Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 Afríka 0
2 GG 0
3 ÍH 0
4 KFS 0
5 Léttir 0
6 Uppsveitir 0
7 Vatnaliljur 0
8 Ýmir 0
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Sigsoccer, Sigrid og Wenger efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Feb 2020 klukkan 20:32
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 5. umferðar:
Sigsoccer:Eygló 3:2
Lóran:Tappi 2:2
Ragnheiður PH:KFS 2:2
HHH:Hjölli 3:3
Bridge:HHH-d 2:3
1 Sigsoccer 5-3:1:1 13:10 10
2 Tappi 5-2:2:1 11: 8 8
3 KFS 5-2:2:1 11:11 8
4 Hjörleifur 5-2:2:1 11:12 8
5 Eygló 5-2:0:3 13:12 6
6 Lóran 5-1:3:1 10:11 6
7 Bridge 5-1:2:2 11:11 5
8 HHH-d 5-1:2:2 9:11 5
9 Ragnheiður Perla 5-1:2:2 8:10 5
10 HHH 5-0:4:1 11:12 4
6. umferð:
Tappi:Sigsoccer, stórleikur hér
Hjölli:Lóran
Eygló:Bridge
KFS:HHH
HHH-d:Ragnheiður Perla

Úrslit 5. umferðar:
Vera Björk:Wenger 2:1
Sigrid:Louisa 3:1
HHH-e:Tryggvi H 4:1
Árni:Haukur 3:1
HHH-b:Guðný 4:2
1 Sigrid 5-3:1:1 12: 6 10
2 Wenger 5-3:1:1 13: 9 10
3 Tryggvi H 5-2:2:1 8: 9 8
4 Árni 5-2:1:2 9: 9 7
5 HHH-e 5-2:1:2 9: 9 7
6 Vera Björk 5-2:1:2 8: 8 7
7 Haukur 5-2:1:2 7: 7 7
8 HHH-b 5-1:3:1 9: 8 6
9 Louisa 5-2:0:3 10:11 6
10 Guðný 5-0:1:4 4:13 1
6. umferð:
Tryggvi H:Sigrid
Wenger:Árni
Haukur:HHH-e
Guðný:Vera Björk
Louisa:HHH-b

Gunners, Hjalti, Hanni og Maggi Braga efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Feb 2020 klukkan 18:04
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 5. umferðar:
Eldjárn:Gunners 3:4
Hjalti:HHH-c 2:4
Louotta:Trausti Hj. 3:3
Einsi kaldi:Charlotta 3:3
Sólveig:Dollý 3:2
1 Gunners 5-3:2:0 15: 8 11
2 Hjalti 5-3:1:1 10: 8 10
3 HHH-c 5-3:0:2 13: 8 9
4 Louotta 5-2:2:1 10:10 8
5 Eldjárn 5-2:1:2 12:12 7
6 Sólveig 5-2:1:2 8: 9 7
7 Trausti Hj. 5-1:3:1 11:11 6
8 Charlotta 5-1:3:1 10:10 6
9 Einar Björn 5-0:2:3 7:11 2
10 Dollý 5-0:1:4 6:15 1
6. umferð:
Gunners:Sólveig
Trausti Hj.:Hjalti
HHH-c:Einsi kaldi
Charlotta:Eldjárn
Dollý:Louotta

Úrslit 4. umferðar:
Maggi B:Tryggvi KÓ 4:0
Hanni harði:Kári 2:1
Erna:Sveinbjörn 3:2
Elli:Garðar 2:2
Mick:Jón sáli 1:1
1 Hannes 5-5:0:0 10: 5 15
2 Magnús B 5-3:1:1 12: 3 10
3 Erna 5-3:1:1 8: 7 10
4 Tryggvi KÓ 5-3:0:2 7: 6 9
5 Garðar 5-2:1:2 7: 6 7
6 Sveinbjörn 5-2:0:3 6: 7 6
7 Kári 5-2:0:3 4: 5 6
8 Elías 5-1:1:3 4: 7 4
9 Mick 5-1:1:3 3: 9 4
10 Jón P 5-0:1:4 4:10 1
6. umferð:
Tryggvi KÓ:Hanni
Garðar:Maggi B
Jón sáli:Erna
Sveinbjörn:Elli
Kári:Mick


Jón Bragi, Lúðvík Jn., Ðerla og Maggi Std. efst í næstneðdtu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Feb 2020 klukkan 19:21
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 5. umferðar:
Lúðvík Jh.:Lúðvík Jn. 2:0
Siggi II:Lea 3:2
Þóra:Gylfi S 2:0
Jón Bragi:Kiddi BV 2:0
Drífa:Hreggi 1:0
1 Jón Bragi 5-3:1:1 9:3 10
2 Lúðvík Jn. 5-3:0:2 8:8 9
3 Sigurður II 5-3:0:2 8:8 9
4 Lúðvík Jh. 5-2:2:1 4:3 8
5 Drífa 5-2:1:2 5:3 7
6 Þóra 5-2:1:2 5:5 7
7 Gylfi S 5-2:0:3 7:8 6
8 Lea 5-2:0:3 6:7 6
9 Hreggviður 5-2:0:3 4:6 6
10 Kristinn BV 5-1:1:3 3:8 4
6. umferð:
Lúðvík Jn.:Þóra
Lea:Jón Bragi
Gylfi S:Drífa
Hreggi:Siggi II
Kiddi BV:Lúðvík Jh.

Úrslit 5. umferðar:
Ester:Maggi Std. 1:0
Perla:Þuríður 2:0
Andri G:Gústi H 3:2
Robbi:Agnes 3:1
Gísli Geir:Viggi 1:0
1 Perla 5-4:1:0 11:1 13
2 Magnús Std. 5-3:1:1 8:1 10
3 Róbert 5-3:1:1 7:3 10
4 Ester 5-2:2:1 6:6 8
5 Ágúst H 5-2:1:2 4:4 7
6 Andri G 5-2:1:2 6:8 7
7 Vignir 5-1:1:3 3:4 4
8 Þuríður 5-1:1:3 1:5 4
9 Agnes 5-1:1:3 2:9 4
10 Gísli Geir 5-1:0:4 1:8 3
6. umferð:
Maggi Skó:Robbi
Gústi H:Perla
Viggi:Ester
Agnes:Andri G
Þuríður:Gísli Geir

Björk, Bjarki, Hjördís og Bjarteyí efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Feb 2020 klukkan 20:37
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 5. umferðar:
Björk:Anita 3:1
Maggi Skó.:Jói lögga 1:1
Hafdís:Fannar 2:0
Bjarki:Sigurbjörg 4:0
Berglind:Jóna 3:0
1 Björk 5-5:0:0 13: 5 15
2 Bjarki 5-4:1:0 14: 1 13
3 Berglind 5-2:2:1 4: 2 8
4 Hafdís 5-2:1:2 7: 5 7
5 Fannar 5-1:2:2 4: 4 5
6 Magnús Std. 5-1:2:2 7: 8 5
7 Anita 5-1:2:2 2: 7 5
8 Jóhannes 5-1:1:3 4: 8 4
9 Jóna 5-0:3:2 1: 7 3
10 Sigurbjörg 5-0:2:3 0: 9 2
6. umferð:
Jói lögga:Bjarki
Jóna:Björk
Fannar:Maggi Std.
Anita:Hafdís
Sigurbjörg:Berglind

Úrslit 5. umferðar:
Fjóla:Lilja J 1:0
Bjartey:Sirrí 4:0
Bryndís:Hildur 1:2
Hjödda:Lilja B 3:0
Alfa:Alla 1:1
1 Hjördís 5-4:1:0 8:2 13
2 Bjartey 5-3:0:2 7:4 9
3 Fjóla 5-3:0:2 7:6 9
4 Hildur 5-2:2:1 5:2 8
5 Lilja J 5-2:1:2 4:3 7
6 Sirrí 5-2:1:2 4:6 7
7 Bryndís 5-2:0:3 6:5 6
8 Lilja B 5-1:2:2 2:7 5
9 Aðalbjörg 5-1:1:3 3:5 4
10 Alfa 5-0:2:3 1:7 2
6. umferð:
Hildur:Bjartey
Lilja J:Hjödda
Sirrí:Fjóla
Alla:Bryndís
Lilja B:Alfa





Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

tveir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 06.Júní 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Tungubakkavöllur

Fös 18:00 19.Júní 2020

Meistaraflokkur

KFS - Vatnaliljur

4. deild karla A riðill

Týsvöllur

Lau 14:00 27.Júní 2020

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

4. deild karla A riðill

Leikv. óákveðinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ