Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 Afríka 0
2 GG 0
3 ÍH 0
4 KFS 0
5 Léttir 0
6 Uppsveitir 0
7 Vatnaliljur 0
8 Ýmir 0
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Tappi, Wenger og Tryggvi efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 17 Feb 2020 klukkan 19:33
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 6. umferðar:
Tappi:Sigsoccer 3:2
Hjölli:Lóran 0:2
Eygló:Bridge 3:0
KFS:HHH 2:1
HHH-d:Ragnheiður Perla 1:2
1 Tappi 6-3:2:1 14:10 11
2 KFS 6-3:2:1 13:12 11
3 Sigsoccer 6-3:1:2 15:13 10
4 Eygló 6-3:0:3 16:12 9
5 Lóran 6-2:3:1 12:11 9
6 Hjörleifur 6-2:2:2 11:14 8
7 Ragnheiður Perla 6-2:2:2 10:11 8
8 Bridge 6-1:2:3 11:14 5
9 HHH-d 6-1:2:3 10:13 5
10 HHH 6-0:4:2 12:14 4
7. umferð:
Lóran:KFS
Sigsoccer:Hjölli
Bridge:Tappi
HHH-d:Eygló
Ragnheiður Perla:HHH

Úrslit 6. umferðar:
Tryggvi H:Sigrid 3:0
Wenger:Árni 4:0
Haukur:HHH-e 3:1
Guðný:Vera Björk 0:2
Louisa:HHH-b 2:1
1 Wenger 6-4:1:1 17: 9 13
2 Tryggvi H 6-3:2:1 11: 9 11
3 Sigrid 6-3:1:2 12: 9 10
4 Vera Björk 6-3:1:2 10: 8 10
5 Haukur 6-3:1:2 10: 8 10
6 Louisa 6-3:0:3 12:12 9
7 HHH-e 6-2:1:3 10:12 7
8 Árni 6-2:1:3 9:13 7
9 HHH-b 6-1:3:2 10:10 6
10 Guðný 6-0:1:5 4:15 1
7. umferð:
Tryggvi H:Haukur
HHH-e:Wenger
Vera Björk:Louisa
Sigrid:HHH-b
Árni:Guðný

Gunners, HHH-c, Hanni og Tryggvi lögga efstir í næstefstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 18 Feb 2020 klukkan 17:53
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 6. umferðar:
Gunners:Sólveig 2:1
Trausti Hj.:Hjalti 3:2
HHH-c:Einsi kaldi 2:0
Charlotta:Eldjárn 1:1
Dollý:Louotta 3:0
1 Gunners 6-4:2:0 17: 9 14
2 HHH-c 6-4:0:2 15: 8 12
3 Hjalti 6-3:1:2 12:11 10
4 Trausti Hj. 6-2:3:1 14:13 9
5 Eldjárn 6-2:2:2 13:13 8
6 Louotta 6-2:2:2 10:13 8
7 Charlotta 6-1:4:1 11:11 7
8 Sólveig 6-2:1:3 9:11 7
9 Dollý 6-1:1:4 9:15 4
10 Einar Björn 6-0:2:4 7:13 7
7. umferð:
HHH-c:Trausti Hj.
Louotta:Gunners
Hjalti:Dollý
Sólveig:Charlotta
Einsi kaldi:Eldjárn

Úrslit 6. umferðar:
Tryggvi KÓ:Hanni 3:2
Garðar:Maggi B 1:0
Jón sáli:Erna 3:2
Sveinbjörn:Elli 1:0
Kári:Mick 1:0
1 Hannes 6-5:0:1 12: 8 15
2 Tryggvi KÓ 6-4:0:2 10: 8 12
3 Magnús B 6-3:1:2 12: 4 10
4 Garðar 6-3:1:2 8: 6 10
5 Erna 6-3:1:2 10:10 10
6 Sveinbjörn 6-3:0:3 7: 7 9
7 Kári 6-3:0:3 5: 5 9
8 Elías 6-1:1:4 4: 8 4
9 Jón P 6-1:1:4 7:12 4
10 Mick 6-1:1:4 3:10 4
7. umferð:
Tryggvi lögga:Garðar
Maggi B:Sveinbjörn
Hanni:Mick
Erna:Kári
Elli:Jón sáli

Jón Bragi, Lúðvík Jn., Perla og Maggi Std. efst í næstneðdtu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 19 Feb 2020 klukkan 17:07
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 6. umferðar:
Lúðvík Jn.:Þóra 0:0
Lea:Jón Bragi 0:2
Gylfi S:Drífa 3:0
Hreggi:Siggi II 3:0
Kiddi BV:Lúðvík Jh. 2:0
1 Jón Bragi 6-4:1:1 11: 3 13
2 Lúðvík Jn. 6-3:1:2 8: 8 10
3 Gylfi S 63:0:3 10: 8 9
4 Hreggviður 6-3:0:3 7: 6 9
5 Sigurður II 6-3:0:3 8:11 9
6 Þóra 6-2:2:2 5: 5 8
7 Lúðvík Jh. 6-2:2:2 4: 5 8
8 Drífa 6-2:1:3 5: 6 7
9 Kristinn BV 6-2:1:3 5: 8 7
10 Lea 6-2:0:4 6: 9 6
7. umferð:
Jón Bragi:Hreggi
Siggi II:Gylfi S
Lúðvík Jn.:Kiddi BV
Þóra:Drífa
Lúðvík Jh.:Lea

Úrslit 6. umferðar:
Maggi Skó:Robbi 2:0
Gústi H:Perla 0:4
Viggi:Ester 1:0
Agnes:Andri G 0:1
Þuríður:Gísli Geir 4:0
1 Perla 56-5:1:0 15: 1 16
2 Magnús Std. 6-4:1:1 10: 1 13
3 Róbert 6-3:1:2 7: 5 10
4 Andri G 6-3:1:2 7: 8 10
5 Ester 6-2:2:2 6: 7 8
6 Þuríður 6-2:1:3 5: 5 7
7 Vignir 6-2:1:3 4: 4 7
8 Ágúst H 6-2:1:3 4: 8 7
9 Agnes 6-1:1:4 2:10 4
10 Gísli Geir 6-1:0:5 2:12 3
7. umferð:
Robbi:Andri G
Maggi Skó.:Viggi
Perla:Agnes
Ester:Þuríður
Gísli Geir:Gústi H

Björk, Bjarki, Hjördís og Lilja J efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 20 Feb 2020 klukkan 17:45
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 6. umferðar:
Jói lögga:Bjarki 0:3
Jóna:Björk 0:2
Fannar:Maggi Std. 1:0
Anita:Hafdís 0:0
Sigurbjörg:Berglind 6:0
1 Björk 6-6:0:0 15: 5 18-upp
2 Bjarki 6-5:1:0 17: 1 16
3 Hafdís 6-2:2:2 7: 5 8
4 Fannar 6-2:2:2 5: 4 8
5 Berglind 6-2:2:2 4: 8 8
6 Anita 6-1:3:2 2: 7 6
7 Magnús Std. 6-1:2:3 7: 9 5
8 Sigurbjörg 6-1:2:3 6: 9 5
9 Jóhannes 6-1:1:4 4:11 4
10 Jóna 6-0:3:3 1: 9 3
7. umferð:
Bjarki:Berglind
Björk:Sigurbjörg
Maggi Skó.:Anita
Jói lögga:Fannar
Hafdís:Jóna

Úrslit 6. umferðar:
Hildur:Bjartey 0:0
Lilja J:Hjödda 3:0
Sirrí:Fjóla 3:0
Alla:Bryndís 0:0
Lilja B:Alfa 4:0
1 Hjördís 6-4:1:1 8: 5 13
2 Lilja J 6-3:1:2 7: 3 10
3 Bjartey 6-3:1:2 7: 4 10
4 Sirrí 6-3:1:2 7: 6 10
5 Hildur 6-2:3:1 5: 2 9
6 Fjóla 6-3:0:3 7: 9 9
7 Lilja B 6-2:2:2 6: 7 8
8 Bryndís 6-2:1:3 6: 5 7
9 Aðalbjörg 6-1:2:3 3: 5 5
10 Alfa 6-0:2:4 1:11 2
7. umferð:
Lilja J:Sirrí
Fjóla:Hildur
Hjödda:Alfa
Bjartey:Alla
Bryndís:Lilja B

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 06.Júní 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Tungubakkavöllur

Fös 18:00 19.Júní 2020

Meistaraflokkur

KFS - Vatnaliljur

4. deild karla A riðill

Týsvöllur

Lau 14:00 27.Júní 2020

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

4. deild karla A riðill

Leikv. óákveðinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ