SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Haukur, Sigsoccer og Bridge efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 22 Mar 2021 klukkan 16:30
Um helgina hófst Meistaradeild(A-deild) nr. 108 og 1. deild(B) nr. 101:

Úrslit 1. umferðar:
Lóran:Tappi 3:1
Vera Björk:Wenger 3:2
Haukur:Trausti Hj. 3:1
Ragnheiður Perla:KFS 1:2
HHH-b:Eygló 1:2
2. umferð:
KFS:Vera Björk
Wenger:Lóran
Tappi:Haukur
Eygló:Ragnheiður Perla
Trausti Hj.:HHH-b

Úrslit 1. umferðar:
Gunners:Alibaba 2:0
Eldjárn:Tryggvi H 2:0
Sigsoccer:Jón sáli 4:0
Hjölli:Charlotta 2:0
Bridge:HHH-d 2:0
2. umferð:
Alibaba:Sigsoccer
Charlotta:Eldjárn
Jón sáli:Bridge
HHH-d:Hjölli
Tryggvi H:Gunners

Jóhannes S, Árni, Elli og Einsi kaldi efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 23 Mar 2021 klukkan 17:16
Um helgina hófst getraunadeild(C-deild) nr. 81 og 1. deild(D) nr. 81:

Úrslit 1. umferðar:
HHH:Árni 2:3
Framherjar:Sigrid 1:0
HHH-c:Louisa 1:0
Erna:Jóhannes S 0:3
Sveinbjörn:Bri(dgeHjör)leifur 1:0
2. umferð:
Jóhannes S:Framherjar
Árni:HHH-c
Louisa:Sveinbjörn
Sigrid:HHH
Brileifur:Erna

Úrslit 1. umferðar:
Hákon:Hanni harði 1:0
Bjarki:Siggi II 1:0
Kári:Einsi kaldi 1:2
Louotta:HHH-e 2:2
Elli:Maggi B 3:0
2. umferð:
Einsi kaldi:Elli, stórleikur hér
HHH-e:Bjarki
Siggi II:Hákon
Hanni:Kári
Maggi B:Louotta

Kiddi Valla, Lúðvík Jn., Átak og Jói N efstir í næstbeðstu deildunum!!

Eftir Getraunastjórinn þann 24 Mar 2021 klukkan 22:36
Um helgina hófst keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 1. umferðar:
Maggi Skó:Gylfi S 0:0
Lúðvík Jn.:Robbi 2:0
Sólveig:Jón Bragi 1:1
Lúðvík Jh.:Lea 0:1
Gísli G:Kiddi BV 0:3
2. umferð(nýtt mót):
Lea:Lúðvík Jn.
Kiddi BV:Lúðvík Jh.
Gylfi S:Sólveig
Jón Bragi:Gísli G
Robbi:Maggi Std.

Úrslit 1. umferðar:
Gísli Geir:Fannar 1:0
Sigurbjörg:Jói N 0:2
Sæbjörn:Hreggi 1:0
Þuríður:Guðný 1:1
Andri:Átak 0:3
2. umferð:
Jói N:Gísli Geir
Átak:Þuríður
Fannar:Sæbjörn
Guðný:Sigurbjörg
Hreggi:Andri G

Alfa, Drífa, Hjödda og Lilja B efstar í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn! þann 25 Mar 2021 klukkan 10:30
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H) í nýjum hópleik:

Úrslit 1. mferðar:
Agnes:Alla 3:3
Alfa:Tinna 5:0
Jói lögga:Sirrý 1:0
Drífa:Gústi H 2:0
Lilja J:Davíð 2:0
2. umferð:
Alla:Jói lögga
Gústi H:Alfa
Sirrý:Lilja J
Davíð:Drífa
Tinna:Agnes

Úrslit 1. umferðar:
Hjödda:Þóra 4:0
Elín:Fjóla 1:0
Lilja B:Hildur 2:0
Jóna:Bjartey 1:1
Tommi:Hafdís 1:1
2. umferð(nýtt mót):
Bjartey:Elín
Fjóla:Hjödda
Hafdís:Jóna
Þóra:Lilja B
Hildur:Tommi

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2021
á síðu KSÍ