SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Trausti meistari, HHH og HHH-d upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 20 Maí 2024 klukkan 18:39
Um helgina lauk Meistaradeild 122(A-deild) og 1. deild 114(B). Trausti vann í mjög jafnri deild:

Úrslit lokaumferðar(hlutl. völlur):
Gunners:Jens 2:4
Doktorinn:Lóran 3:2
HHH-e:Reykir 3:1
Haukur:Hjörleifur 3:3
Siggi II:Sveinbjörn 2:2
1 Trausti 9-4:4:1 24:21 16-Mei
2 Árni 9-4:3:2 25:20 15
3 Tappi 9-4:2:3 21:20 14
4 Ólöf 9-4:2:3 20:20 14
5 HHH-c 9-4:2:3 21:25 14
6 HHH-b 9-4:1:4 24:23 13
7 Eygló 9-4:1:4 22:22 13
8 Arteta 9-4:0:5 22:18 12
9 Tryggvi 9-3:1:5 23:25 10-féll
10 Charlotta 9-2:0:7 16:25 6-féll
1. umferð(nýtt m):
Trausti:Ólöf
Tappi:HHH-b
Árni:HHH-d
HHH-c:Arteta
Eygló:HHH

Úrslit lokaumferðar:
Alibaba:Vera Björk 4:3
Bridge:HHH 3:3
Eldjárn:HHH-d 1:3
Brileifur:Sigsoccer 3:3
Ragnheiður Perla:Wenger 3:2
1 HHH 9-5:2:2 22:21 17-van
2 HHH-d 9-5:1:3 22:17 16-upp
3 Vera Björk 9-4:3:2 23:19 15
4 Sigsoccer 9-4:3:2 25:23 15
5 Alibaba 9-4:2:3 27:24 14
6 Ragnheiður Perla 9-4:1:4 23:22 13
7 Bridge 9-3:3:3 21:21 12
8 Eldjárn 9-2:2:5 17:22 8
9 Wenger 9-1:4:4 21:24 7-féll
10 Brileifur 9-1:3:5 18:26 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Tryggvi:Sigsoccer
Vera BE:Ragnheiður PH
Charlotta:Gunners
Alibaba:Eldjárn
Breidge:Jens

Jens, Gunners, Framherjar og KFS upp úr næstefstu deildunum! upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 20 Maí 2024 klukkan 18:42
Um helgina lauk keppni í Getraunadeild(C-deild) 96 og 1. deild(D) 95:

Úrslit lokaumferðar:
Gunners:Jens 2:4
Doktorinn:Lóran 3:2
HHH-e:Reykir 3:1
Haukur:Hjörleifur 3:3
Siggi II:Sveinbjörn 2:2
1 Jens 9-6:1:2 21:11 19-van
2 Gunners 9-6:1:2 23:14 19-upp
3 HHH-e 9-6:0:3 20:15 18
4 Doktorinn 9-6:0:3 17:13 18
5 Lóran 9-6:0:3 19:16 18
6 Haukur 9-4:1:4 21:17 13
7 Hjörleifur 9-2:4:3 19:19 10
8 Reykir 9-3:1:5 18:21 10
9 Sigurður II 9-1:1:7 9:23 4
10 Sveinbjörn Svbj. 9-0:1:8 4:22 1-féll
1. umferð(hll. V.:
Wenger:Doktorinn
HHH-e:Haukur
Brileifur:KFS
Lóran:Reykir
Hjölli:Framherjar

Úrslit lokaumferðar:
Framherjar:Hannes 4:2
Erna:Maggi B 2:1
KFS:Lea 4:1
Kári:Lúðvík Jh. 1:2
Amor:Bjarki 0:1
1 Framherjar 9-7:1:1 28:12 22-vann
2 KFS 9-7:0:2 25: 9 21-upp
3 Hannes 9-5:1:3 18:12 16
4 Erna 9-5:1:3 13:14 16
5 Lúðvík Jh. 9-9-4:1:4 11:18 13
6 Magnus B 9-3:2:4 13:11 11
7 Bjarki 9-2:4:3 7:11 10
8 Kári 9-3:1:5 9:16 10
9 Lea 9-3:0:6 7:17 9-féll
10 Amor 9-0:1:8 5:16 1-féll
1. umferð(nýtt mót):
Siggi II:Erna
Hannes:Maggi B
Sveinbjörn Svb.;Elli
Lúðvík Jh.:Kári
Bjarki:Gísli G

Vignir, Elías, Bjartur og Örvar upp úr næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 21 Maí 2024 klukkan 17:35
Um helgina lauk keppni í 2. (E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Átak:Vignir 0:2
Kristófer:Robbi 0:3
Elli:Lúðvík Jn. 1:3
Davíð:Gylfi 2:1
Hákon:Jón sáli 3:0
1 Vignir 9-7:0:2 14: 3 21-vann
2 Elías 9-5:2:2 11: 9 17-upp
3 Róbert 9-5:0:4 8: 9 15
4 Davíð 9-4:2:3 6: 5 14
5 Lúðvík Jn. 9-4:0:5 9:11 12
6 Átak 9-3:2:4 9: 9 11
7 Kristófer 9-3:2:4 7: 7 11
8 Gylfi 9-3:2:4 7:11 11
9 Jón P 9-3:1:5 9: 9 10-féll
10 Hákon 9-2:1:6 6:13 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Lea:Davíð
Robbi:Átak
Amor:Örvar
Lúðvík Jn.:Gylfi
Kristófer:Bjartur

Úrslit lokaumferðar:
Baldur:Örvar 0:3
Bjartur:Jón Bragi 1:0
Margrét PB:Sólveig 2:1
Ágúst H:Sigurbjörg 0:0
Fjóla:Hjalti B 0:2
1 Bjartur 9-7:1:1 11: 3 22-va
2 Örvar 9-6:0:3 10: 3 18-up
3 Margrét Perla 9-4:4:1 10: 4 16
4 Balddur 9-4:2:3 12:11 14
5 Sólveig 9-3:3:3 8: 8 12
6 Jón Bragi 9-3:2:4 8: 9 11
7 Hjalti B 9-3:1:5 4: 7 10
8 Ágúst H 9-3:1:5 5: 9 10
9 Sigurbjörg 9-2:2:5 5: 9 8-fé
10 Fjóla 9-1:2:6 3:13 5-fé
1. umferð(nýtt mót):
Jón sáli:Baldur
Margrét Perla:Jón Bragi
Hákon:Maggi Std.
Sólveig:Ágúst H
Hjalti B:Tómas

Tómas, Maggi Std. Alla og Sirrý upp úr neðstu deildunum!!

Eftir Getraunastjórinn þann 22 Maí 2024 klukkan 15:33
Um helgina lauk keppni í KFS-deild 93(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit lokaumferðar:
Halli:Maggi Std. 0:0
Gulli:Sæbjörn 3:0
Gísli Geir:Tommi 0:3
Andri SS:Kiddi BV 0:0
Arnar GG:Lísa 0:0
1 Tómas 9-6:1:2 12: 3 19-van
2 Magnús Std. 9-5:3:1 13: 3 18-upp
3 Guðlaugur G 9-5:1:3 1: 7 16
4 Hallgrímur 9-5:1:3 7: 5 16
5 Sæbjörn 9-4:3:2 8: 4 15
6 Andri SS 9-3:2:4 7: 8 11
7 Kristinn BV 9-2:3:4 7: 8 9
8 Arnar GG 9-1:4:4 5: 8 7
9 Lísa 9-2:1:6 4:15 7-féll
10 Gísli Geir 9-2:1:6 5:18 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Sigurbjörg:Halli H
Gulli:Andri SS
Fjóla:Sirrý
Sæbjörn:Arnar GG
Kiddi BV:Alla

Úrslit lokaumferðar:
Alfa:Sirrý 0:1
Agnes:Hafdís 1:1
Jóhann Ingi:Lilja J 0:4
Alla:Hjödda 2:0
Gústi ME:Hreggi 0:3
1 Aðalbjörg 9-6:1:2 11: 2 19-va
2 Sirrý 9-5:3:1 11: 1 18-up
3 Lilja J 9-5:2:2 16: 5 17
4 Hafdís 9-4:3:2 5: 4 15
5 Hreggviður 9-4:0:5 11:10 12
6 Agnes 9-3:3:3 7: 7 12
7 Alfa 9-4:0:5 9: 8 12
8 Jóhann Ingi 9-3:1:5 3:10 10
9 Ágúst ME 9-2:1:6 4:13 7
10 Hjördís 9-1:2:6 3:20 5
1 Aðalbjörg 9-6:1:2 11: 2 19-va
2 Sirrý 9-5:3:1 11: 1 18-up
3 Lilja J 9-5:2:2 16: 5 17
4 Hafdís 9-4:3:2 5: 4 15
5 Hreggviður 9-4:0:5 11:10 12
6 Agnes 9-3:3:3 7: 7 12
7 Alfa 9-4:0:5 9: 8 12
8 Jóhann Ingi 9-3:1:5 3:10 10
9 Ágúst ME 9-2:1:6 4:13 7
10 Hjördís 9-1:2:6 3:20 5
1. umferð(nýtt mót):
Lísa:Hafdís
Lilja J:Agnes
Gísli Geir:Hjödda
Hreggi:Jóhann Ingi
Alfa:Ágúst ME

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2023
á síðu KSÍ