SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Bridge, HHH-e og Charlotta efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Maí 2022 klukkan 19:20
Um helgina var leikið í Meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
Gunners:Lóran 3:2
Bridge:Eygló 3:0
HHH-b:Tryggvi H 3:1
Wenger:Ragnheiður Perla 4:2
Eldjárn:Vera Björk 4:0
1 Bridge 8-5:0:3 23:17 15
2 Gunners 8-4:1:3 24:20 13
3 Lóran 8-4:1:3 19:18 13
4 Tryggvi H 8-4:0:4 23:22 12
5 Eldjárn 8-4:0:4 22:21 12
6 Ragnheiður Perla 8-4:0:4 21:25 12
7 Wenger 8-3:2:3 22:20 11
8 HHH-b 8-3:2:3 18:19 11
9 Eygló 8-3:1:4 19:23 10
10 Vera Björk 8-2:1:5 16:24 7-féll
Lokaumferð(h. v.):
Bridge:Lóran
Gunners:Tryggvi H
Eldjárn:Wenger
HHH-b:Ragnheiður Perla
Eygló:Vera Björk

Úrslit 7. umferðar:
Sigsoccer:Charlotta 2:0
Brileifur:Tappi 2:4
KFS:HHH-c 2:1
HHH-d:HHH-e 2:2
Hjölli:Sigrid 2:1
1 HHH-e 8-4:2:2 20:15 14
2 Charlotta 8-4:2:2 17:14 14
3 Tappi 8-4:2:2 18:18 14
4 KFS 8-4:1:3 18:16 13
5 Sigsoccer 8-4:1:3 16:17 13
6 Hjörleifur 8-3:1:4 17:17 10
7 HHH-c 8-3:0:5 19:21 9
8 Brileifur 8-2:3:3 17:19 9
9 Sigrid 8-2:2:4 14:17 8
10 HHH-d 8-1:4:3 18:20 7
Lokaumferð(hll. v.):
Charlotta:KFS
HHH-e:Sigrid
Hjölli:Sigsoccer
HHH-d:Tappi
Brileifur:HHH-c

Alibaba, Framherjar, Ólöf og Jón sáli efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Maí 2022 klukkan 17:59
Um helgina var leikið í Getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
Árni:Alibaba 2:1
Trausti:Framherjar 3:1
HHH:Haukur 5:2
Átak:Maggi B 3:0
Bjarki:Sveinbjörn 3:0
1 Alibaba 8-4:2:2 20:14 14
2 Framherjar 8-4:1:3 21:15 13
3 Haukur 8-4:1:3 24:19 13
4 Átak 8-4:1:3 18:15 13
5 Árni 8-4:1:3 19:17 13
6 HHH 8-4:1:3 17:15 13
7 Trausti Hj. 8-4:1:3 15:14 13
8 Bjarki 8-4:0:4 17:17 12
9 Sveinbjörn 8-2:1:5 8:24 7-féll
10 Magnús B 8-1:1:6 12:26 4-féll
Lokaumferð(hll. v.):
Árni:Framherjar
Alibaba:Bjarki
Átak:HHH
Haukar:Trausti Hj.
Maggi B:Sveinbjörn

Úrslit 8. umferðar:
Jón sáli:Gústi Hr 4:0
Ólöf:Louisa 3:1
Louotta:Elli 3:0
Einsi kaldi:Lea 2:1
Hanni harði:Erna 1:2
1 Ólöf 8-6:0:2 20:11 18-upp
2 Jón P 8-5:2:1 16: 8 17-upp
3 Einar Björn 8-4:1:3 12:15 13
4 Elías 8-4:0:4 10:10 12
5 Louotta 8-3:2:3 16:13 11
6 Erna 8-3:2:3 11:14 11
7 Ágúst H 8-2:4:2 12:14 10
8 Louisa 8-2:2:4 14:15 8
9 Hannes 8-1:3:4 12:15 6
10 Lea 8-1:2:5 8:19 5
Lokaumferð(hll. v.):
Einar Björn:Louotta
Erna:Jón sáli
Gústi H:Elli
Lea:Ólöf
Hanni:Louisa

Robbi, Gylfi, Sólveig og Tommi efst í enæstneðsstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Maí 2022 klukkan 17:48
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Drífa:Robbi 2:0
Gylfi S:Siggi II 2:1
Lúðvík Jn.:Jói lögga 0:1
Fannar:Sæbjörn 2:0
Kári:Maggi Skó. 4:0
1 Róbert 8-5:1:2 12: 8 16
2 Gylfi S 8-4:2:2 11: 8 14
3 Lúðvík Jn. 8-4:1:3 11: 8 13
4 Drífa 8-3:4:1 12:10 13
5 Fannar 8-3:3:2 13:11 12
6 Kári 8-3:2:3 14:11 11
7 Sigurður II 8-2:4:2 13:12 10
8 Sæbjörn 8-2:2:4 11:12 8
9 Jóhannes Ó 8-2:1:5 6:15 7
10 Magnús Std. 8-1:2:5 8:16 5
Lokaumferð(hll. v.):
Robbi:Sæbjörn
Lúðvík Jn.:Siggi II
Fannar:Kári
Gylfi S:Maggi Skó.
Drífa:Jói lögga

Úrslit 8. umferðar:
Hákon:Tommi 0:3
Andri:Vignir 1:1
Hreggi:Jón Bragi 3:0
Gísli Geir:Sólveig 2:4
Lúðvík Jh.:Alla 2:0
1 Sólveig 8-5:2:1 20:10 17
2 Tómas 8-5:0:3 20:15 15
3 Hreggviður 8-5:0:3 11: 9 15
4 Vignir 8-4:2:2 11: 9 14
5 Lúðvík Jh. 8-3:2:3 13:10 11
6 Hákon 8-3:2:3 13:10 11
7 Jón Bragi 8-3:2:3 11:10 11
8 Andri G 8-3:2:3 8:12 11
9 Gísli Geir 8-1:2:5 6:16 5-fé
10 Aðalbjörg 8-0:3:5 2:14 3-fé
Lokaumferð(hll. v.):
Hreggi:Viggi
Andri G:Sólveig
Alla:Tommi
Hákon:Jón Bragi
Gísli Geir:Lúðvík Jh.

Arteta, Siggi K, Sirrý og Alfa efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Maí 2022 klukkan 10:53
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 8. umferðar:
Kiddi BV:Siggi K 0:2
Arnór:Hafdís 0:0
Kristín:Arteta 0:1
Guðný:Lilja J 5:0
Sigurbjörg:Davíð 1:0
1 Arteta 8-5:3:0 19: 9 18-upp
2 Sigurður K 8-5:2:1 18: 7 17
3 Kristinn BV 8-4:2:2 19:11 14
4 Sigurbjörg 8-3:3:2 12:10 12
5 Arnór 8-3:2:3 9: 7 11
6 Hafdís 8-3:2:3 7:13 11
7 Lilja J 8-3:1:4 10:14 10
8 Guðný 8-3:1:4 9:13 10
9 Davíð 8-2:1:5 9:15 7
10 Kristín 8-0:1:7 4:16 1-féll
Lokaumferð(hll. v.):
Sigurbjörg:Dr. Siggi
Arteta:Hafdís
Arnór:Kiddi BV
Dr. Davíð:Guðný
Kristín:Lilja J

Úrslit 8. umferðar:
Alfa:Þóra 3:0
Sirrý:Lilja B 2:0
Hjödda:Bjartey 1:0
Jóna:Agnes 4:0
Fjóla:Hildur 1:0
1 Sirrý 8-5:3:0 12: 3 18
2 Alfa 8-5:3:0 12: 4 18
3 Þóra 8-4:2:2 11: 9 14
4 Bjartey 8-4:0:4 10: 6 12
5 Jóna 8-3:2:3 8:10 11
6 Hjördís 8-3:1:4 6: 9 10
7 Lilja B 8-3:0:5 11:12 9
8 Agnes 8-2:2:4 7:10 8
9 Fjóla 8-1:3:4 4:10 6
10 Hildur 8-1:2:5 3:11 5
Lokaumferð(hll. v.):
Bjartey:Þora
Alfa:Jóna
Agnes:Sirrí
Fjóla:Lilja B
Hildur:Hjödda

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

tveir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2021
á síðu KSÍ