Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 KFS 32
2 ÍH 29
3 Ýmir 28
4 Léttir 25
5 GG 23
6 Vatnaliljur 12
7 Uppsveitir 10
8 Afríka 3
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Wenger meistari! Gunners og Gaukur upp!

Eftir Getraunastjórinn! þann 03 Aug 2020 klukkan 17:08
Um helgina lauk keppni í Meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Haukur á Reykjum vann meistaradeildina og fór líka upp úr 1. deild 2-falt, Hjalti fékk að fljóta með Gunners:

Úrslit lokaumferðar:
Tryggvi H:Wenger 2:2 í úrslitaleiknum
Eygló:Lóran 0:1
Ragnheiður PH:Sigsoccer 1:1
KFS:Tappi 2:2
HHH:Hjölli 2:0
MEISTARADEILD nr. 104 lokastaðan: MEISTARADEILD nr. 104 lokastaðan: MEISTARADEILD nr. 104 lokastaðan: Stig
1 WENGER 9-5:2:2 18:14 17-Meis
2 Tryggvi H 9-4:3:2 19:14 15
3 Lóran 9-4:3:2 19:16 15
4 Eygló 9-3:4:2 18:16 13
5 Tappi 9-3:3:3 22:19 12
6 Sigsoccer 9-3:3:3 18:20 12
7 Ragnheiður Perla 9-3:2:4 17:18 11
8 Hjörleifur 9-3:2:4 14:18 11
9 KFS 9-2:2:5 18:22 8-féll
10 HHH 9-2:2:5 14:20 8-féll
1. umferð(nýtt mót):
Wenger:Eygló
Lóran:Sigsoccer
Tryggvi H:Haukur
Tappi:Hjölli
Ragnheiður Perla:Gunners

Úrslit lokaumferðar:
Gunners:HHH-c 1:0 í úrslitaleiknum
Haukur:Vera Björk 2:0
HHH-b:Sigrid 2:2
Bridge:HHH-d 2:2
HHH-e:HHH-i 1:1
1 Gunners 9-5:2:2 18: 9 17-van
2 Haukur 9-5:2:2 22:15 17-upp
3 HHH-c 9-4:3:2 17:12 15
4 HHH-b 9-4:3:2 13:11 15
5 Vera Björk 9-3:3:3 13:15 12
6 Sigrid 9-2:5:2 17:17 11
7 HHH-i 9-3:2:4 14:20 11
8 Bridge 9-2:3:4 18:17 9
9 HHH-d 9-1:4:4 15:19 7-féll
10 HHH-e 9-1:3:5 10:22 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
KFS:HHH-b
HHH-c:Sigrid
HHH:
Vera Björk:Bridge
HHH-i:

Charlotta, Louisa, RagnheuðurII og Jón sáli upp úr næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Aug 2020 klukkan 11:15
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(d) nr. 77:

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
Charlotta:Eldjárn 1:0
Louotta:Maggi021 2:1
Guðný:Louisa 0:4
Sólveig:Trausti Hj. 0:2
Alibaba:Hanni harði 0:0
1 Charlotta 9-6:1:2 17:11 19-van
2 Louisa 9-5:3:1 16: 8 18-upp
3 Trausti Hj. 9-5:1:3 20:13 16
4 Maggi021 9-5:0:4 12:10 15
5 Eldjárn 9-4:2:3 17: 9 14
6 Alibaba 9-3:4:2 12:12 13
7 Louotta 9-3:3:3 15:19 12
8 Hannes 9-2:3:4 9:13 9
9 Sólveig 9-2:2:5 10:14 8-féll
10 Guðný 9-0:1:8 5:24 1-féll
1. umferð(nýt mót):
HHH-d:Maggi021
Trausti Hj.:Alibaba
HHH-e:Jón sáli
Eldjárn:Hanni harði
Louotta:RagnheiðurII

Úrslit lokaumferðar(h.v.):
Einar BÁ:RagnheiðurII 0:1
Sveinbjörn:Tryggvi KÓ 1:0
Erna:Maggi B 2:0
Elli:Jón sáli 1:0
Jón Bragi:Lúðvík Jn. 0:0
1 RagnheiðurII 9-7:1:1 24: 6 22-vann
2 Jón P 9-5:1:3 14: 9 16-upp
3 Erna 9-5:1:3 12: 7 16
4 Sveinbjörn 9-3:4:2 7: 7 13
5 Jón Bragi 9-3:3:3 7: 9 12
6 Tryggvi KÓ 9-4:0:5 8:11 12
7 Lúðvík Jn. 9-3:2:4 6:12 11
8 Einar Björn 9-3:1:5 6:10 10
9 Magnús B 9-3:1:5 7:13 10-féll
10 Elías 9-2:0:7 4:11 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Sólveig:Sveinbjörn
Erna:Tryggvi KÓ
Guðný:
Jón Bragi:Einsi kaldi
Lúðvík Jn.:

Kári, Siggi II, Bjarki og Gísli upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn! þann 05 Aug 2020 klukkan 15:53
Um helgina lauk keppni í 2.(e-deild) og 3. deild8f9 getraunadeildar(f):

Úrslit lokaumferðar:
Lea:Siggi II 0:0
Kári:Kristján 0:1
Kiddi BV:Lúðvík Jh. 0:1
Maggi Skó:Sæbjörn 0:3
Gylfi S:Hreggi 0:1
1 Kári 9-5:2:2 16: 7 17-vann
2 Sigurður II 9-5:2:2 12: 7 17-upp
3 Kristján RR 9-5:0:4 10: 9 15
4 Lúðvík Jh. 9-4:2:3 11: 8 14
5 Lea 9-4:2:3 8: 9 14
6 Kristinn BV 9-4:1:4 8: 6 13
7 Magnús Std. 9-4:1:4 11:15 13
8 Sæbjörn 9-3:1:5 9:15 10
9 Gylfi S 9-2:2:5 9:13 8-féll
10 Hreggviður 9-2:1:6 8:13 7-féll
. umferð(nýtt mót):
Maggi B:Lúðvík Jh.
Kristján RR:Kiddi BV
Elli:Gísli G
Lea:Sæbjörn
Maggi Std.:Bjarki

Úrslit lokaumferðar:
Gísli:Robbi 2:0
Bjarki:Kristina 3:0
Drífa:Þóra 0:0
Gústi H:Þuríður 0:1
Andri:Ester 0:1
1 Bjarki 9-8:0:1 23: 4 24-va
2 Gísli 9-6:2:1 16: 3 20-up
3 Þóra 9-4:2:3 11: 6 14
4 Þuríður 9-4:2:3 11:10 14
5 Róbert 9-4:1:4 9: 9 13
6 Andri 9-4:1:4 9:11 13
7 Kristina 9-2:2:5 9:16 8
8 Drífa 9-2:2:5 3:14 8
9 Ágúst H 9-2:1:6 5:12 7-fé
10 Ester 9-2:1:6 4:15 7-fé
1. umferð(nýtt mót):
Gylfi S:Þuríður
Þóra:Andri
Hreggi:
Robbi:Drífa
Kristina:

Gísli Geir, Lilja J, Sigrún og Hjödda upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Aug 2020 klukkan 16:20
Um helgina lauk keppni í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit lokaumferðar:
Sigurbjörg:Tinna 2:0
Agnes:Gísli Geir 0:1
Aníta:Fannar 0:3
Bjartey:Lilja J 0:1
Hafdís:Jói lögga 0:0
1 Gísli Geir 9-7:1:1 13: 4 22-van
2 Lilja J 9-6:1:2 14: 2 19-upp
3 Sigurbjörg 9-5:2:2 10: 3 17
4 Fannar 9-5:0:4 11: 9 15
5 Tinna 9-4:1:4 7:11 13
6 Jóhannes 9-3:2:4 5: 5 11
7 Aníta 9-3:1:5 5:11 10
8 Hafdís 9-1:4:4 3: 9 7
9 Agnes 9-1:3:5 3:10 6-féll
10 Bjartey 9-1:3:5 2: 9 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Gústi H:Fannar
Sigurbjörg:Jói lögga
Ester:Hjödda
Tinna:Hafdís
Aníta:Sigrún

Úrslit lokaumferðar:
Lilja B:Sigrún 0:0
Jóna:Slinger 2:2
Hjödda:Sirrí 0:3
Alla:Alfa 0:0
Fjóla:Hildur 3:0
1 Sigrún 9-6:2:1 14: 1 20-va
2 Hjördís 9-4:3:2 10:10 15-up
3 Jóna 9-4:2:3 11: 9 14
4 Sæþór 9-4:2:3 10: 9 14
5 Aðalbjörg 9-3:3:3 7: 5 12
6 Lilja B 9-3:3:3 8: 8 12
7 Sirrí 9-3:3:3 10:11 12
8 Alfa 9-3:1:5 11:11 10
9 Hildur 9-2:2:5 4:12 8
10 Fjóla 9-2:1:6 5:14 7
1. umferð(nýtt mót):
Agnes:Slinger
Jóna:Lilja B
Bjartey:Fjóla
Alla:Alfa
Sirrí:Hildur

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

tveir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Mið 16:15 23.September 2020

Meistaraflokkur

KFS - KFR

4. deild karla Úrslit

Týsvöllur

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ