 0:1
Sirrí:Jóna 1:1
Sigurbjörg:Hafdís 2:0
1 Perla 7-6:1:0 23: 7 19-upp
2 Róbert 7-5:0:2 10: 7 15
3 Jóhannes 7-4:0:3 7: 7 12
4 Magnús Std. 7-3:2:2 11: 7 11
5 Jóna 7-3:1:3 8: 8 10
6 Sigurbjörg 7-2:2:3 6: 8 8
7 Berglind 7-2:1:4 7:15 7
8 Hafdís 7-2:0:5 4: 8 6
9 Sirrí 7-1:3:3 8:13 6
10 Hildur 7-1:2:4 5: 9 5
8. umferð:
Jói lögga:Perla
Robbi:Maggi Skó.
Berglind:Sigurbjörg
Jóna:Hildur
Hafdís:Sirrí

Úrslit 7. umferðar:
Björk:Bjartey 4:3
Lilja J:Alla 0:3
Alfa:Bjarki 2:0
Bryndís:Fjóla 4:0
Hjödda:Lilja B 0:0
1 Björk 7-7:0:0 24: 5 21
2 Bjarki 7-5:0:2 17: 7 15
3 Lilja J 7-5:0:2 11: 8 15
4 Aðalbjörg 7-3:1:3 8: 8 10
5 Fjóla 7-3:1:3 7:11 10
6 Lilja B 7-2:2:3 3: 6 8
7 Bjartey 7-2:1:4 9:12 7
8 Alfa 7-2:1:4 5:11 7
9 Bryndís 7-2:0:5 7:16 6
10 Hjördís 7-0:2:5 4:14 2
8. umferð:
Bjarki:Lilja J
Lilja B:Björk
Fjóla:Alfa
Alla:Hjödda
Bjartey:Bryndís

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 06.Júní 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Tungubakkavöllur

Fös 18:00 19.Júní 2020

Meistaraflokkur

KFS - Vatnaliljur

4. deild karla A riðill

Týsvöllur

Lau 14:00 27.Júní 2020

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

4. deild karla A riðill

Leikv. óákveðinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ